VHT [nghi vấn nghe đồn] nhân viên 568play free vàng 20k/tuần

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi WjLL, 22 Tháng hai 2016.

1. WjLL

WjLL Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Chào mọi người, như topic cũ của mình đã đăng nhưng sáng ra viết vội câu cú ko rõ ràng nên mình xin xóa.
    - ae cũng khuyên can vì ko có chứng cứ rõ ràng.
    - nhưng mình kiên quyết lôi ra ánh sáng mặc dù ko đủ bằng chứng
    - vì trước đó ae s 191 đã cam chịu sống chung với lũ từ rất lâu rồi.
    Tất nhiên dù là nhân viên 568play nhưng soden đã hoàn thành xuất sắc nv khi 2 acc SoDen và El " đuổi nhau " sát nút.
    - Kích cầu hay ko ko biết nhưng có thông tin của ae trong CH nắm trong tay danh sách nhân viên 568 chơi từng sv để chọn mua acc nên trước đó đã mua acc bên s 194 mình( là sv ko có kích cầu vì 3 top tự kích nhau)
    - Đến thời điểm hiện tại 191 và 194 đã gộp 194 ko thể im lặng để cho acc soden lộng hành.nếu công ty 568 play post bảng lương và thỏa thuận trả lương nv bằng vàng ingame mình xin miễn ý kiến.nhưng nếu đã nhận lương bằng VNĐ mà vẫn đc add vàng miễn phí hàng tuần , cụ thể là 20k/ tuần theo như lời thành viên trong CH nói ( người biết danh sách nv 568 chơi từng sv) thì mình thấy cực kì không công bằng.
    - Theo mình thấy nhân viên soden nếu là kích cầu thì cũng đã hoàn thành tốt nv và nên qua cụm sv mới làm nhiệm vụ tiếp còn nếu chơi vì đam mê game đề nghị del đồ tự nạp bằng tiền tươi như tụi mình còn về tụi mình thì đã tự nhủ 2 server sẽ không nạp 1 đồng nào nữa đến khi sự việc được phơi bày.
    - hiện tại acc Macalan vẫn có thể đánh đc acc sôden nhưng vàng add free qua năm tháng thì ko ai có thể theo đc tất nhiên nếu theo thì sẽ là cái cớ để soden xin 1 mức lương mới như 50k tuần chẳng hạn.
    - Dù mọi người nói ko có bằng chứng cụ thể nhưng trong thâm tâm tất cả đều biết chính xác acc soden tuy là nhân viên 568 chơi thực chất là 1 cái máy ae mình gọi vui là Com
    - Mình tin rằng Acc sooden ko bị xử lí.
    Trên đây là tâm sự của mình ( thay mặt ae 191 - 194 ) đề nghị lãnh đạo 568 rút acc soden về hậu cung tạo vỏ bọc mới chăm chút server khác như vậy sẽ tốt hơn vì hiện tại acc đã bị lộ và ai cũng biết.
    Cám ơn các bạn đã đọc.
    P/s : Thay mặt tất cả ae 191 - 194 viết bài này :cat26
  2. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

tem tem tem hot hot hot
    ::boss::
  3. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nên để tiêu đề là [tố cáo]... hoặc là "[thảo luận] nghi vấn acc kích cầu" chứ tiêu đề kiểu này vẫn bị xóa thôi :pde53:
    Violent thích bài này.
  4. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mình bên nrt nhưng hỏi đùa tí thui nha sao bạn biết acc đó add 20k vàng một tuần vậy :D
    p/s: mod nrt và chỉ thắc mắc và hỏi nhé đừng nói nặng lời mình khóc đó
    Violent and FAIZ like this.
  6. kuteo

kuteo Member Tích Cực

Đồng ý với bác. tui chơi sver mới địa ngục vĩnh cửu cũng có acc mingo kiểu như bác nói. ức chế vồn ra. thừa biết là web game nào giờ cũng có kiểu như đó nhưng cái gì cũng vừa vừa chứ. mie nó vàng xài free, nlieeu nó ko có lên đồ mà vàng thì xài vi vu. nào là wanted, quay max vòng quay lấy pet cưỡi xe, quay max exp,... ức chế vồn ra.
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

8. WjLL

WjLL Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

có thằng em trong CH nó có người quen trong cty nên lúc mua nó chọn sv ko có kích cầu và nó nói rõ acc soden này đc add 20k
    Violent thích bài này.
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Giả sử ngày trước a Hoà ko nói chuyện trong CH thì với độ xả vàng có bị coi là kích cầu không @Mr Chick :cat7
    Violent thích bài này.
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mình nói thật nha bạn đừng nghe từ một phía cẫn thận lại bi chơi xỏ đó
    Với lại mình nghĩ cũng chả nv công ty nào chơi mà để lộ đâu sao vài lần bị lên án thế nó bi phát hiện họ đã khóa acc ngay tránh xảy ra những việc như này
    Với lại kiếm thêm cái gì đủ chứng minh lời nói đi bạn nói như thứ này không ai tin ngược lại mang hoa vào thân người ta không ưa đó
    P/s: nói thật lòng cẩn thận những thứ mình nói ra nhiều khi ảnh hưởng tới người khác nếu như bạn trên không phải được add vàng mà họ tự nạp vàng thì bạn nghĩ họ sẽ tức tới thế nào :p :D một khi nhịn không được thì lại có sóng gió còn mấy cái đua nạp đua top nó họ vẫn tham gia vì có thể là do họ sợ các bạn lấy top nên không thể nào bỏ được đó ,
    Sai nhận gạch đá nhưng từ ngữ thoải mái tí nha :D
    Violent, Doãn Đại Hiệp and FAIZ like this.
  11. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

vụ này căng nhỉ::canny::
    Violent thích bài này.
  12. Sh150i

Sh150i Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Anh Hòa là hoalq đó à ...
    Violent thích bài này.
  13. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Sang bên này hóng hớt à ::shame::
    Violent thích bài này.
  14. Mizuki Himeji

không do đọc cái tiêu đề hơi khó chịu nên cmt tí mà ra chat box đi lái lái hồi mệt đó
    FAIZ, Violent and Doãn Đại Hiệp like this.
  15. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

khi nào có cây ác ma sửa tên thành Tên lửa 69m là đảm bảo ko ai dám đua cùng luôn ::big_smile::
    Violent thích bài này.
  16. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Oh chính lão đấy, ngày xưa cũng vì anh ấy mà ô đểu nhi, ego,.. nghỉ game vì xả vàng vô tội vạ đấy . Salome lấy trong 1 tiếng đồng hồ lúc mới ra là 1 ví dụ điển hình , nhớ mãi con jimbel thiên phú ss- đầu tiên ::adore::
    Violent thích bài này.
  17. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Tất cả dẫn chứng đều là "Theo lời..". Nếu thế thì mod cũng làm được. Lần sau vui lòng cung cấp đủ chứng cứ hình ảnh trước khi đăng tin nhé bạn. Chuyện này rất nhạy cảm và ảnh hưởng tới NPH nếu nó là thông tin sai sự thật. :D
    FAIZ thích bài này.
  18. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Vậy thì chơi free đi bác mất 2 mỏ ngon nhất thôi có sao đâu cả sever đều mất mà nêu nghi ngờ thì nên vậy :)
  19. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

cho mình nói chút
    Bạn nhìn nhận vấn đề dưới góc nhìn của mod, tất nhiên lương bạn là vàng ing và sẽ ko có suy nghĩ giống như những người chơi game = vnđ( có thể bạn vẫn nạp để ăn outg) nên bạn cũng ko thể nói người ta là đúng hay sai đươc. Ở đây nếu bạn hỏi người ta là sao bạn biết acc đó được add vàng thì cho mình hỏi sao bạn biết acc đó không được add vàng? Nên nhớ không có lửa làm sao có khói, nếu acc đó trong sạch chả phải sợ bố con thằng nào nói gì, cũng chả ai care làm gì nhưng trên hết là người ta nói lên cái nguyện vọng thì ko có sai và chốt lại vẫn là "Mình tin rằng Acc sooden ko bị xử lí" thì đủ hiểu người ta mất lòng tin như thế nào và cũng chả care chuyện bị họa vào thân ra sao.
    NhatNhoa88 thích bài này.
  20. Pingx

Pingx Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

hót hòn họt ::big_smile::