[ Hỏi ] Cần mod trã lời gấp về việc phát code

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Rabbitngox, 14 Tháng chín 2015.

1. Rabbitngox

Rabbitngox Thành Viên Mới

Em tham gia mini game 1. tại sao lại phát em mini game 2?
    Mini game 2 không có bản vẽ, code cũng cùi. Cái bản vẽ của em đâu? Tham gia cái gì thì trã code đó chứ?
  2. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Bác khôn rứa ăn xog code 2 kêu trả code 1:pde5:
  4. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Lỡ ăn rồi coi như mất :pde5:
  5. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

phải báo trước khi ăn chứ bạn :pde86:
  6. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

ăn rồi mới biết lộn code =))
  7. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

bạn đó hỏi mình đầu mã code mình và mình đã trả lời rồi, bạn ấy thấy đầu mã khác thì phải hỏi lại chứ, mình cũng tham gia mini game 1 mà :pde53:
  8. Rabbitngox

mình có 2 code 2 lận, ok mình sẽ trã mod 1 code 2, mod trã mình 1 code Off1 đi. Mình tham gia cả 3 game nên k hề có việc tham gia game này r` báo game kia nhé.
  9. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

mình nghĩ là không có quy định minigame nào nhận được code nào đâu . Hoặc có thể do số lượng có hạn nên phải phát code khác bù vào thôi
  10. Rabbitngox

mình thấy mã code có ghi rõ mà. Mini game 1 thì code mã là OFF1731 còn mini game 2 là OFF2731 đàng hoàng =.="
  11. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

có 3 loại code được sử dụng cho các minigame . Số lượng minigame đâu có phụ thuộc vào số loại code . Hoặc như mình đã nói có thể hết code nên lấy loại nọ bù loại kia thôi bạn
  12. diectuan99

diectuan99 Member Tích Cực

Theo thông tin mình nghe được lúc nc với các mod rằng : minigame 1-2 giống nhau y chang .... hết
  13. Rabbitngox

code 2 dc toàn nhãm nhí bạn à @@ k y chang đâu
  14. diectuan99

tại lúc đi off ở TPHCM mình có hỏi các mod r mấy a ấy bảo rằng minigame1 và minigame 2 code cho giống nhau :( mình chơi cả 2 mini nhưng mới nhận dc 1 mini thui :D kệ bạn cứ chờ đi :) bk đâu bất ngờ s
  15. MonSuper

MonSuper Thành Viên Mới

mình chơi 3 mini game mà chỉ phát 2 vs 3 cái 1 ngon nhất mà mình k có trong khi đó mình là ng năng nổ nhất nổ lực nhất, mà nhóm con cẹt lại có là s ấy nhỉ
  16. diectuan99

ủa bạn nhận được mấy thư mini game vậy mình nhận được có 1 thư mini game 2 ah @@
  17. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Bỏ đi bạn,mini 1 mở ra trái Long mã thì lại than nữa :pde18:
  18. xDanielx

xDanielx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Uống hết cả nữa chai nước ngọt rồi nhẩy như kẹc chứ ít giề :))
  19. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

a trong nhóm nhảy hạng 1 lun này , tên kia thì được code túi bản vẽ mở ra long mã, thì đươc 6 mảnh fru4, hỏi mod nun thì mod bảo là ds a nằm ở mini game3, cái minigame 1-2 là tính chung 1 loại code mới đúng.
    wegwegw and qsefthuko like this.
  20. diectuan99

em chơi hết event @@ nhưng chỉ có cái mã OFF731 và mã vừa nhận được OFF2731 :D e cũng tham gia uống cola nhưng k chơi lại thánh cola .....