VHT Hỏi về cách kiếm trái ác quỷ

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HiMuRaBTS, 24 Tháng tư 2016.

1. HiMuRaBTS

HiMuRaBTS Member Chính Thức

Em thấy lạ hoặc do em ngu không hiểu, Thì cũng cho em hỏi ngoài nạp tiền lấy code tích lũy để nhận trái 7 sao thường là mức 300K, hoặc phản hồi lấy bản vẽ 500k ... hoặc đợi sự kiến cây ác ma thi còn các nào khác để kiếm trái 7 sao hay ko ạ?
    Em hỏi như vậy vì em thấy không hiểu ở chỗ là em cũng v7, ngta cũng v7, hỏi nạp thì số tiền chênh nhau ko đáng kể, nhưng cho đến thời điểm này em thấy họ rất nhiều trái 7 sao, thấy đồng đội nào cũng 2 quả, chả hiểu ra làm sao. Em thì gắng mãi 2 lần nạp 500k thì đc 2 cái bản vẽ Gridff và Cá mập xanh lớn. Vs 1 trái hoa tuyết hôm sự kiện cây ác ma. Thấy ít quá trời sau thời gian chơi khá dài.
    Thì cho em hỏi còn cách nào kiếm trái 7 sao không ạ

NV: HiMiRaBTS
    Sv: 236 -- sa mạc hoang vu
    lv: 105
    cấp độ vip : 7
  2. kakawa93

kakawa93 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Hơn nhau ở chỗ họ biết sử dụng vàng hơn e + sử dụng hợp lý nữa~~
  3. HiMuRaBTS

HiMuRaBTS Member Chính Thức

vì em thấy nếu dung vàng với 2tr, cứ cho là 300k-500k ms đc 1 quả thì nạp 2 tr cũng ko đủ cho mỗi đồng đội 2 quả ạ, tối đa cũng chỉ 6 quả hoặc ít hơn nhiều. thấy ngta nhiều quả quá trời
  4. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

NV: HiMiRaBTS
    Sv: 236 -- sa mạc hoang vu
    lv: 105
    cấp độ vip : 7
    có cần phải thêm cái dòng này à ?
    FAIZ thích bài này.
  5. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

thì bạn chế thêm đi
  6. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Tất cả mọi cách đều nêu trên rồi, họ kiếm nhiều thì cũng là 1 phần do họ biết cách dùng vàng thật. Nếu muốn kiếm trái 7* thì phải chịu khó kiếm Tinh Hoa Ác QuỷGen Ác Quỷ thôi. Kiếm đc 2 thứ đó, 1 là do ăn code, 2 là ở GGHC nó bán vs mức 500 vàng cho GEN, 75 vàng cho TAQ 6* rồi đem đi phân giải đc 4060 tinh hoa rồi tích đủ đến khi đạt yêu cầu rồi chi 100 vàng chế thôi.
    P/s: Có nhất thiết phải thêm dòng giới thiệu info acc ingame chi không nhỉ? Báo lỗi mới có thôi.
  7. Ôn Dịch

Ôn Dịch Member Chính Thức

Thằng bạn mình lv 112 free ( đúng ra vip 2 nạp 50k lấy thú cưỡi vịt) có gifin, cá, hố kìa, bạn có thể tíc vàng free đợi giảm giá mua gen và TAQ 6* giã ghép túi 7* mà có khi họ v7 nhưng ăn code ngoài nhiều nữa
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

9. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

10. FAIZ

Tui biết lắm... Mấy tên trong forum này chỉ toàn thích mấy bài giật gân thôi, mấy bài hướng dẫn méo quan tâm đâu. Đến lúc cần nghi vấn lại post hỏi thừa....:cat64
    Ôn Dịch thích bài này.
  11. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:cat45 giờ mới biết tâm trạng của @kanrok
    FAIZ thích bài này.
  12. FAIZ

Chịu... thua. :(
  13. popungpu

popungpu Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

cho TAQ 6* vô lể phẩm dc tinh hoa ác quỉ à
  14. toilasieunhangao

toilasieunhangao Member Tích Cực

vâng khi vô phòng lễ phẩm tách trái 7* thì ta đc 4060 tinh hoa ác quỷ
  15. toilasieunhangao

toilasieunhangao Member Tích Cực

wee bạn ơi cho mình hỏi tí đâu ra mấy cái danh hiệu để ở dưới avarta vậy như tiền truy nã 50tr beri rồi j` mà tân binh biển cả rồi zoro 2 Y đâu ra vậy các chú các chụy ?
  16. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

17. win

win Member Chính Thức

cho em hỏi là phân giải trái 6 sao ở đâu hả chị
  18. Shaddoll

Đã nói ko đào mộ mấy bài viết cũ rồi

Phân giải trang sức, đồ, trái ác quỷ, báu vật ở phòng lễ phẩm
  19. Chipychawa

Chipychawa Member Tích Cực

Bạn Vip7 mà nạp 2 lần 500k và có 2 3 trái 7* nghĩa là mỗi lần b chỉ nạp tầm 50k 1 tuần à :D
    Nói chung có thể họ còn mua code có trái 7* ở ngoài nữa nên cũng chả biết thế nào.
  20. Shaddoll

ko đào mộ bài viết cũ