VHT [Góp ý] Có nên thay đổi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi 9vyholy, 22 Tháng mười hai 2016.

1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Cái yêu cầu làm nvhn hay nhưng ko dùng đc, nhất là sv cũ max lv hải hồn các kiểu ko biết làm nvhn làm gì :)
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

để tích vàng thì người ta cũng phải tốn công ở acc clone đó chứ, và nếu nhảy vào phá ĐG chẳng hạn, cứ để họ ăn, nếu ăn thì chả biết tích bao nhiêu mùa mới có lại số vàng đó :pde4: ! Có điều các bạn ko chịu nổi lại ra giá thêm thì vàng acc clone đó vẫn còn thôi :pde15:
    hieuphuthai thích bài này.
  3. Trần Huy Hoàng

Trần Huy Hoàng Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

NPH LÀ AI VẬY CHO EM SỐ ĐT ĐC KO =))
  4. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:pde2: mình làm lấy điểm chiêu mộ vàng và mảnh 85 sau cống CAM
  5. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nói chung thay đổi lớn nhất cần làm là update hộ cái, nhàm chán bỏ mẹ ra rồi, nhây nữa thì thằng nạp lẫn k nạp cũng chán mà bỏ game thôi, game onl chứ đéo phải game off mà cứ hằng ngày làm ba cái tào lao rồi chả biết làm mẹ gì nữa ::doubt::
  6. redgood28

redgood28 Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

7. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

cho mình hỏi tại sao acc clone lam các việc đc mà việc tham gia ev trên DD lại ko đc ( với lại mấy acc mình vấn chăm đêu mà lại ko đc tham gia)
  8. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

hạn chế tình trạng bán code thôi, điều đó khiến người ta phải chơi 4rum nhiều hơn nếu có code =))) nếu không event toàn clone rồi người chơi toàn chờ để mua, chán lắm
  9. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

WT có 2 loại phần thưởng mà. ngày trước WT có phần thưởng là bộ tinh văn và dấu ấn mà mãi về sau mới đổi thành bộ san hô
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Có thể bộ tinh văn nó chạy theo phiên bản cũ, NPH có thể can thiệp giảm giá và phản hồi nhưng không thể can thiệp wanted ( chỉ là dự đoán )
  11. acname

acname Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

vụ can thiệp ac clone phá even hay đó mà kiểu cấm vậy k thiết thực lắm :pde53::pde53: vụ phần thưởng giải đấu củng hay nữa