[TRỰC TUYẾN] TỔ ĐỘI CHIẾN LẦN 42

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 42' bắt đầu bởi OreYahari, 24 Tháng tư 2020.

1. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Thì trước mắt chả full mảnh sabo trc cho các nick trog công hội ổng. Đây công hội tui kéo cho mấy ae đang thiếu mảnh thật mà cuối cùng vẫn phải lên cụm. Mà cay ông ạ, mùa trước ăn hành ngập mồm, vàng xài cả rỗ mới chen vô top 16. Mùa này ko hiểu sao vô đc cả chung kết còn bị gắn mác bán độ r ko thoát đc
  2. OreYahari

OreYahari Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Moderator

Tổ Đội Chiến Mùa 42
    Chung Kết
    Ảnh tổng
    Cụm 1
    Cụm 2
    Cụm 3
    Cụm 4 :
  3. BBNN

BBNN Member Tích Cực

chung kết đúng là bán độ còn gì, nếu hihi ko bán độ ngọc bích sao ăn được, trận 3 ăn được do isho quá lên đồng thôi, còn dùng vàng đánh TDC cụm nào cũng chơi rồi, các cụm giờ đều kéo các động đội yếu để tạo CH mạnh lên, nên lần tới bảo 2 đứa haha hihi tách ra thôi, team mạnh hơn mà đánh như chung kết vừa rồi thì nhiều người sẽ ý kiến ngay
  4. Ron

Ron Cao Thủ Forum

bạn hiểu rõ team này còn hơn mình nữa. Tách ra dùng sương sương mấy k vàng để chen chân vô top 16 thôi. Còn bạn nói team hihi mạnh hơn thì cho bạn nói lại =))
  5. BBNN

BBNN Member Tích Cực

thứ nhất hihi lc cao hơn nhiều nhé, thứ 2 hihi tướng và đồ đạc hơn, ngọc bích trước mình đánh nhau suốt trong bv, biết thực lực của ngọc bích mà, CH bạn giờ haha cũng là 1 thế lực, team bạn thì mình ko nói do 3 đồng đội bình thường, có team haha hihi tách ra dùng chút vàng là vô top 16 ngay, cụm 3 vẫn là cụm dễ chơi khi ko có quá nhiều team chơi vàng, mấy team yếu yếu S248 cũng vô vòng trong được cơ mà, giờ TDC mọi người tính toán nhiều và muốn giúp ae CH nên mình cũng nên lựa lựa ra thôi. đánh TDC chưa muốn lên cụm sẽ có cách hợp lý, làm sao đừng lộ liễu quá sẽ có nhiều ae ý kiến thôi. Đã có những ý kiến mod cũng phải tìm hiểu hơn
  6. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Thứ nhất mình ko nhìn vào lực chiến để đánh giá thực lực, điển hình là hihi full đồ đạc nhưng vẫn thua, thứ 2 thì như thứ nhất , còn bạn biết thực lực Ngọc Bích gì đó đâu có nghĩa là team hihi biết, mới chân ước chân ráo lên cụm chả biết ai với ai, biết mỗi người làm youtuber. Còn Haha thế lực gì bạn ơi, đấu với 2 ông mạnh bên kia ko win được ông nào đâu. CÒn như bạn nói team hihi tách ra dùng vàng chút là vô vòng trong thì hay quá rồi, ước gì được vậy luôn đấy, mình ko có dịp quay màn hình lại chiến báo râu đen dù đánh trước nhưng vẫn bị sabo team bạn quét tan nát đội hình. Còn nói thật mình chỉ là người giữ acc ko phải đội trưởng của team hihi để đánh vòng loại, còn vòng trong như thế nào mình chẳng quyết định được, ông trong công hội còn bảo đang chơi chiến thuật tung hỏa mù nhưng kể cả mình còn thấy ko tin tưởng lắm. Nói chung người ngoài nhìn vô auto bán độ thì chuẩn r, kể cả mình cũng bất ngờ, tui là tui cay giùm ông bạn tui bị gắn mác bán độ thôi chứ nãy giờ xem tui có xin xỏ gì cho ở lại cụm k mà ông giải thích như dạy tui chơi game thế kia =))
  7. BBNN

BBNN Member Tích Cực

một người nói thì là ý kiến của 1 người, nhưng nhiều người nói thì bạn nên xem lại về vấn đề có hay ko có sự cố ý từ nick hihi; còn mình cũng chẳng cao siêu gì để bạn nói mình dạy gì cả, cái chính là mình muốn bạn có cái nhìn khách quan khi nhìn trận chung kết vừa rồi nếu đánh đúng team nào sẽ win. Nếu bạn cảm nhận những góp ý của mình có phần ko vừa ý bạn thì cuộc trò chuyện nên dừng lại tại đây
  8. Ron

Ron Cao Thủ Forum

1 người đó là người thuộc team trong cái team đấy. Còn mình chỉ hóng hớt thôi, bất ngờ vì tháo đồ chứ mình ngán gì việc vô địch xong lên cụm đâu. Ư là cay giùm ae công hội hứa là kéo nhưng nước đi này sai đột ngọt quá nên cọc tính thôi, mong bác bỏ qua ::bad_smelly::
    BBNN thích bài này.
  9. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

Tố cáo cụm 4 bán độ
  10. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

đã không muốn lên mà còn lập team để cho có cơ hội lên :pde86:
    lên xong thì lại than :cat0
  11. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

nhớ có 1 lần tháo đồ ăn top 8 lấy báu cho đủ bộ mà bị tính là bán độ nên lại đành ăn á quân ::baffle::
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Than đéo gì =))
  13. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Rồi ý vị huynh đài đây là bán độ hay lật kèo. Bán là bán cho chót chứ sao lại có ý định =))
  14. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Nhiều người hài hước lắm. Cứ mặc định sợ lên cụm nên tháo đồ bán độ các kiểu. Cứ thích ngậm máu phun người cơ
  15. Bunocagisha

Bunocagisha Member Tích Cực

Mình là người chỉnh đội hình team mà mọi người bảo là bán độ cụm 3 đây. Sự việc thật ra là nội bộ không thống nhất được . Ông @Ron là hội trưởng công hội và có quản lý tất cả team nhưng trừ acc của hihi ra. Ngày cuối vòng tích điểm ông ấy có nói là team tui vô vòng 16 thì tháo đồ trước đi, thì tôi là yếu nhất rồi không vấn đề gì, còn haha thì tháo tướng với 1 số đồ công thủ như pet rồi, hihi thì ko có động thái gì chắc do bận, thế thôi nếu mà vô địch thì lường trước được rồi, nhưng ngày chung kết thì lại thấy hihi nude để mình main ,tui cũng bất ngờ nên bảo ổng vào bỏ đồ với tướng vô thì hiệp 3 mới thấy râu đen với đồ đạc các kiểu rồi nhưng vẫn thua. Mong mn bỏ qua
  16. pHuCPjDaC

pHuCPjDaC Member Tích Cực

các bạn team HIHI bạn đồ vãi lềnh ko muốn lên cụm vẫn lên thôi chứ nếu tính ra thì team mình thua nếu các bạn để full tướng trận hình nhé
    mình team ADCX
  17. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Thôi thì thằng em tôi nó giải thích ở trên r. Mong bạn đọc để hiểu tụi t hơn. Có đánh mới có quen biết. Mà bác là ngọc bích à
  18. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mà mắc gì ko kể với anh liền. Làm t tưởng trò đùa gì của m với hihi chứ. Mà mắc gì k đi ngủ đi, xưng hô lạ lùng v loz này =))
  19. Bunocagisha

Bunocagisha Member Tích Cực

Ông nóng tính quá. Thoái vị đi để người thích hợp làm hội trưởng
  20. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Tố cáo cụm 4 bán độ đích thực nha Mod @OreYahari mùa sau lên cụm nhé.