VHT [Tâm sự] Lời chia tay

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi GauIMeo, 27 Tháng một 2016.

1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Chào các bạn,
    Như các bạn đã biết thì mình cũng nằm trong d/sách khóa acc. Đây là lời chia tay của mình. Đối với các bạn ủng hộ mình thì xin cảm ơn, nhưng cũng ko cần thắc mắc, bởi vì đây cũng là lựa chọn của mình chứ ko phải nph bắt ép gì cả.
    Mình bắt đầu chơi game VHT từ lúc mở sv 145, tháng 11-2014. Và bắt đầu đc add từ T12-2014. Sau đó, mình đã bắt đầu ham mê game, mặc dù ko hề đọc OP, vì VHT thực sự là 1 game hay. Mình tham gia game vừa trên cương vị người chơi, vừa là người làm. Đó là lợi thế, và có lẽ cũng là cái sai lớn nhất khi ko phân biệt rõ ràng giữa sở thích, ham mê và công việc. Có lẽ nhiều bạn sẽ suy nghĩ theo hướng tiêu cực, là kích cầu. Nhưng thực sự thì mình đã dành nhiều công sức, tình cảm, thời gian, tiền bạc cho VHT. Có thể, những việc can thiệp quá mức từ thời gian trước đã làm các bạn có cái nhìn quá tiêu cực về phía nph. Tất cả những bài viết phân tích, chia sẻ đều xuất phát từ sự yêu thích của mình, với game, với cộng đồng người chơi, mong muốn cho nó phát triển. Những ae cùng trong sv và trên 4rum chắc cũng phần nào hiểu đc mình chơi ntn.
    Có chơi game trong cộng đồng thì mới cảm nhận đc nhu cầu thực sự của người chơi và có những điều chỉnh phù hợp. VHT VN khác rất nhiều với VHT TQ, thể hiện rõ nhất qua TTGG. Nó tạo điều kiện cho phần lớn người chơi đều có thể tiếp cận đc nhu cầu thực tế, và mức độ phân hóa ko cao như TQ.
    Cuối cùng, xin gửi lời xin lỗi tới các bạn cảm thấy mình đã gây ảnh hưởng tiêu cực trong quá trình chơi.
    P/S: Với các bạn CTV, ngoài việc nỗ lực mang lại quyền lợi cho các bạn, mình vẫn chưa hiểu là đã sai ở đâu, để đến mức vài bạn lại quy chụp mình thông qua a otan như vậy. Nhưng thôi bỏ đi, nó cũng ko quan trọng nữa rồi.
    Đối với các bạn còn lo ngại về tk add vàng, theo mình biết thì ngoại trừ d/sách đã khóa, cộng với 1 vài tk đã off từ lâu thì còn lại hoàn toàn đều là ctv mà thôi.
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vấn đè là 2 chữ ADD VÀNG mà thôi, không riêng gì mình và các top khác đều cảm thấy bức xúc, không công bằng, như đua với một cái máy :cat25
    yuukis153 and Tanuki like this.
  3. NigtRain

NigtRain Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

4. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

5. NigtRain

NigtRain Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mong lắm 1 ngày bác Gấu trở lại với game để phân tích và định hướng chơi cho ae :pde53::pde53:
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hết add vàng thì làm sao lên dồ các kiểu để phân tích :cat25
  7. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nếu có quan hệ tốt thì bác ấy cũng có thể vào acc top để phân tích mà
  8. GOD

Jo NPH khác dieu hành con game này thôi, quên đi
  9. Meliodas

:cat6
  10. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

11. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

phũ thế vãi bác::brick::
  12. GOD

Vẫn thắc mắc NPH mới la NPH nào vậy có ai bit ko, hôm qua nghe nói đã chuyển cho NPH khác
  13. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Dù sao cũng cảm ơn chú, nếu không thì sẽ chẳng có cái danh sách kia như bây giờ. Người chơi vẫn chiến đấu với một hệ thống computer, mà đôi khi được bố thí cho vài cái danh ảo mộng hão huyền. Biết chắc rằng trò chơi sẽ ko bao giờ kết thúc một khi con game này chưa chết. Nhưng cơn bão này nó cũng đã quét tương đối những cái gai trước mắt chúng ta. Còn bây giờ chúng ta chờ đợi cái gai mới khi niềm đam mê chưa tắt hẳn.
    Violent thích bài này.
  14. Meliodas

Hại não
  15. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

16. Natsuz

game5: Đơn vị chủ quản: Công ty TNHH MTV Phần mềm Siêu Sao. Giấy xác nhận số: 62/GXN-TTĐT do Cục Quản lý PTTH và TTĐT cấp ngày 31 tháng 5 năm 2012.
    -Hotline 1900 969 677

568play: Đơn vị chủ quản: Công ty Cổ Phần Giải Trí 568E. Giấy phép: 632/GP-BTTTT do Bộ Thông Tin và Truyền Thông cấp ngày 11/11/2015.
    -Hotline: 1900 969 677

Chốt lại: đổi tên lại thôi::big_smile::
    Doãn Đại Hiệp, javan4 and GOD like this.
  17. GOD

Nếu vậy game chuyển vào Nam là do đã bán từ trước đó, NPH mới tiêp nhận 2-3 tháng nay thôi
  18. Rindou

Rindou Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

a đi r CH mình sẻ ra s đây :ssss
  19. murom123s26

murom123s26 Member Tích Cực

tưởng mi cũng dc add vàng hóa ra ko phải ah:haha:
  20. Natsuz

chắc chuyển lên CP nên đổi tên mới thôi chứ số hotline như cũ mà::big_smile::