[Trực tuyến] Vương giả chiến liên sever mùa thứ 5

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Dondo yolo, 16 Tháng tám 2014.

1. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

và bạn có vẻ ít theo dõi trong nội bộ cụm server đấy
  2. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mình là người thường xuyên chơi acc cúc luôn :)
  3. boboiboy00

hỏi cúc đi đảm bảo cúc cũng cùng quan điểm vs mình, chỉ có phép màu thì cúc mới thắng dc big
  4. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mình là người thường xuyên đánh hạng đấu trường và lôi đài cho cúc trước có cả đánh mỏ nữa vương giả chiến trong cụm cũng là mình đánh nói chung là hiện tại big nhỉnh hơn về lực chiến nên có lợi thế đánh trước nhưng xét về toàn diện cúc vẫn mạnh hơn tỉ lệ trận thắng cao hơn big sắp tới phải vượt qua vũ thiên nữa nên k nói trước dk điều j
  5. boboiboy00

mình có thể nói trc đc là ở VGC trong sv thì cúc đã thua big 3-0, rõ ràng là k thể KĐ ngày big sẽ là quán quân, nhưng cúc còn phải chiều chồng để chồng cày hộ acc và chỉ cách vô địch, nên k chắc là cúc sẽ có thời gian onl vì có khi nhà hết dầu ăn :Đ
  6. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai đây
  7. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

đó là lúc chưa có robinH nhé :D nên nhớ big chỉ có tri thức +10, đánh sau hay đánh trước ko còn là điểm mạnh nữa :3 hãy nhìn lại trận chiến của Neverdie và OTAN mùa trước :D
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:eek::eek::eek::eek::eek:
  9. boboiboy00

vậy mình hi vọng nhà cúc mất điện hôm gặp vuthien, khi cúc ra quán net thi ở đó mất điện, ra quán khác thì đóng cửa, đến quán cuối cùng thì hết máy :v
  10. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Người ta làm gì bạn mà trù ẻo như vậy,nói chuyện như kiểu young buffalo
  11. boboiboy00

bởi vì cúc cũng giống hoalq đã xác định VGC là ăn hành, nên mình chỉ hoàn thành ý nguyện của họ thôi :D
    LetsGo_hlqs55 and Can Quet like this.
  12. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Mình đá phải đăng nhập để like cho câu này của bạn :cool::cool:
  13. boboiboy00

mấy bác như cúc vs hoalq, hay thậm chí cả ana, trâu thì nhận mình trâu, cứ tỏ ra vẻ như mình yếu lắm, gây cho nhiều người sự hiểu lầm, nhận là trâu thì sẽ dc cày ruộng thôi, VGC 31 tk còn lại toàn là lúa không mấy bác trâu thì đi gặm hết chúng nó, bây giờ các bác lại tỏ ra là lúa nó gặm mình thì nhiều người lại bắt đầu quay sang mấy con trâu kia, vậy thành ra mấy bác tự hạ thấp mình sao?
    LetsGo_hlqs55 and Can Quet like this.
  14. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mất điện cả nước thì may ra bạn ạ vì k chỉ có mình mà còn vài người có kinh nghiệm ở cả trong nam lẫn bắc cầm acc cúc
  15. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

các mod có thấy gì lạ không

16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Buồn cười mấy pak:D, ngày đó cứ leo lưới điện quốc gia lấy kìm cắt phát là xong chứ j:D
  17. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

cảm ơn bạn đã report. Mình sẽ báo lại cho bên làm sub web :D
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

đăng nhập subweb trợ úy không có nhân vật cũng đăng nhập được đó mod báo luôn nhé :D
  19. boboiboy00

chả cần mất điện toàn quốc cũng có cách: toàn bộ những người cầm acc cũng ra ngồi net, mỗi người lần lượt vào acc cúc khiến người này k login đc người kia vào đc thì lại bị mất kết nối, trong khi máy quán net lại đek vào đc face, đt mấy cha nội ấy để ở nhà, và thôi k ai vào nổi acc của chị ấy :Đ
  20. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

thắng đc ngân chi là vui đã :))