VHT [SHOCK - THÁI DÚI] NGÀY ẤY ĐÃ ĐẾN....

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi quyet_tv, 4 Tháng một 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

dung' o'
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

NHP 568 cung cấp sản phẩm, dịch vụ giải trí, cụ thể ở đây là "server VHT", ko phải là vật chất !
  3. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

mn cho mình nói ra ý kiến cá nhân của mình nhé vì nhiều lúc muốn nói nhưng ngại 1 vài điều hoặc phát ngôn bừa bãi lại ko hay mà zồn nén trong lòng thì xốn xốn nên thoy mình cố gắng nói ra hen:

Mình nghĩ giữa người chơi, mod và nph nên giữ động thái hỗ trợ cho nhau, thấu hiểu nhau hơn là tranh cãi vs nhau.
    -
    NPH đem đến 1 sản phẩm hay, đáp ứng nhu cầu cho fan hâm mộ one piece, đó là 1 nỗ lực tích cực của NPH. Dù game sập hay ko sập thì chúng ta cũng sẽ thông cảm cho nhau như người chơi Thái Lan đã đồng lòng thông cảm cho NPH của họ.
    -
    Tuy nhiên bất cứ 1 game, 1 sản phẩm giải trí nào thì người chơi cũng đóng vai trò chủ đạo cho việc duy trì sản phẩm đó. Họ có quyền lên tiếng khi cảm thấy lo sợ, hay họ chưa đc phục vụ chu đáo. Việc sập game bên Thái cũng là 1 điều đáng lo lắng cho người chơi. Nhưng ko phải Thái sập là Việt Nam phải sập, sập hay ko là ở động thái, hành động của chúng ta. Đừng tranh cãi nữa mà hãy cùng đoàn kết, động viên nhau để chúng ta cùng gắn bó lâu dài trong những năm tiếp theo.
    -
    Riêng mình, mình sẽ cố gắng hoàn thành nhanh và tốt nhiệm vụ NPH giao, sẽ tích cực hỗ trợ các bạn hơn nữa để chúng ta có 1 cộng đồng game lành mạnh vui vẻ và gắn bó lâu dài ^^.

P/s hãy tin tưởng NPH, nơi chúng mình đã đặt niềm tin cho cùng 1 đam mê ^^
  4. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

up date đi cái xem nào
  5. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Cuối cùng.....cuối cùng cũng đến lúc NPH Việt Nam Update rồi! Một năm mới an khang nào!
    Trúc Quỳnh and Yukinon like this.
  6. akonu

akonu Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Mình cũng đóng góp ý kiến cá nhân của mình:
    > Mình là 1 Fan của Truyện OP được 8 năm ( cũng không lâu lắm), sau đó mình phát hiện ra game VHT này và theo game này từ hồi sv 87 mở ( hơi muộn =.=). Mình hoàn toàn không muốn VHT "sập", và cũng rất đồng ý về việc "Đoàn Kết" NPH với người chơi.
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

A có sự nhầm lẫn rồi thưa ông a đáng mến,
    Sản phẩm mà a đề cập đó là vật phẩm được quy đổi bằng tiền, đúng chưa cái đã ?!
    giả sử game này mở ra trong 3 năm mà không ai nạp 1 đồng nào thì sao hỡ quý anh ?! A nên nhớ có rất rất nhìu người đã và đang xài game free thưa anh, theo anh thì với cơ số người chơi free thì NPH thu lợi gì từ họ, đó là họ chưa thu phí để được chơi đó nha anh.
    Không biết a có phải a là a Tùng mà chị biết hay không, nhưng xin phép đá cá nhân a 1 chút , a kinhdoanh bán hàng có khi nào a bảo hành trọn đời không thưa anh?!
    Giả sử năm 2k a mở tiệm vàng, chị mua vàng của a về làm của , sau 3 năm chị muốn bán kiếm lời nhưng tiếc thay lại tiệm của a thì a bán mẹ tiệm ( không thích kinh doanh nữa ), vậy hỏi a lúc ấy a có thu lại vàng mình đã bán không thưa anh ?
    PheDen thích bài này.
  8. akonu

> Nhưng sau khi bên hợp tác phía Trung Quốc suy sụp, mình hoàn toàn chỉ thấy các ý kiến của người chơi mà không thấy tiếng nói gì từ phía NPH. Các Mod xem như là phe trung lập giữa 2 bên, luôn trung hòa 2 bên, nhưng khi đại diện NPH thì chỉ thấy "mập mờ".
    . Kết : người chơi muốn đoàn kết nhưng 2 bên không chịu tương tác với nhau thì đoàn kết thế nào?
    PS: Mình ngu văn tù nhỏ nên viết rất ngu, đừng gạch đá ::bye::
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@Koa mời cô đá vào quan điểm này của chị thử xem
  10. KoalaS

Hiền nói cũng có cái đúng riêng của Hiền, mình ko đá hay nói H sai gì cả. Tuy nhiên nói về game VHT thì hiện vẫn đang phát triển tốt. Bên Thái sập game làm 1 số bạn lo lắng là điều ko tránh đc. Mình chỉ mong chúng ta đồng lòng vs nhau cho người chơi an tâm để cùng vui vẻ vs nhau trong game lẫn 4rum thoy :)
  11. Nguyễn Hiền

Chứ Hiền nói sai chỗ nào? Ahihi
  12. HùngTrần

HùngTrần Member Tích Cực Siêu Tân Tinh

::adore::
  13. KoalaS

Bạn yên tâm, game chúng ta vẫn hoạt động rất tốt. NPH tuy ko trả lời trực tiếp các bạn nhưng họ vẫn làm việc vs các tổng mod và mod sẽ trả lời những thắc mắc của các bạn. Chúng ta vẫn có các event liên tục ở 4rum face ingame và các kênh khác. Vẫn liên tục cập nhật tin tức mới đến vs người chơi. Đó là động thái tích cực của NPH cho thấy thị trường game vht ở VN chúng ta vẫn tốt.
  14. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

:D
  15. Kylin

Kylin Chém Gió Thần Sầu Cộng Tác Viên 568Play

Thì ra 5555 là haha -_- Thế mà con vợ PP mình nói suốt mà mình đéo hiểu j =))))))
  16. akonu

Các event ngoài game thực sự chỉ là để níu kéo người chơi thôi, cập nhật tin tức mới thực ra là tích lũy, mở sv, các hoạt động ingame lặp đi lặp lại mấy tháng liền rồi.
    Mình nói thẳng luôn, bây giờ mình muốn có cái j đó Đột Phá, Mê Hoặc, Kích Thích chứ không phải cảm giác như có trách nhiệm vào chăm sóc rồi out.
    davidsida thích bài này.
  17. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

ngu còn ảo tưởng thì chịu rồi :pde62:
  18. Kylin

Kylin Chém Gió Thần Sầu Cộng Tác Viên 568Play

Hi bạn. Chuyện tình cảm của mình bạn biết j mà bảo mình ảo tưởng ? Mà bạn là ai mà viết chữ màu thế ? @StrikeBack ban đi mod ơi :pde7:
  19. Haer1

Haer1 Member Tích Cực

hey hey bạn nói thế là sai nhé nhìn lại samsung note đợt vừa rồi xem 1 khi sản phẩm lỗi phải thu hồi , sữa chữa và đền bù cho người mua . Biết ăn lương của nph nên không tiện nói nhưng việc gì ra việc đó hộ tôi nếu bạn cảm thấy nó không đúng thì tốt nhất đừng nên nói rồi kết quả phải đứng ra bảo vệ cái sai =))
  20. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

AI lớp du chịch chịch::brick::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.