[Thông báo] Địa điểm offline Vua Hải Tặc nhân dịp sinh nhật lần 3 tại TPHCM

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi McLouis, 31 Tháng tám 2015.

1. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đợt này chắc @HoangKiet ăn đá quá :pde29: khéo khéo nha, đợt này là canh chụp đấy
  2. Lights

Lights Member Chính Thức

- Mình tìm k thấy link đăng kí off ở HCM :s Đợi năm VHT 4t vậy :v
  3. LucyReturn

LucyReturn Member Tích Cực

Off lần này xa chỗ mình ở quá, chắc phải đi sớm :@@:
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sao ko qui định rõ mức phí tối thiểu đóng góp lun ?? :pde67: Như off công viên, trà sữa , sòng phẳng ai cũng vui
  5. LynnNguyen

LynnNguyen Thành Viên Mới

Mod thong bao voi moi nguoi chi phi thue cho luon di de anh em biet neu mac qua thi anh em dong gop hop ly chut ne ( sr dang di lam onl dt ko chat dau duoc )
  6. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

đệt mợ :pde18:
    sao cứ nhắc hoài thế :pde11:
  7. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

đậu :pde17:
    sao kỉ niệm tốt ko ai để ý, có 1 cái xấu mà nhớ từ đó giờ :pde23:
  8. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

Ủa s e đăg ký từ hôm đầu tiên rồi mà s ko có tên trong danh sách kỳ v. :pde37:
  9. Pearl63

Pearl63 Member Chính Thức

bữa đk rồi mà có j sai hả ta! chắc ở nhà thôi :s
  10. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Tinh thần của bọn mình là ko ép buộc, tự nguyện nên trong form đăng kí cũng có option là "Ko đóng góp". Nhưng khá vui là các bạn tham gia đăng kí ai cũng góp chút chút ko ít thì nhiều, rất cảm kích các bạn :D
    Last edited: 31 Tháng tám 2015
  11. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

nếu bây h đăg ký còn được ko mod @optimus ơi~ !?
  12. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thời hạn đăng kí mình đã khóa từ ngày 30/08 rồi bạn à.
    Last edited: 31 Tháng tám 2015
  13. Duy Khiêm

bữa vừa thấy link đăng ký là mình đăg ký rồi mà s h lại ko có tên ! Cũng ko có cách nào check trong quá trình đó nữa @.@~ chán thế :pde21:
  14. Excusemee

Excusemee Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

mod cho mình hỏi là phần code mình đăng kí đi cùng với bạn thì sẽ được 2 code hay chỉ được 1 code vậy ?
  15. Excusemee

Excusemee Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

à à sr mod , vừa đọc lại thấy rồi :)
  16. Marcoo

Marcoo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái này gọi là ấn tượng khó phai, thanh niên bị gấu như lai thần chưởng :pde36:
  17. Siegfried

12h anh em mình tới đặt ghế đi cu, kêu lão bách già nữa
  18. Siegfried

:pde18::pde18::pde18:
    mợ hên k thằng nào chụp :pde7:
  19. Nobuta

Nobuta Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

Ý kiến giề :|:haha::cuoi:
  20. Chaly

Chaly Member Tích Cực

quá trời xa nhưng vì cái code rán mò tới :u:u