[ Thắc mắc ] Chờ người nơi ấy .....

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KINGXXX, 6 Tháng mười một 2015.

1. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Tình hình là em gần 4k haki và muốn hỏi cao nhân là anh Lâu Ra àk nhầm LawS khi nào ra ạ? Mong bác @CrocodiIe cho xin bài phân tích ạ? Em cảm ơn ạ? Mà cho hỏi bỏ 3k5v ra để có shira hợp lý không ạ?
  2. SAKAKI

SAKAKI Member Tích Cực

Úp đết ngày mùng 10, LawHS đáng để chơi, shira lấy free đi, vàng làm việc khác.
  3. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

anh Luật shura cần haki mỗi loại lv9 thôi tức 1450 mỗi loại, thoải mái cho bạn nhé :D
  4. akatsukiqb

akatsukiqb Member Tích Cực

cho e hỏi ngu ké phát là ngày 10 update có mất cmn cả nửa ngày như hôm nay bảo trì ko ạ :|
  5. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tùy hứng game5 nhé bạn
    nhanh thì 1h xong lâu thì 6h-9h xong =))
  6. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

7. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

shira làm tà tà từ lúc cấp thấp, lên 120 chắc thừa:pde28:
  8. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

3k5 vàng làm em mirella hợp lí hơn :p
  9. D_MagicSpace

D_MagicSpace Member Tích Cực

Oài rẻ thế! Tưởng phải 12, mình lên hết lên 12 rồi :z
  10. gwenVN

gwenVN Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Bản update trong tháng 11 này nhé bạn :pde35:
  11. ythythtyhythyth

ythythtyhythyth Member Tích Cực

mod chỉ được cái nói chuẩn :pde10:
  12. ythythtyhythyth

ythythtyhythyth Member Tích Cực

sao đâu nâng ẩn tầng cao cần cấp hai cao hơn nữa và nữa chứ có dừng lại ở mứcđột phá đâu
  13. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

[Phân tích] Tân Thất Vũ Hải - Bác Sĩ Tử Thần Trafalgar Law!

Lưu ý là kỷ năng khi solo của LawS (hồi 100 nộ hồi máu 2 lần) đã được TQ fix!