NRT Lỗi Máy chủ đã bất ngờ đóng kết nối.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nhoxkhox2003, 14 Tháng mười 2018.

1. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

Mình đã có f5 , xoá lịch sử , đổi trình duyệt nhiều lần nhưng vẩn ko thể vào game. MOng mod giải quyết sớm. :pde58::pde58::pde58:
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bạn vào lại được chưa vậy
  3. SuperManSSSSS

SuperManSSSSS Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mod ơi em cũng bị như bạn ý. mod giải quyết sơm đi ạ
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

cái này thấy bên vht cũng hay bị là sao nhỉ
  5. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

bị lại r mod ơi
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

vào lại thử nào
  7. adx

adx Member Tích Cực

Game vẩn chưa vào được
  8. Mizuki Himeji

mấy nay mình chơi game bình thường kiểm tra lại mạng của mình nhé bạn