[KẾT QUẢ] EVENT TĐC LẦN 5 - TỔ ĐỘI TÀI BA (Mới)

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 28 Tháng sáu 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@GauIMeo :

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã chỉ rõ sai sót của mình trong khâu bài tham gia, tuy nhiên mình cũng vài lời muốn nói:

Tại #1 của topic tham gia, ở bài tham gia mẫu, mình có ghi đầy đủ phần sever, nếu đọc kỹ và đầy đủ, các bạn sẽ thấy.

Ngoài ra về phần đuôi sever thì đối với các sever gộp đây đã là 1 phần trong tên của người, chỉ khác ở phần hiển thị khi chính chủ log acc, để kết bạn, bạn cũng cần điền đầy đủ cả mục này, thông tin top trên trang chủ cũng có phần này, mong bạn hiểu cho.

2. TheOldMan

@MrBlue : vui lòng kiểm tra lại bài tham ở #549 của bạn.
  3. TheOldMan

@Usagi : chào bạn, do lỗi copy còn thừa dấu cách dẫn đến tổng kết sai. Đã bổ sung bạn vào danh sách trúng giải. Mong lượng thứ.
    Usagi thích bài này.
  4. TheOldMan

@Mr L : ảnh tham gia của bạn không đầy đủ màn hình ingame. Vui lòng đọc kĩ thể lệ và nội quy event
  5. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

vậy mod xem xét lần sau nên tách riêng phần server ra để người ta điền sẽ hợp lý hơn, chứ tên chính xác mình nhìn tên mình thì là như vậy, chẳng có nhẽ người khác nhìn mình mới là tên chính xác, mình tự nhìn thì lại ko phải là tên chính xác sao?
  6. TheOldMan

@whynotwin : bạn xem kỹ lại bài tham gia của bạn xem ở sever nào giùm mình
  7. TheOldMan

@GauIMeo : các event lần tới sẽ được triển khai qua google doc để tiện việc thu thập và kiểm tra. Kết quả và giải cũng sẽ trao nhanh hơn. Dự kiến sẽ có phần lựa chọn sever tách biệt.
    Thân
    ASL_Fujy and GauIMeo like this.
  8. TheOldMan

@SirltUt : chào bạn, bài chỉnh sửa của bạn là sai mẫu nên không được tính. Lỗi được ghi theo thứ tự vị vi phạm.

Ví dụ:

Không tag , Sửa không quote : Bài đầu bạn lỗi không tag, bài sau bạn sửa nhưng sai mẫu, không hợp lệ - Tính bài tham gia đầu - Loại

Không tag, Sửa quote hợp lệ: bài đầu bạn lỗi không tag, bài sau sửa hợp lệ - Tính bài tham gia sau - Trúng giải
  9. TheOldMan

@tuly , @avenger , @SuperMrP @CuTi : vui lòng đọc kỹ thể lệ, nội quy event và nội quy event box. Mình không chấp nhận xử lý các trường hợp tương tự như các bạn.
    Thân
  10. Chaly

Chaly Member Tích Cực

ad ơi lần đầu tham gia, rồi mạng bị lag nữa và ko biết cách sửa nữa châm chước cho lần đầu đi... ko code buồn quá
  11. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Để ý thấy nếu ai tham gia đúng theo mẫu nhưng có thể đồng đội còn lại sai thì Mod TheOldMan vẫn cho vào danh sách trúng giải. Còn các bạn bị loại thì nên chú ý lần sau để tránh xảy ra trường hợp đáng tiếc nha.
  12. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

@TheOldMan mod trả lời giùm mình với ko đủ team là sao z ?? chẳng lẽ phải đủ cả 3 ng tham gia event ... mình thấy cái đó mod ko yêu cầu ? 2 ng kia ko onl đc z mình chịu thiệt ko đc nhận code
  13. Mr L

Mr L Member Tích Cực

có 1 tí cái thông tin mặc định ai cũng biết làm sao phải khỏ khăn tới mức đó nhỉ.Chả tiếc cái code nhưng tiếc cái công sức mình bỏ ra .Chỗ ảnh đó thực sự chả ảnh hưởng gì tới các thông tin chính
  14. Mr L

Mr L Member Tích Cực

mà ở lần kết quả trước Mod chả nói là lần này sẽ bỏ qua các sai sót về hình ảnh à ?????
  15. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Cai này đúng thế mà. Cả 3 ng có tgia chứ có phải k đâu. Điều kiện là cả 3 ng tgia chứ làm j có điều kiện cả 3 ng cùng đúng
  16. TheOldMan

@zAgriVy : chào bạn, trong thể lệ và nội quy event mình ghi rất rõ nhé, vui lòng đọc kỹ trước khi thắc mắc
  17. TheOldMan

@Mr L : chào bạn, bạn đã không đọc rõ thể lệ và nội quy event mà còn thắc mắc rất nhiều. Rất tiếc mình sẽ làm theo nội quy. Thân
  18. TheOldMan

@Mu26 : đúng theo điều kiện thì cả 3 bạn đúng mới được code nhé. Tuy nhiên số lượng trúng giải ít nên mình giảm lại chỉ cần đủ team, đúng sẽ được code.
    Event tạo ra tham gia sẽ có thể lệ và nội quy riêng, người chơi muốn code thì cũng phải bỏ chút công sức và tuân thủ, chứ không phải đăng cái hình, post vài thông tin linh tinh mà đòi code, dễ thế thì lấy email cho code chứ làm event làm gì.
  19. Usagi

Usagi Thành Viên Mới

Hihi, iu Mod qá :u
  20. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nếu z thks mod @TheOldMan ... theo mình nghĩ mod nên bỏ cái đó đi ... ví dụ 1 trong 2 người còn lại bận ko có thời gian onl diễn đàn ko tin tưởng z 2 người còn lại bị thiệt ah ... vì 1 người mà ảnh hưởng 2 người kia sao
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.