VHT [ Thắc mắc] Quà TDC

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi BBNN, 24 Tháng sáu 2017.

1. BBNN

BBNN Member Tích Cực

Các mod cho mình hỏi sao trong phần thưởng ghi quà top 16 được túi bv lựa chọn 140B mà khi mình lĩnh chỉ ra túi bv radom 140A, mình đã canh để có bv lựa chọn 140B để lấy mà kiểu này thì...
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hi phần thưởng đang lỗi . chờ fix nhé bạn
  3. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

mod oi.sao ghi quà top 4 là 3k5 hải hồn mà nhận chỉ là 1 k vậy
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Quà vẫn như cũ, mình chưa nhận :D
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: bình tõm chờ KTV fix
  6. BBNN

BBNN Member Tích Cực

fix xong có được nhận lại ko thế mod
  7. J-Fla

::adore:: k bik nữa
  8. BBNN

BBNN Member Tích Cực

có vẻ căng đây, mình thì cũng ko quá quan trọng, cái chính là quà mảnh ảo ảnh của top 1 2 kìa, khả năng ko cho nhận lại sẽ diễn biến phức tạp lắm đây
  9. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

túi bv trong TDC trước h là random, làm gì có lựa chọn?
  10. J-Fla

:pde42: hy vọng fix đc
  11. BBNN

BBNN Member Tích Cực

xem lại phần thưởng đi, phần thưởng mới là có lựa chọn đó, do thế tôi mới canh ke kiếm bv mình cần mà
  12. BBNN

BBNN Member Tích Cực

cũng mong thế, chắc trên sẽ có câu trả lời hợp lòng người chơi thôi
  13. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

chẳng có túi nào lựa chọn cả... random... chỉ có túi A túi B mà top 16 là túi A nên top 8 là túi B r....
  14. BBNN

BBNN Member Tích Cực

bên trên đang fix rồi, ko biết có nhận thưởng lại ko ta, chứ cần lắm túi lựa chọn đó mà
  15. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

top bao nhiêu
  16. BBNN

BBNN Member Tích Cực

đang thiếu cái ám nên kiếm hạng 16 thôi
  17. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

PT TĐC và cụm 8 sẽ được bồi thường thỏa đáng nhé, đảm bảo gamer ko bị thiệt thòi ! Mn chịu khó chờ nhé !
    BBNN thích bài này.
  18. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

nhận quà xong thấy thiếu be bét chán kinh tuỏng đâu rơi mất bản vẽ trái tí thì tháo máy ra tìm
  19. BBNN

BBNN Member Tích Cực

trên mod hứa sẽ có đền bù, nên bạn cứ an tâm đi
  20. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

mấy viên đá xài hết rồi fix lại như nào nhỉ