VHT [Hộp quà canh tý]Sự lựa chọn?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Thanra16, 5 Tháng hai 2020.

1. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Cần người góp ý: MÌNH ĐANG CÓ 26 HỘP QUÀ CANH TÝ VÀ HÔM NAY LÀ NGÀY CUỐI CỦA SỰ KIỆN
    Mình nên làm gì?:

1. Mở 26 hộp chay
    2. Đổi mốc 25 hộp lấy trái ngũ lôi
    3. Cố lấy carrot??

Mong mọi người giúp đỡ.

Note thêm là mình không phải top và đang chờ bán thiên hỏa, nếu lấy carrot mình sẽ không đủ tiền mua thiên hỏa vào đợt PH sau.
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Cách tốt nhất là bán shop khỏi suy nghĩ hại não. ::big_smile::
  3. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

có tiền cố lấy carot,còn ko kiếm thêm 5 hộp nữa mà đổi 2 viên thần thần thạch công
  4. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Mở chay hên xui lắm
  5. Jiro

Jiro Member Chính Thức

Mở chay 20 hộp ko đc 1 cái xe ủi nào ::ah::::ah::
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ae cho hỏi cái haki chọn trong 5 hộp ấy là haki cao hay là haki thường vậy
  7. Jiro

Jiro Member Chính Thức

1 viên haki mỗi loại. Haki cao nha
    Void thích bài này.
  8. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

TT Công thì đủ rồi đồng chí

Đóng góp đi mà :(

Vậy có nên mở chay không anh bạn?
  9. CaPhao

CaPhao Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

làm sao mà các bạn cày được dữ dội mấy chục hộp vậy nhỉ ::oh::::oh::::oh::
  10. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Để tiền mua thiên hỏa đi b. Còn 26 hộp mk nghĩ b nên lấy ngũ lôi r mở chay 1 hộp. Vừa có ngũ lôi vừa còn tiền lấy dực long, nếu b không phải top thì lấy carrot cũng khó mà nâng max được
    Yukino Yukinoshita thích bài này.
  11. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Nếu là mình thì mình lấy Ngũ Lôi vì mình là dân free không đủ khả năng lấy mốc 35 chọn mà ngẫu nhiên thì bỏ đi. Còn dân nạp tiền thì Ngũ Lôi quá dễ kiếm cậu đừng lấy Ngũ Lôi. Cậu hãy lên mốc 35 lấy những gì cậu cần trên đó. Còn quên thiên hỏa của con Dực Long đi vì NPH đã ra Carot sắp ra pet mới thay thế nó rồi. Góp ý như thế hy vọng sẽ cho cậu lựa chọn tốt nhất.
  12. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Nhưng nếu xài thiên hỏa thì sẽ có thêm rebecca nữa, mà mình cũng ko phải top nên sợ con pet chính mới cũng ko lấy đc quá... hay ý của bạn là mốc 75k sẽ thay dực long bằng con khác?

Ngũ Lôi hiện tại mình đang 85 mảnh và chưa có con tinh linh cam nào, 2 ngũ lôi có OK không?... Dực Long thì như bác trên nói vậy, bạn thấy sao? Hiện tại mình mới 13x
  13. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

theo điều kiện của bác thì bác có thể lấy ngũ lôi ( 2 ngũ lôi đương nhiên quá ok rồi), hoặc đổi tiamat cũng đc (đổi 2 con or 1 con rồi còn lại mở chay) ko nên mở chay hết, nếu bác vẫn còn nạp lai rai thì mấy cái nguyên liệu đó đâu có thiếu.
    Thanra16 thích bài này.
  14. NhaThyMiki

Góp ý thì cũng chỉ mang tính chất tham khảo vì không ai có thể biết bạn có gì, bạn cần gì hay bạn đầu tư được gì? Việc ra pét mới thì 100% không vào tích lũy đâu có chăng sẽ lại ra kiểu như kiếm Carot hoặc nạp thẻ kiếm mảnh thôi. Nếu bạn chơi và nạp ít không kiếm được Ngũ Lôi thì nó là lựa chọn hợp lý nhất. Còn nếu bạn có thể 1 tuần nạp từ 2tr trở lên thì nên kiếm cái khác. Nếu bạn chưa có Rebeca hay Chó mà muốn kiếm Dực Long kèm Rebeca thì cũng tốt thôi vì nó lên chiến lực sẽ rất nhiều. Tự mình đánh giá suy nghĩ trên góp ý người khác thôi.
  15. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Mỗi tuần thì 100k đến 500k tùy tuần thôi, vì chủ yếu số gold trên mình có là nhờ 1 thời gian tích lũy khá dài nên mình mới phải tham khảo kỹ.
  16. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Bạn có 2 ngũ lôi tầm 13x rồi ai chơi lại bạn? Lấy ngũ lôi là hợp lí nhất rồi về sau bạn lấy dực long + rebec là đủ chơi tới tầm 17x 18x rồi tới đó xem tình hình meta thế nào rồi bạn tích vàng chơi tiếp, tầm 13x 14x có 2 ngũ lôi thêm vào đó pet dực long và rebec là quá ok rồi bạn còn bạn là siêu top thì nó lại khác =))
  17. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mở chay đc áo choàng hhi
  18. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Thế mà mình top 3 sv thôi đấy, mà thua xa top 1 với top 2

sv mới 49x
  19. Yui Yuigahama

top mấy quan trọng đâu b đập nhau win là phê rùi, mk nhỏ nhưng mk chơi hết v mới ngầu =))
  20. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

ok Thanks Yui, mà mình thích 8man cặp với Iroha hơn là Yui và Yukino nhé