VHT [Bảo Trì Đột Xuất]TĐC-30 chưa phải là tết !!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 30 Tháng bảy 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Được hẳn 3 mảnh :))
  2. deobietthenao

deobietthenao Member Tích Cực

bao nhiêu vàng để mua đc 3 mảnh :))
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Có người bỏ nhìu vàng, người bỏ ít vàng, nhiều team ko bỏ luôn, mà BT lại cho tất cả nên ae san sẻ cho nhau vậy ! :pde17:
  4. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đó là lỗi của NPH, tại sao bắt người chơi phải chịu thiệt ?. Tốn vàng, tốn thời gian, bồi 3 mảnh, hút máu kinh hồn. Muốn cầm dép tán ..... này quá.
    B-god fanboy thích bài này.
  5. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bạn tốn bn vàng ? mình cũng nói rõ là có ng bỏ nhiều, bỏ ít nhưng do BT chung all nên phải san ra cho cân bằng, vì lỗi ko mong muốn do phía NPH nên giải reset ,ngoài PT đã nhận vòng tích điểm , thêm quà bồi thường , ta lại có cơ hội tích điểm lần nữa để đẩy nhanh tiến độ lấy tướng mới, bạn bảo "tốn thời gian" thì mình công nhận có lý ^^.
    p/S1: mình chỉ kiến nghị được item sẽ BT thôi chứ số lượng thì mình ko quyết đc
    p/s2 : mình cần bạn xác nhận câu
    là "này" hay "mày"
    inato thích bài này.
  6. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

là "thằng " , điền vào dấu "..." mà::baffle::
  7. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

reset giải có phải lập lại team ko thế?
  8. StrikeBack

Vậy hả ! tưởng ".." điền "sml" và bạn ấy gõ nhầm phím "n" với "m" =)))
    Mình biết ban bạn vài tháng bạn cũng chả hụt kí nào hay ăn thiếu bữa cơm nào đâu nhưng nick kia chủ cũ là thằng em nên mình bỏ qua 1 lần vậy ::baffle::
    Lỗi game ko phải do mình , mình chỉ là ng thông báo tới các Hải Tặc thôi mà các bạn chửi mình đòi đánh mình, mình cho address mà ko làm đc là mình khóa mồm cào phím ở mọi mặt trận nha !
    @all: Xin thay mặt NPH cáo lỗi tới các thuyền trưởng và mong các thuyền trưởng hết sức thông cảm ::pudency::
    inato thích bài này.
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

::waaaht:: Banned tôi. ông ghê quá. Tôi cố ý điền vậy đấy, ghi vậy chả vi phạm và cũng để mấy ông nào làm mod vào đọc tức chơi. Và tôi cũng ghi rõ là NPH chứ ko nói ông nhé. Ông đứng ra hứng làm gì ::baffle::. Tôi đứng về phía người chơi để đòi lại công bằng. Chứ nói người bỏ vàng người không thì người không bỏ vàng họ cũng đc bồi thường ? như vậy cũng không công bằng. Nên BT theo những team vào top để bồi thường hoặc vòng loại từ 1-25(30).

Cũng để mấy ông làm ăn đàng hoàng, chứ mỗi lần tới HĐ là lỗi, làm tốn thời gian quá....
  10. StrikeBack

Ngồi check từng team từ 1->25 (30) của 6 cụm như bạn nói rồi lại check 3 người của từng team trong đó , hỏi khí ko phải bạn có bị làm sao ko vậy, nếu bạn trên cương vị NPH thì bạn chọn cách nào ?
    Bạn cố ý hả , oke tôi BAN 1 NGÀY vì "xúc phạm cấp độ nhẹ, đòi cầm dép táng Mod trên bàn phím" , khi nào hết time bạn lại ghi gì đó tiếp để tụi Mod như mình vào đọc tức chơi nhé, lúc đó tôi nhờ mod khác để ý giùm vậy ::cry::, thiệt là rảnh quá đi mà ::angry::
  11. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Vãi cả đòi cầm dép tán trên bàn phím :pde36:
  12. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

có chứ bạn . coi như là giải mới mà
    B-god fanboy thích bài này.
  13. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

vcl giờ mới biết đền bú có hđệ à kẹc ::bad_smelly:: mắt mũi để đâu thế ::amazed:: cơ mà 3 mảnh là thấp hơn t nghĩ r kẹc à ::baffle::
  14. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Biết lâu r kẹc,chỉ là báo cho chú biết thôi kẹc ::angry::
  15. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

có thế thôi cũng báo ::angry::
  16. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ko tham gia ev tuần san à ::baffle::
  17. Nguyễn Hiền

Ê ku, chú chỉ trùm trong này thôi, chú đừng có ỷ vào mình làm mod thích thì ban, lạm dụng như vậy. đúng là thằng đàn bà .... ::baffle::
  18. StrikeBack

Mình là đàn ông , bạn mạt sát mình là đàn bà, đây là sự lăng mạ quá lớn về giới tính ! Khóa mồm bạn và tất cả nick liên quan DÀI HẠN nhé ! Bạn lên FP, GR lèm bèm tiếp đi để mình đỡ phải kiếm ! Đã xong rồi còn cố mà gào thêm vài câu mới sướng mồm à, bạn tính khí giống như đàn bà hơn mình đó ::sure::
    Sự việc đã đi qua, cám ơn ae đã măt nhắm mắt mở bỏ qua ! Cảm phiền mọi người lập pt mới đi TĐC ::cry::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.