VHT [HÉ LỘ] UPDATE PHIÊN BẢN MỚI " ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN "

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Hime, 23 Tháng mười hai 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

giảm 2 đỏ thì b đổi ra đỏ trong ev đổi thưởng này đi rùi 2haki kia kiếm sau chứ haki con này ko giảm đk đâu b
    Shanks thích bài này.
  2. Bunocagisha

Bunocagisha Member Tích Cực

Còn tướng nào ko @Hime ới
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

akainu là tướng cuối rùi b
    Bunocagisha thích bài này.
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

cax nhé yêu cầu tăng lên 50 mỗi loại, k cho xơn lên
    Gió Mơ thích bài này.
  5. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Ko lên cũng phải lên nhé. Giảm thì có thể lên sớm hơn xíu nhé kẹc
  6. ZepS144

ZepS144 Member Tích Cực

ừm, hải quân là ngọc thạch :))
  7. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime ơi h ms để ý em Chop ko miễn tê liệt với choáng 2 lượt đầu à ( thấy ko ghi trong thiên phú ) ? Shira còn miễn full 2 lượt đầu. Mong Mod xem lại với. Tks Mod. Dự đoán là ng chơi MC đợt này có thể hy vọng hơn vào meta đánh nộ buff nộ khống chế của aokiji với chop.
  8. vuahaitac123456

Thường haki là mấy con mạnh bác. Ngọc thạch sẽ có xu hướng cùi hơn 1 chút do dễ kiếm hơn ( xét những con update gần đợt với nhau ). Tất nhiên ko phải trường hợp nào cs thế. Ko liên quan hải quân hải tặc.
  9. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

nói trc để nó k có khả năng xảy ra thôi mà bác =))))
  10. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

trường hợp này thì nph đừng có nerf akai nhớ =)))
  11. Hime

V còn nhìu ý kiến akai haki cao ấy
  12. NTT1234

NTT1234 Member Tích Cực

Nói chứ :v Akainu mà không bị Neft sức mạnh thì haki cao cấp vậy là ok :v...còn Neft sức mạnh thì giảm luôn haki cao cấp ( nói chứ chả cần giảm haki cao cấp đâu :v đừng Neft sức mạnh em nó )
  13. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đề nghị buff thêm tý cho Mihawk bạn ơi. Thêm cái đánh thường hồi 35 nộ vs miễn giảm nộ là dk rồi. Haki lấy thì cũng ngang ngửa akai, mà đánh nhau nộ ko nổi thì chơi bời j hjx.
  14. Hime

Mình cũng nghĩ v để hỏi thử xem s
    wjnter_love and Shanks like this.
  15. vuahaitac123456

Mod Hime ơi đề nghị buff chop thành 2 lượt đầu miễn choáng với tê liệt nữa đi. 38 haki mak ko miễn all 2 lượt đầu như shira S đc chán quá. Còn TAQ có thể thêm hạ địch hồi máu cho bằng ae cá mập, lôi điểu lun. Mak ngày nào update thế Mod ? Có thông tin update nhưng ko có lịch up:z
  16. Shanks

k phải giảm haki cc đâu ạ, vs tầm ấy sức mạnh thì haki cc thế là quá ok r ạ. Em chỉ mong là nếu có nerf nó lại thì cx k nerf quá sâu thôi ạ, chứ k thì lại mất cái để trải nghiệm thì buồn lắm
  17. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

2 cái đề xuất truyền thừa tt vs truy hồi wano của mình có đc duyệt ko mod ơi, để biết còn rã vệ vương up vest nào
  18. Hime

B xem trêm trang chủ mai update kìa như thg lệ chắc vẫn 10h sáng, mai update b vào xem nội tại ẩn chopper nhé
  19. Hime

Yên tâm b ko nerf đâu nó vẫn sẽ như y nguyên v
    Shanks thích bài này.
  20. Hime

2 cái đó mk vẫn chưa hiểu ý b lắm