VHT [Tâm sự]Một số thông tin thú vị

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Raito, 7 Tháng một 2016.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Xin chào các bạn !

Chắc hẳn việc CTV chơi server nào, tên nhân vật là gì luôn khiến các bạn tò mò phải không nào ? Và thời gian gần đây, mọi người có lẽ cũng đã có cái nhìn thiện cảm hơn về đội ngũ CTV, điều đó khiến bọn mình rất vui.

Thời gian mình làm CTV cho Vua Hải Tặc cũng khá lâu, và phải sau một khoảng thời gian làm CTV ingame thì mình mới chuyển sang làm Mod trên diễn đàn.

Mà thôi, với tính cách tưng tửng của mình thì mình ko giỏi khoản tâm sự như thế này, vậy nên mình đi vào vấn đề chính luôn. :cat33

Mình đang chơi Vua Hải Tặc và mình làm CTV với mức lương bằng vàng để khiến acc của mình khỏe hơn, qua đó oánh mỏ những tên mà mình ghét, và mình chơi ở server s145 với tên nhân vật là GATOღRouki. Với việc public thông tin như vậy thì có lẽ sẽ có nhiều người trong server ghét mình, và cũng có lẽ sẽ có nhiều người yêu quý mình hơn .Và để tránh gạch đá nhiều nhất có thể thì mình muốn nói là, mình vô cùng yêu quý các bạn. :cat58

p/s 1 : Sau post này thì mình sẽ đổi tên ingame cho nó đồng bộ thành GATOღRaitoღ :cat7

p/s 2 : Ngoài ra còn một số bạn khác muốn tâm sự, mình ko tiện nêu tên, các bạn đó sẽ post ở dưới nhé. :cat25

p/s 3 : Sau post này có lẽ sẽ có nhiều câu hỏi, mình sẽ trả lời hết cho các bạn. :cat14
  2. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

3. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tem ::byebye::::byebye::::byebye::
    HotgirlAce thích bài này.
  4. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tui ol đt k tem đc :((
  5. Sanjiiiii

Sanjiiiii Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Vui nhỉ. Mình là Bão.s125, nói chuyện với mấy ông cùng server bảo CTV chả ai tin :cuoi2:
    Hiện giờ đổi tên thành ๖ۣۜModღ†eemoღ ヅ , tên trước đó là ๖ۣۜHuy๖ۣۜKha :cuoi:
    Last edited: 7 Tháng một 2016
    zapi, javan4, Tet and 5 others like this.
  6. ASL Hề

ASL Hề Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Tuyệt vời đó mod.... h ít ai còn tư tưởng vàng free lắm,thoải mái mà chơi với ae::big_smile::
    Doãn Đại Hiệp and Joker like this.
  7. DD3010

DD3010 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Chỉ vì muốn đổi tên nên mod mới làm post giải thích hả :cat7
  8. mahnguyen

mahnguyen Member Tích Cực

nó không công bằng cho lắm -_-.kích cầu cho sv mới nhưng chọc giận nhiều thằng lắm.gây ức chế có khi cno bỏ hết sv
  9. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thì ra là bạn hay chiếm mỏ mình, bạn xác định đi nhé ::amazed::
    Destinyy, Slytherin107 and Levy like this.
  11. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mồ hôi nước mắt làm ra đem đi tiêu bị gọi là kích ah? Quay tay 7 lần trước khi cmt đê
    zapi thích bài này.
  12. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

CTV với Kích cầu là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau nhé, không biết thì nên tìm hiểu tr'c khi viết ra không thì cứ lặng im mà đọc thôi :D
    Slytherin107 thích bài này.
  13. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::angry::Rouki ... Rouki tên quen quen hình như mình có cãi nhau qa phải k ta
  14. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Viết chữ màu đi thằng em @@
  15. Marcoo

Marcoo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::adore:: lão già nhìu chuyện
    zapi thích bài này.
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Còn mod choi sv nào nốt lun đi ::amazed::
  17. Sanjiiiii

Sanjiiiii Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Bên mình đang tuyển CTV này, bạn nào muốn vàng free code free inbox mình cho biết cảm giác :e
    Tet, Robbie and ADMIN 568PLAY like this.
  18. mahnguyen

mahnguyen Member Tích Cực

oh.mồ hôi gì bạn? CTv ingame cũng chơi như mọi người cả thôi.khác biệt là ngta cộng vàng còn người khác phải nạp thôi.kích cầu chắc chắn có.bạn nên quay tay nghìn lần r rep nhé :)))
  19. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Có cái đọc giải trí thì phải đọc chứ, nhiều chuyện gì :D
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  20. Marcoo

Marcoo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mà mi cũng có kì thị vụ CTV gì đâu, ngồi hóng đi, cmt làm gì::boss::
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.