VHT [nghi vấn nghe đồn] nhân viên 568play free vàng 20k/tuần

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi WjLL, 22 Tháng hai 2016.

1. WjLL

WjLL Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Điều này k vui lắm đâu vớ ::big_smile::
    Violent thích bài này.
  2. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

Lần trước cũng có người pm mình bán acc(pm mật luôn k rao gì kênh thế giới) k biết có phải ...
  3. oYoloooo

oYoloooo Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

::adore:: hâm mộ 568play vì tuyển được hàng ngũ nhân viên quá xuất sắc để giải quyết mọi vấn đề thắc mắc trên forum. Luôn luôn đứng ra bảo vệ cho các GAME THỦ ::bye::::bye::::bye::
    WjLL thích bài này.
  4. ThuNga

ThuNga Member Tích Cực

Cay cú kích cầu làm gì. Bây giờ có kích hay k kích cũng vậy, dù có kích cũng sẽ tinh vi hơn thôi.
    Bản thân mình đã từng nghĩ game h cũng quay lại. Dù nạp ít hơn trước nhưng vẫn thấy thú vị k kém. Đc phong thánh kích cầu dù acc cũng cùi cùi.
    Nếu còn tâm huyết thì cứ chơi và đầu tư nhất định theo ý muốn mình thôi.
  5. Captain Handsome

Captain Handsome Member Tích Cực

abcdefgh
    1 thanh niên cùng CH với số đen ngêu ngao
  6. El Dragon

El Dragon Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

nhớ ngày xưa cũng có 1 topic tố cáo acc Vũ Thiên với Ngân Chi . Có ảnh 2 acc cùng lên vip 11 cùng lúc, nghi ngờ add vàng vào lúc đấy.
    chủ topic đã kiến nghị xem xét. đc cái hàng ngũ nhân viên chủ 4rum lên xác nhận là ng chơi bình thường chứ ko có gì đặc biệt.
    Và cuối cùng điều gì mọi ng cũng biết rồi đấy ::big_smile::
    S2Devil, ngokimanh1 and Susu210 like this.
  7. oYoloooo

toàn nhân viên xuất sắc mà ::bye::::bye::::bye::. công việc là tạo niềm tin cho gamer, bảo vệ một số GAME THỦ và giải quyết mọi vấn đề thắc mắc, làm đc như vậy là xuất cm sắc nhiệm vụ r .
    Susu210 thích bài này.
  8. El Dragon

El Dragon Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

e là nhân viên thì e cũng làm việc như vậy ::baffle::
  9. oYoloooo

@WjLL học tập el đi e ::feel_good::::feel_good::::feel_good:: phải biết đứng trên vị trí người khác mà suy nghĩ e ạ
  10. priestessotmz

priestessotmz Member Tích Cực

11. WjLL

ừ thỳ học tập ::canny::
  12. Pingx

Pingx Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

xem ra ước mơ bộ tthk của mình còn xa vời quá ::big_smile::
  13. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

568 là tuần add cho 20k vàng mình cũng liều mạng bảo vệ nhé :cat37:cat37:cat37
  14. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mình có trog list add đây :cat54
    LCKemDâu thích bài này.
  15. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mình cũng dc add :pde36:
  16. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

:cat0mình cũng đc all mà k ai tố cáo ta.
  17. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

với tư cách là 1 người kích cầu thì mình thấy cũng bt :pde36::pde36: còn chuyện VT với NC thì các mod ko biết đâu nên đừng trách họ :pde36:
    LCKemDâu thích bài này.
  18. Nhokvipdz

Nhokvipdz Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Theo như t biết thì sau khi ra sv đc 1 thời gian chủ acc (số đen) đã cho 1 người cùng công hội chơi chung có tên ingame là amor chơi từ đó đến khi người này nghỉ gane( mới nghỉ đc 1 tháng) vậy nếu là người bên 568 liệu cho người ta chơi chung có quá lộ liễu.cách đây vài tháng sau vụ cam top 2 đã có người bên vht đến phỏng vấn( người ta tự nhận là vậy ko biết có phải ko) nhưng chỉ gặp đc người chơi chung và người tự nhận kia có hỏi là "liệu tới mùa cam tới bạn có định đua top 1 kiếm tên lửa ko" do người chơi chung ko thể biết chủ acc đua hay ko nên chỉ trả lời là nó.vậy nếu là người của 568 sao họ lại phỏng vấn làm gì
    Do ở CH tứ đó đến giờ nên cũng biết 1 ít tt.mong ae đừng ném gạch
  19. WjLL

:cat48Report thím ngay giờ
  20. S2Devil

S2Devil Member Tích Cực Tân Hải Tặc

cảm xúc phai nhạt rồi. thích làm gì thì làm, thích kích thì kích. :cat23:cat23:cat23