VHT [ Phụ Bản Tập Kích ] Mấy Tháng mới qua

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KoalaS, 7 Tháng một 2018.

1. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

2. KoalaS

LongRiver thích bài này.
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: qua lâu òi
    nhoxvip1 thích bài này.
  4. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Slime đã dễ hơn trước nhiều rồi, mấy phó bản sau thì vẫn y nguyên. giờ có RT đi map cũng thuận lợi hơn
  5. KoalaS

::surrender::
  6. KoalaS

hình như 5 6 tháng mình mới wa dc
  7. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bạn chơi sv bao nhiêu. nếu chơi lâu rồi thì phải qua chứ nhỉ. lương CTV cũng đủ dùng chứ
  8. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

ko như ông nghĩ đâu. tùy người thôi. đâu phải người nào cũng cao. ông ấy ko phải Lead, nên lương cũng bèo, đủ ăn phản hồi, xui thì ăn lễ bao :))) nên cũng k ngon lắm. vd như Lead Trike gì đấy lương cao hơn Mod bt. nhiều cái lắm.
    Sora Maestro thích bài này.
  9. LongRiver

ít thì cũng 5 7k/tuần chứ ít quá ai làm. có dịp còn x2 lương cơ mà. chắc do sv mới thôi
  10. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Lễ bao nào, LB toàn nạp thẻ mới ăn đó bạn ! ::baffle::
    Bạn ko nhớ chính xác tên người khác thì khỏi nêu tên làm ví dụ đi bạn sờ trýt gì đó ạ !
    P/s : trc khi lên lead mình cũng làm lính quèn thôi ::adore::. CTV làm việc lương xứng đáng với công sức bỏ ra thôi ,mình vẫn chăm lo cho ae mod tốt lắm cám ơn các bạn quan tâm nha ::embarrassed::. Trở lại với vấn đề đi map, sv mod Koa cũng ko phải sv lâu đời thì mới vượt map vui cũng ko có gì lạ ::byebye::
    StreetStyle thích bài này.
  11. StreetStyle

ơ căng thế, chỉ là cái tên thôi mà? cảm thấy bị xúc phạm à :))) just kidding =))~ đương nhiên rồi. k làm lính lâu năm thì sao lên đc chức lính cũ? mình thấy nếu nói về lương thì ở 4r này, ông là cao nhất, kế tới là J-fla vì công việc của mỗi người. còn đợt này chắc ông r tới Mod bên Lễ bao expbl.... r tới F-fla
    StrikeBack thích bài này.
  12. StreetStyle

5 7k thì k có đâu. có chăng đó là lương của fanpage hoặc CCT thôi. 5 7k là Mod ít công việc với ít thấy xuất hiện ấy @@
  13. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Uh gọi strike đc r, thêm từ "gì đó" khó nghe lắm ::doubt::.
  14. StreetStyle

khà khà. sợ viết ko đúng. mà hay lắm. khi nào tôi cũng gọi ông là strike gì đấy toàn thấy ông vào rep liền. có cái để trêu rồi. thật đấy. kiểu như biệt danh của thằng Rắn trong Harry Potter ấy, cứ gọi gì đó là biết ai rồi :)))
    StrikeBack thích bài này.
  15. StrikeBack

Kéc ! Đang bùn vụ hoa hậu hoàn vũ nha ! :pde73:
  16. LongRiver

5k 1 tuần thì 1 tháng có 20k, lại còn là tiền ảo nữa. tầm 10k/tuần thì hợp lý hơn, ăn đc cả mốc m phản hồi. mod ko ăn đc lễ bao và code, muốn ăn phải nạp thêm
  17. LongRiver

ông biết thằng niquitin ko, trước nó làm lead hay sao ấy
  18. StrikeBack

Mình ko biết !
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod đời đầu lúc game mới ra
    LongRiver thích bài này.
  20. LongRiver

nó tên Dũng học y, làm admin từ năm 2014 trở lại. gấu nó cũng làm mod thì phải. năm ngoái hỏi vẫn còn người nhớ