VHT [Trực Tuyến] Công Hội Chiến lần 11

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 11' bắt đầu bởi StrikeBack, 27 Tháng năm 2016.

1. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ko biết khiêu khích thì nó vậy đó :cat37:cat37
    justartstyle thích bài này.
  2. justartstyle

justartstyle Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Chắc tụi nó ko thấy đấy mà! Mod mà kick phốt lên bên đó thì cũng có đứa mò qua thôi! :cat37
  3. justartstyle

4. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

ko biết ai nên ko kêu gọi 500 ae s234 lên chém đc :cat38
  5. Kid901

Kid901 Member Tích Cực

chém giết lan tận lên 4rum cơ à =))),2 thím có cùng cụm ko,ko thì nhờ NPH sắp cho đợt sau chém giết =)))
  6. justartstyle

:pde84:
  7. ColinRola

1 đứa cụm 1 or 2 chém với 1 đứa cụm 6 :cat37:cat37
  8. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Như kiểu muốn đạt đủ chỉ tiêu đề ra thế nhỉ =)))
  9. ColinRola

:pde41: suỵt
  10. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Cần bn page cho cái giải này thế =))
  11. Kid901

Kid901 Member Tích Cực

:r:r:r:r
  12. ColinRola

càng nhiều càng ít :cat37
  13. Raito

Quote thêm bài này này =)) mỗi người quote cái post này 1 lần là đc 1 page đấy =))
  14. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

như này là ít rồi bạn ơi có vẻ như mùa này ế hàng =]]
  15. Kid901

Kid901 Member Tích Cực

còn ngày mai nữa cơ mà,cơ mà bạn nói gì mình cũng chả hiểu gì cả :y:y:y:y
  16. DiecTuan

DiecTuan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Mong là a e Legend nắm được mình ra khi dc cả 1 giàn harem bảo vệ đến tận giờ chưa có mùi ra trận ::doublegun::::doublegun::::doublegun::::doublegun::::doublegun::::doublegun::::doublegun::::doublegun::
    Kurumi Tokisaki thích bài này.
  17. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mới đạt đc 1 nửa so với mùa giải kinh hoàng nhể :cat25
  18. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thì mới nói cái quan trọng nhất là còn nhiệt tình với game. Đầu tư nhiều ít đương nhiên cũng ảnh hưởng nhiều nhưng tùy theo đk mỗi cá nhân thôi, quan trọng vẫn là nhiệt tình của ae.
    Nói ra thì tên ộp dê út lại bảo là điêu chứ, thực tế là như vậy.
    Ví dụ như acc inori votinhcoc nhắc đến trên kia, hay danny suýt cân 3 ở nhóm 1 trận gặp dragon hôm qua. Chủ yếu là vẫn nhiệt tình vào chơi đều đặn, vẫn chịu khó tìm hiểu trao đổi để phát triển ntn cho phù hợp chứ gần như là free từ lâu lắm rồi, trong 7 8 tháng gần đây tổng ko nạp quá 400-500k. Riêng inori còn tốn khá nhiều time và tài nguyên khi loay hoay chọn cách chơi (đổi từ VC sang TC, rồi lại phá đi về VC).
  19. ColinRola

Phỏng Vấn Cụm 2 : ๖ۣۜZuXinhGái.s2 CH Pirate.s2

PV : chào bạn,mình là CTV của game,muốn được phỏng vấn bạn trước chung kết CHC ngày mai ạ:pde15:

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : uhm chào bạn nhé,sr vì đã trả lời trễ:pde53:

pv : và ko sao người xin lỗi là mình mới phải,đầu tiên xin chúc mừng bạn và CH đã vào vòng chung kết CHC nhé :3:pde21:

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : rát cám ơn bạn cũng như g5 hỗ trợ những giải đấu thú vị này:pde31:

pv : vâng cám ơn bạn,bạn nghĩ gì về những trận đấu từ đầu mùa đến giờ ?:pde89:

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : nhìn qa mà nói thì pir may mắn rơi vào nhánh dễ thở nên từ đầu mùa tới giờ đặc biệt là ở cụm 2 thì mình thấy chua co gi căng thẳng:pde81:
    chỉ có trận bán kết chiều nay thì hơi hồi hộp 1 tý vì dù gì cũng có duyên nợ với gold từ rất lâu:pde67:

pv : Vâng cám ơn những chia sẻ của bạn,bạn và CH đã họp tính những phương án đối chọi với CH ๖Fa†e ngày mai chưa khi đối thủ có hội trưởng NTNTheEnd rất bá đạo:pde41:

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : à đây ko phải là lần đầu chạm trán với fate nên cũng ko lấy làm bỡ ngỡ gì cả, dĩ nhiên hội mình lần này tham gia chc đã khác nhiều so với nhưng mùa khác nên cũng trên tinh thần giao lưu là chính thôi, chiến lược thì hội trưởng cũng như những thành viên gánh team đã đc bàn giao chỉ thị sẵn cho ngày mai rồi :pde59:, về phần hội fate thì theo mình đc biết NTNTheEnd chỉ là hội phó thôi :v và dĩ nhiên sức mạnh của anh í thì ai cũng phải nể rồi nên chắc chả ai dám so kè đâu :v :pde75:nên hội mình ko chơi kiểu lấy trứng chọi đá làm j cho hại thân mình cả:pde54:

pv : vâng thật tuyệt vời khi được nghe những chia sẻ chân thành của a,với cách sắp xếp cũng như kinh nghiệm của mình,bạn dự đoán bao nhiêu % cơ hội Pirate sẽ vô địch lần này:pde9:

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : :v à đính chính với bạn mình là con gái :v :pde21:, nếu nhìn chung thì thực lực đối phương khỏe hơn pir, nhưng vẫn câu nói cũ thôi 30 ko phải là tết zu hi vọng ngày mai thắng thua thế nào cũng đc 1 trận đánh thõa mãn ng xem nhất có thể :pde78:.. mình cứ nằm kèo dưới rồi bật từ từ thích hơn :v nên zu đoán tỉ lệ vô đich của pir ngày mai chỉ chỉ khoảng 50% thôi:cat13

pv : Ồ,vậy bạn thật sự là 1 cô gái cá tính đấy :3,mình thật ngưỡng mộ:cat10,cám ơn chia sẻ của bạn rất nhiều,bạn có điều gì muốn được nhắn nhủ với CH ๖Fa†e ngày mai ko

๖ۣۜZuXinhGái.s2 : ừm ... cũng ko có gì để nhắn cả nếu có gì cần zu sẽ qua tận ch Fate để nhắn :3:cat19

pv : Vâng cảm ơn những điều bạn đã chia sẻ cùng chúng tôi,tôi xin thay mặt 500 ae IG chân thành xin lỗi đã phỏng vấn bạn vào gần 11h rưỡi khuya thế này :)),chúc bạn và CH may mắn,thành công cả giải trí lẫn cuộc sống nhé:cat2

BoaZze thích bài này.
  20. ColinRola

Mod cũng đang hơi buồn lòng đây bạn. mới mùa đầu tiên cầm box thấy ko đc như mùa trước là buồn lắm rồi :cat74:cat74