VHT [Tổng hợp] Lỗi sau khi update

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kerropi, 18 Tháng mười một 2015.

1. Bio

Bio Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

Chắc up nó fix thuộc hạ với đấu trường luôn rồi
  2. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

3. Last

Last Member Tích Cực

4. 11092

11092 Member Tích Cực

@Raito mod cho em hỏi, ngân hàng code bao giờ mở cửa lại thế?
  5. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

6. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chuẩn, mình cũng thấy thế.
    Lỗi hiển thị nộ đóng băng all, tuy nhiên thực tế con nào ko bị đóng băng thì sau 1 lượt nó sẽ mất cái hiển thị đó đi.
  7. AnhDatDzzz

AnhDatDzzz Thành Viên Mới

Mình có mua HKBV trong shop giảm giá, nhưng ::hang:: . . . Lần đầu mua số lượng lớn thì k được, khi mình mua từng cái thì thấy mấy vàng - nghĩ là được rồi và cứ thế mình mua hết 700v. Nhưng sau khi xem lại túi và trong HAKI thì không thấy có ! Mong NPH giúp đỡ ::cry::
  8. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

lúc 6h mấy 7h là lỗi hiển thị shop đó, nó ghi 1 thứ mà mua ra thành thứ khác.
  9. GauIMeo

giá cũng khác luôn
  10. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

chuẩn hơn là nó bị nhầm thành cía hiệu ứng giảm def, đã thử với skill nộ kèn lệnh của main và cũng hiện cái hiệu ứng đóng băng :D
    thêm nữa trong game các hiệu ứng hỗn loạn, mê hoặc, tê liệt cũng bị lẫn lộn, nhiều lúc thấy rõ ràng bị dính tê liệt của law mà nó vẫn đánh thường dc. Hay là tê liệt ghép chồng với hỗn loạn hoặc mê hoặc thì lại đánh thường dc nhỉ
  11. oOalexOo

oOalexOo Member Tích Cực

Lỗi tùm lum, update mà chán thế, TAQ cứ lộn tùng phèo cả lên ::burn_joss_stick::
  12. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn cung cấp cho mình thời gian (ngày, giờ) bạn tiến hành mua vật phẩm nhé.
  14. GauIMeo

nó tính hỗn loạn, mê hoặc cao cấp hơn tê liệt đó. Cho nên dính tê liệt mà bị mê hoặc, hỗn loạn nó vẫn đánh random.
  15. CS06_568Play

Chào các bạn!
    Sự cố vượt ải và giảm giá hạn chế đã được khắc phục rồi các bạn nhé.
  16. oOalexOo

oOalexOo Member Tích Cực

Lỗi sai tên mấy Trái Ác Quỹ đã chỉnh chưa MOD ơi, có ảnh hưởng đến hiệu ứng TAQ không?

@CS06_SSGroup
  17. 11092

11092 Member Tích Cực

ngân hàng code bao giờ mở cửa thế mod. ae còn lấy code chứ
  18. CS06_568Play

Chào bạn!
    Ngân hàng code đã hoạt động bình thường bạn nhé.
  19. oOalexOo

oOalexOo Member Tích Cực

Cũng đang tính ghép mà không biết có bị ảnh hưởng đến hiệu ứng không? hay chỉ là lỗi hiển thị thôi, bác ghép rồi cho xin ý kiến phát!
  20. CS06_568Play

Chào bạn!
    Vấn đề này vẫn đang trong quá trình khắc phục bạn nhé (đây là sự cố hiển thị tên trái ác quỷ còn hiệu ứng trái vẫn đúng).
    Mình sẽ thông báo tới bạn khi có kết quả.
    oOalexOo thích bài này.