[TRỰC TUYẾN] TỔ ĐỘI CHIẾN LẦN 42

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 42' bắt đầu bởi OreYahari, 24 Tháng tư 2020.

1. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Cho m 5s để tắt đt đi ngủ. 1 2..
  2. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Ron chất thật, cầm đầu cả sv
  3. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Chất gì đâu. Cầm mấy acc của nhiều top off game với share cho thằng em 1 acc chơi, cũng ghiền rồi ham hố đòi đc kéo tdc cho đủ mảnh sabo. T cũng thiên vị nên nhờ 2 ông mạnh nhất sv kéo nó nhưng kết quả là 1 màn bán độ ko thể tuyệt hơn =))
  4. pHuCPjDaC

pHuCPjDaC Member Tích Cực

cậu ko xem chữ kí ah team tôi muốn thua rồi team các bạn lại còn tháo cả tướng thì chịu rôi @@
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Chịu bác ạ, 2 mình cùng lên, team ông cũng đâu phải dạng vừa gì . Với bác đừng hiểu nhầm team hihi là team mình.
    Mình k thấy chữ ký. Onl đt thấy thế nào được =))
  6. 748840416

748840416 Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408

Khổ cả sv thôi chứ có gì đâu...thôi ráng 10 mùa làm bia tập bắn cho tụi cụm trên đi nào
  7. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tự nhiên có mùi j thoang thoảng kéo mình vô đây:cat58
    Scatobil thích bài này.
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

đông vui quá à nha
  9. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

haha ko xuống bớt đi thì càng về sau càng khó vào top 16, cụm 1 thua đến 2 trận là ko vào nổi r
  10. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Phương án 1 : Bảo mod chia ra thành nhiều cụm đánh cho nó đều nhá.
    Phương án 2 : Bảo mod tăng số người tham gia đánh CHC lên 30 người cho nó đông vui ( 20 người so với bây giờ có vẻ hơi bị ít).
    Phương án 3 : Vẫn chưa nghỉ ra nha.