VHT [BÁO ÁN] THANH NIÊN DÙNG VÀNG CÔNG ?

Discussion in 'Quán Rượu' started by Hienyeuthu, Dec 9, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MrCrocodile

MrCrocodile Member Tích Cực

xin lỗi. chứ mới nạp 50k thôi. còn lại ăn ở tốt nên người ta cho lên Vip. dân chơi free bác ợ :3
  2. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

3. GodVision

GodVision Member Tích Cực

Chuột kích cầu đề nghị công an tham gia làm rõ ::burn_joss_stick:: Dao kích cầu, Bốp kích cầu ::big_smile:: công an đâu hết rồi ::canny::
  4. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thấy topic nhìn giật tít ghê vỡi mà vào thì chẳng có tí bằng chứng mợ nào để tố cáo cả :cat0:cat0
  5. MrCrocodile

đâu biết đâu bác. acc sv cũ thì nạp tiền. acc sv mới chắc gì đã là tiền của bác ấy?
  6. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

vàng " công". Bằng chứng là cho anh ấy vào tù liền.
  7. MrCuiRom

MrCuiRom Thành Viên Mới

nên < người ta cho lên víp > câu nói đầy mâu thuẩn .
  8. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

mình thấy lạ nhỉ, hôm trước bài của anh Kanrok có nói rõ công việc của CTV cũng làm cực khổ mà tuần có 5k vàng, bây giờ giả sử cho cái acc này như bạn nói đi, là acc CTV chơi đi, thì người ta cũng bỏ sức làm, bạn đi làm có tiền nạp game, ăn event, ngta cũng làm nhưng là tiền ảo, ko lẽ lại ko đc chơi
  9. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

@ADMIN FORUM triệu hồi mod lên xử lý nào nếu ko đúng đề nghì bane thằng mặt cảnh cáo nhé
  10. gwenVN

gwenVN Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

::big_smile:: Đó chỉ là 1 người chơi bình thường thôi bạn ko phải CTV add vàng free đâu mà lo...do người ta không biết chơi nên vip cao mà yếu đó ...Đừng gán cho người ta như vậy tội lắm. Bạn yên tâm chơi nhé !!!
  11. MrCrocodile

nhưng mình có đọc được bài viết của Mod nào là các Mod và CTV của G5 sẽ k tham gia event chung?
  12. MrCrocodile

:D ừa. nếu ngta là CTV thì mất cân bằng cho sv tôi quá. chưa nói đến game.
  13. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Toàn mấy thánh phán bừa, tào lao bí đao, không đua được thì đợi đợt sau ::baffle::
  14. GodVision

GodVision Member Tích Cực

Ai biết admin, mod nào cứ tag hết vào log acc thanh niên kích cầu đê ::smile::
  15. TocBacViAi

TocBacViAi Member Tích Cực

với mình thì không quan tâm lắm, lương mình làm ra thì mình xài theo cách của mình, đơn giản là thế, công việc nào cũng vậy, suy nghĩ thoáng tí đi, ai cũng đam mê con game này cả
  16. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chơi game này thủ dâm mới là khôn ngoan. Bắt người ta nạp rồi phải tiêu ah??? Buồn cười quá đi tiểu cái đã :))))))))))))
    zapi likes this.
  17. gwenVN

gwenVN Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Dù có là CTV thật thì cũng chỉ với mức 5k 1 tuần trung bình 1 ngày được 700 vàng..Bù lại online làm việc thì đó là 1 số lượng vàng quá bé giống kiểu 1 công việc parttime thôi bạn..không hề mất cân bằng gì hết..
    Còn đây mình nhấn mạnh lại yonko không phải là CTV hay kích cầu gì hết nên bạn yên tâm rồi nhé
  18. Vivu

Vivu Cao Thủ Forum

Ai bảo ctv game5 ko được tham gia Event, tào lào, chỉ có acc test add vàng free mới ko được tham gia, ~~. Mà vàng ctv bỏ công sức ra làm ko gọi là vàng free, cũng ko phải là kích cầu nhé. Còn các mod đã bảo ko phải thì chắc là ko phải, nhiều người nạp ghê lắm, ko hiểu được đâu, ta mà post cái lịch sử nạp của acc HD thì khối acc top cũng phải giật mình, =))
  19. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

@LeeNaNa vào đay cmt vài câu gây hoang mang chơi anh êi :pde3:
    LeeNaNa likes this.
  20. RayZ

RayZ Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Đề nghị khép thớt vào tội "Vu khống" :pde3:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page