VHT BỌN BẤT TÀI!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi masskute, 27 Tháng tư 2020.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Hóng diễn đàn có biến. :cat32
  3. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

haizzz . chốt lại là bạn báo lỗi bên Gr chứ k phải 4r . làm mình hết hồn =))) . Việc báo lỗi nhưng chưa fix được ngay xảy ra rất nhiều lần rồi mà . KTV nghỉ làm t7 CN nên chưa fix ngay được . còn chuyện bạn bị xóa bài hay gì thì bạn phải hỏi admin bên GR nhé . xem tại sao mình bị như thế
  4. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

masskute mà nói chuyện chả cute cái gì =))
  5. ShanksAkagami

có chém gì chém nốt đi cuối ngày mình đóng topic nhé
  6. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

tui phê đen đây, tui là người cấm đăng bài bạn 28 ngày nha, tại sao tui ko them trả lời comment của bạn, trong khi các comment khác mình trả lời, mình nói rồi chưa fix, thậm chí có cả tus mình thông báo, chả hiểu sao bạn vẫn hỏi, vẫn đăng , em dám chắc tuổi bác cũng ko bằng tôi, nhưng nói trống không thì coi khinh lắm, ăn lương thì phải làm, nhưng những người như bạn cái lương nó chua vkl đéo đáng làm luôn, mình vẫn nhớ câu bạn nói mình, "ông thì làm cái gì , chỉ ngồi ko chơi ăn lương" thật sự chạy lòng, mới gần đây cấp trên nói xa xả về cái tội, việc chính đéo làm suốt ngày bên báo lỗi làm cái mẹ gì, tự giờ GR ko có chuyện tus báo lỗi , và mình ko làm nữa, mòi người cứ báo thẳng ichodat gì đó hoặc lên 4r nha
    Last edited: 28 Tháng tư 2020
  7. MissIce

MissIce Member Tích Cực

Đăng cái topic mở miệng ra chưa gì đã chửi ? định thể hiện mình là loại người gì cho thiên hạ biết à ? Mở miêng ra bọn này bọn kia. Gặp mình là NPH thì mình xin nói thẳng mặt thể loại như bạn game không cần lắm "chơi được thì chơi , không chơi được thì cút qua game khác mà chơi bạn à" =))
  8. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Acc bố m lỗi 4,5 ngày còn chưa thấy fix đây bao ng cũng vậy biết là fix muộn biết là cay mà việc gì phải mồm mép xó chợ từ page sang forum ầm ĩ vậy, tỏ vẻ mình là ng cay cú à, hay tỏ vẻ mỗi mình acc tao dính lỗi nên acc tao mới thọt?? Mà cay quá thì nghỉ game đi
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

"Họ" là ai vậy nhỉ chắc không phải mình chứ vì trên forum mình đâu có khóa nick hay im ỉm gì đâu ta
  10. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Có thấy ai ban mà tự nhận mình đi khóa ko =))))
  11. ShanksAkagami

có chứ . anh khóa ai anh bảo trước mà . giờ a khóa m xong a lên chatbox anh bảo m nhé =)))
  12. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Có gì đâu b, ban ai thì với mình nó bình thường ko giấu làm gì vừa ban 2mem đăng bài QC bên naruto r
  13. masskute

masskute Member Tích Cực

Thế này cho nó vuông nhé bác:
    Thứ 1: topic báo lỗi về Đại chiến thế giới! tôi là người tạo topic trước khi bác lập cái topic báo lỗi. Sau đó bác lập topic thì tôi đã tự giác đóng cái topic kia và cmt đầu tiên cái lỗi trong cái topic của bác.==> OK đúng theo quy định.
    Thứ 2: Bác đi làm dù yêu hay ghét thì dù sao, tôi vẫn là khách hàng! và tôi cmt: @PheDen ( tên bác nhé) lỗi vẫn chưa fix à? thế là trỏng không??? thế cái @PheDen không phải tên bác à?
    Thứ 3: Đi làm dù chua hay ngọt thì đó cũng là điều mọi ng chấp nhận! như tôi chơi game này dù lag hay liếc hay lỗi đều bực mình nhưng VÌ: CHẤP NHẬN CUỘC CHƠI nên vậy! và việc báo lỗi là quyền của mỗi người! và ĐÚNG QUY ĐỊNH.
    Thứ 4: " cái câu đó: tôi khoog nhớ là có nói! và nếu có nói tôi đã chột dạ và không bao giờ có đề cập tới chuyện đó nữa vì cái đó là mình sai" bác lại đào móc quá khứ mà tôi chưa biết chắc cái này có nói Bác ( thích chứng mih hay không thì tùy tôi chỉ nói vậy thôi)
    Thứ 5: Như tôi nói! Bác chấp nhận công việc này thì phải bị áp lực: Cấp trên hay dưới là nội bộ của bác! tôi thật sự không quan tâm! vì tôi là ng sử dụng sản phẩm bên cty Bác! tôi có quyền cmt báo lỗi và không hài lòng! Bác áp lực buồn bã vì cái đó! Tôi cũng có áp lực buồn bã của tôi: bỏ tiền bỏ thời gian bỏ sự hứng thú để đổi cái LỖI GAME chưa fixx?
    Thứ 6: Bác đã là mod! tôi biết Bác tôi gọi tên Bác có gì sai??? như bây giờ bác Tuyên Bố kêu Ichodat thì gặp lỗi vẫn gọi tên Ichodat! Bác là mod ngta nêu đích danh phận Bác lại làm mình làm mây????
    Thứ 7: Đăng cái tus này! tôi nói luôn! tôi chả biết ai khóa tôi! vì tôi không có chứng cứ và khẳng định! nhưng cách làm rất TỒI! Lỗi game không xử lý! ng chơi cần phải có câu trả lời! NPH game phải có câu trả lời. Chứ không phải im lặng và đợi dăm 3 ngày khi nào fixx xong thì thôi?
    Công việc: thì tư ra tư, cá nhân ra cá nhân! trong group pmm mật bác muốn trả lời hay không thì tùy!vì đó là sự thích - ghét, yêu-hận còn khía cạnh công Việc Bác đang lấn cá nhân đấy
    Việc thích ban thành viên không rõ lý do or lý do chưa đc giải tỏa là việc cá nhân của Bác và Bác đang làm nó Xấu đi
  14. masskute

masskute Member Tích Cực

Um! Sr bác! tại vì 2 cái này có liên quan tới nhau! chưa fix thì nói chưa! ngta trông chờ 3-4 ngày thì hỏi vẫn không trả lời do sự YÊU-GHÉT cá nhân :v... có nói thì nói: sai quy định bâng quơ rồi khóa như tụi tôi làm gì đc trình bày cũng chẳng nghe! thích thì khóa thôi! rồi ng chơi chờ ngày mở khóa =))
  15. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

E bất tử nhé ::confident::::confident::
  16. masskute

masskute Member Tích Cực

À cái từ " Họ" ở đây là bên kia nó tự khóa và không có bất kỳ thông báo gì về việc khóa hay ban nick.

Cái sai ở đây là" Mình tưởng bên này với bên kia kiểu như 1 nhà " .Sr vì làm các bác chột mình. :D
  17. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

1. Lục lại cái topic tháng 4 đi, sao ko báo, lại đăng ,tui phải lập cái làm cái topic tháng từ cuối tháng 4 đến hết tháng 5, ở đó mà nói tui, thằng này đéo bao giờ quên tus báo lỗi từng tháng bác
    2,khách hàng Cũng phải từ từ, người lọ người kia, ông nói khó chịu vl,ông thử xem tui phục vụ như nào , nói luôn riêng mảng gr tôi thích báo thì báo, ko báo thì cũng chả làm gì nhau cả, vì cái gr mảng báo lỗi tôi tự Nghĩ và tự làm ,tự nhận , nó đéo thuộc phạm trù công việc nha, làm ko công còn bị lôi nói, nói cho nó vuông
    3, lỗi thì phải fix, thì phải cũng từ từ, hỏi tất cả CTv xem thằng này on bao nhiêu giờ 1 ngày, cái lương chắc đủ tôi làm nhiều giờ ôn nhiều việc như thế
    4 ,5,6,7: mọi người đọc tự hiểu,
    P/s: on đt ko màu được
    Last edited: 28 Tháng tư 2020
  18. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mình thích nhá
  19. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm
  20. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Tính ra vừa láo mà vừa ngu từ tập 1 thế kia mà cứ giải thích dong dài. Tưởng thế là hay :pde29:
    ThanCong thích bài này.
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.