[Thông báo] Địa điểm offline Vua Hải Tặc nhân dịp sinh nhật lần 3 tại TPHCM

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi McLouis, 31 Tháng tám 2015.

1. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thật sự khó hiểu ... danh sách đăng ký cho nhiều lần rùi nhận lần đăng ký cuối cùng ... vì ai đã đăng ký trước đó cũng đinh ninh là đã đăng ký rùi thì vào xem cái đó chi nữa ... nếu lần sau có như z thì mong các mod làm 1 lần thui
  2. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

lần đầu để các bạn đăng ký, nhắm số lượng người, vì không được tài trợ kinh phí nên phải làm lại lần sau, cũng có post diễn đàn và fanpage đầy đủ cả rồi
    Mình cũng không muốn, có thì phải nói là lần sau mong miền Nam được tài trợ một chút
    Nguyễn Hiền thích bài này.
  3. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

cho hỏi đường đến đó đi tuyến xe bus nào thế ??? :pde41:
  4. Excusemee

Excusemee Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

mod cho mình hỏi hôm đấy có cần phải đem giấy tờ gì để chứng minh mình đã đăng kí rồi không ?
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Đọc đúng tên đăng kí + email là được.
    Excusemee thích bài này.
  6. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

có ai cùng cụm mình không :pde22: s127 ~ s147 ấy :pde30:
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Có cần mướn vệ sĩ không?? Thanh niên nào léng phéng đi off lụi thì tống cổ về :pde28::pde34:
  8. Satomi

Satomi Thành Viên Mới

ad fix code liên thông đi :D
  9. shirakaiba

shirakaiba Member Tích Cực

hên quá có tên mình
  10. leolove

leolove Thành Viên Mới

mình có đăng ký nhưng không có tên trong danh sách mong ad check lại dùm. Thanks.
  11. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

hơi thất vọng vì cách làm của các bạn lần đầu vào đăng kí lần 2 củng vào đăng kí nhưng nó báo đã đăng kí rồi h ko có trong danh sách off.
  12. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

Sau 1h40' mà còn thừa thì các bạn sẽ đc vào giống " chờ cục xương người ta ko ăn thì ném cho thế hả". Haizz
  13. McLouis

lần 2 bạn đã đăng ký rồi mà không có tên trong danh sách off có 2 cách giải thích:
    - Bạn đăng ký sau thời gian quy định - mình chưa khóa form kịp

- Bạn chưa đăng ký nhưng cố tình nói là có

Ngoài ra, về ý thứ 2 của bạn, khi anh không có vé vào cổng, mà anh lại đòi vào cổng cùng lúc với người ta, vậy anh muốn sao đây? Bạn có thể tự xem mình là "cái gì đó", chứ mình không có nói nhé !
  14. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

À mình chỉ cảm thấy ngạc nhiên về việc bạn có thể nghĩ và nói đc câu nói "Nuế sau 1h40' mà những người đã đăng kí mà ko đi thì các bạn sẽ đc vào" thôi chứ mình ko nói là mĩnh sẽ đi và đòi vào.Bạn có thể nghĩ và nói đc câu đó thì mình cảm thấy bạn và mình ko cùng 1 loại người sry vì đã làm mất time của bạn. End
  15. McLouis

đúng thật, mình với bạn chắc chắn không cùng một loại người rồi :)
    cảm ơn bạn vì đã không làm mất thời gian của mình và mọi người nữa, good luck
  16. EchCom

EchCom Member Tích Cực

ũa sao anh có đăng ký rồi mà lại ko có ten vậy
  17. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Mod cho em hỏi em đã đăng kí cho em và bạn em từ lúc đầu tháng 8 rùi mà sao coi danh sách lại ko có tên em vậy?? Mod kiểm tra giúp em vs?? Có cần fai đăng kí lại ko Mod???
  18. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Nick game của em là MDLupPhi.S89 và bạn em là ๖ۣۜShanks.s89. Em đăng ký bên topic chỗ quán rượu đó. Mod kiểm tra giúp với.
  19. MDLupPhi

MDLupPhi Member Tích Cực

Mod giup em vs. do cong viec busy wa nen ko de y co dang ki lan 2. Bay gio em bo sung thog tin de di off duoc ko Mod?? E da dang ki lan 1 roi Mod oi...
  20. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tới đó cứ đi thôi bạn,