VHT [Góp ý] Phản hồi, out game, thương thành giảm giá, tích điểm

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi JenJen, 10 Tháng năm 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Tui có được set giá đâu huhu :pde94::pde94:
  2. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Tinh vân đợt đó là lỗi giá nha bạn, giờ đúng giá rồi =.=
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Bảo lơ ông hai94 cái lơ thật à ?
  4. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

đâu có cần ko mua cái này mua cái kia,chẳng nhẽ ko bán tất cả vp,thiếu j cái t mua đc:pde4:
  5. JenJen

À lơ gì mình đâu trẻ con thế :D nhiều thông báo quá kéo không để ý thôi. Haki thì t7 mình mới nộp kiến nghị được nhé vì set của tuần này từ đầu tuần rồi
  6. JenJen

Đag bán ngày đầu đó, quất đi :))
    DarkraiZing thích bài này.
  7. Shaddoll

Mình thắc mắc vì like hầu hết mọi cmt khác, riêng cmt của ông ấy thì ko, bên kia nói ko sao rồi nên mình ko quan tâm nữa

::angry::Ko hiểu người set giá kiểu gì mà mảnh hoe tận 280v (= giá đá ám kim), báu 140 3k5v
  8. JenJen

Mình không để ý thật =)) Chắc đắt hơn vì nó chọn được 1 trong 3 loại còn hoe thì mình cũng không biết nữa =.=
    Shaddoll thích bài này.
  9. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod ơi tuần này có máy khoan,mảnh xe tăng,mảnh máy bay,visa gì không::adore::::adore::
  10. JenJen

Mai mình nộp thì khả năng là tuần sau có nha
    thitruot thích bài này.
  11. Special

Special Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥

mảnh xe tăng có kìa mà mốc 50 lận :(
  12. Special

Special Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥

tưởng mốc 10 ai ngờ mốc 50 lận thiếu có 3 cái .huhu
  13. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

0 để tuần sau nữa có tt đi,mình muốn mua trùng tt thôi,nếu tuần này ko đc thì ko sao nhớ 2 tuần nữa có tt là dc
    JenJen thích bài này.
  14. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đa số ae kiến nghị đều mong rơi vào thương thành :pde71::pde71:
  15. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Mà quên cmn mất, bao lâu rồi vẫn chưa thấy dê cát sĩ @JenJen ơi :pde45:
  16. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tăng giá nhanh thế::brick::
  17. Shaddoll

::cry::Báu công 3k trong khi báu thủ 3k5
  18. KnightOfDestiny

KnightOfDestiny Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

PH túi chọn pet phụ nhé mod
  19. dungthubk123

dungthubk123 Member Tích Cực

mod ơi mai bán tích điểm và tinh hoa bảo thạch đi. em lv 85 đang cần mà chả thấy có ::adore::
    hanngocthanh thích bài này.
  20. hanngocthanh

hanngocthanh Member Tích Cực

Tinh hoa bảo thạch đi mod, tích điểm thì đổi thương thành là được rùi :m
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.