[hỏi] về dial

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi SuperH, 7 Tháng chín 2015.

1. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

minh có hơn 7m dial nhưng nếu mà bán thì mình chuyển cho người ta hay là cứ giao acc cho người ta chuyển, tiện hỏi giá dial hiện tai bao nhiêu, thank mọi người nhiều
  2. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

bạn phai tực chuyển thôi ai chuyen cho ban dc
    SuperH thích bài này.
  3. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

Chấp nhận bán trong 2 3 ngày gì đấy bạn ạ
    SuperH thích bài này.
  4. Langzey

Langzey Member Tích Cực

1M dial giá bao nhiêu bạn?
  5. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

dao động từ 200k đến 250k, mình cũng chưa bán bao giờ, nghe chuyển dial sợ lắm , thôi nghỉ bán
  6. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

thue chuyen dial giup ko kaka
  7. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

:pde5::pde5::pde5:
  8. Cindry

Cindry Member Tích Cực

Bạn cứ để dial vào acc chính chủ, rồi đưa acc cho người ta chuyển cho khỏe
  9. Cindry

Cindry Member Tích Cực

Mình thường bán 200k
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sao ko để tẩy bảo thạch
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Tên này gio acc có chơi nữa đâu, toàn tich dial đem bán
  12. SuperH

mia mi ko thấy cái dòng commern dưới à, có mi gato vu khống thì có
  13. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Khi nào về CH
  14. Cindry

Cindry Member Tích Cực

giao cho người ta đi bạn. đỡ phí chuyển nữa lại tốn time của mình. trừ khi người ta kêu chuyển dùm thì chịu
  15. SuperH

thanh niên nhớ minh đến chảy nước, xin lỗi và hứa ko thế nữa, em sẽ về :pde21::pde21: