VHT [hỏi] trận hình boss thế giới của ray

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nhi1985, 18 Tháng sáu 2017.

1. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

cho mình xin với :)) *Ray cùi chưa nâng thiên phú, cả team có 2 quả trí 2
  2. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

1 buff. trận dấu + chả nhớ tên. 1 ray 2 vivi 3 nami 4 main 5 law. ray máu thấp nhất. law nộ phải hồi đầy đc máu ray. và sau khi đeo tri thức ray đc 50 nộ. nami cầm 1 quả tri thức còn lại. main tô sinh kết giới. vậy là bem dc 20 turn rồi
    Shaddoll thích bài này.
  3. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

cái hình tròn tròn trên đầu ray là cái giảm dame phải ko?
  4. bosieuquay

cứ làm như hướng dẫn là đc. còn cái tròn xanh đó khi ray nộ thì làm j còn trên đầu ray đâu nhưng ray vẫn đc giảm dame. đọc kỹ dòng ẩn số 3 ảo mật của ray để hiểu về giảm dame nhé
  5. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

xin cái chiến báo trận như vậy được 20turn đi ::adore::
  6. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Oánh boss bắt buộc phải nami hả ae , nami mình cùi, có mỗi con brook ::confident::
  7. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Trận vậy dễ bị boss chặn đòn khi main và nami nộ là lượt sau ko đủ 100 nộ và đánh thường, dễ bị phá lắm.
  8. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

9. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Có trận boss CH ko cho mình xin lun ::adore::, à mà trận hình cố định ý , thay đi thay lại mệt lắm ::beauty::
  10. bosieuquay

vậy tối e kêu mai post trận oánh boss của bác e copy lại
  11. bosieuquay

12. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có ray thì lôi ngâm law main + 1 em bất kì ,vị trí 3 để con có chỉ số thấp nhất ::big_smile::