VHT [Bức Xúc] Lỗi Nạp Thẻ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Gochese, 17 Tháng hai 2016.

1. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

Thiệt tình là mình ko thể Nhịn Được. Với cách làm ăn Như CC của 568Play . Mình nạp thẻ để ăn mốc Phản hồi 2m nạp đc gần hết rồi thì bị 568Play nguốt mất không cái thẻ Mobifone 200k . khi mình nạp thì báo Sai nạp đi nạp lại đều sai. điện ? tổng đài Mobifone và đọc số Seri ? thì tổng đài kêu đã nạp thành công vào cổng game 568play . nhưng vào thì trả thấy vàng đâu. điện Số 1900969677 đổ chuông nhưng éo có thằng CC nào bốc máy. điện đến 20 30 lần đều vậy. ? 568Play làm ăn thế mà đc à. thời gian nạp thẻ vào ngày 14/2 tầm 2>3h Chiều.
    MonDkeyLF thích bài này.
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Nhìn cái nội dung thì bạn chỉ đòi lại thẻ mình có một cách là gọi điện tổng đài và gọi cho NPH ((08) 6290.4077 - 1900 969 677), sao không báo lên forum hay hỗ trợ xem? Nạp đã 3 ngày rồi, h post cái này thì hơi lâu.
  3. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

thanh niên kêu gào gì, lỗi vào báo chúng nó mới biết bị lỗi chứ, thằng nào chả ức chế. lỗi cái báo luôn nó còn sửa nhanh cho
  4. Robbie

chỉ còn cách nạp cố nốt 200 nữa mà ăn nốt mốc đi, còn 200k để sau nó trả lại là được. mà cái thẻ mobi hay lỗi dùng vitteo hay vina ấy
  5. FAIZ

Tội là mình vào home bác ấy xem, không thấy topic nào báo lỗi nạp thẻ của bác ấy hết, h tự nhiên post lên chửi đỏng không biết cái gì luôn?! Bác ấy nạp hôm 14/2, h post thế này thì hơi khó hiểu lại còn post trong box quán rượu nữa chứ?
    P/s: Nghi vấn sì-pam.:D
  6. Robbie

nó ko báo lỗi mới kêu gào thế, chắc tưởng sau nó tự chuyển vào, mà mấy ông g5 làm ăn cũng như cc, check thì check 1 thể đi lại còn phải đợi ngta báo nữa chứ. đúng kiểu làm ăn đánh trống bỏ dùi vờ cờ lờ
  7. Trương Tam Phong

Trương Tam Phong Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

bác qua bên Báo Lỗi Nạp Thẻ gửi đơn đi GM xử lý nhanh phết mà
    FAIZ thích bài này.
  8. FAIZ

Một ngày không biết 568play nhận được bao nhiêu cái đơn báo lỗi từ phía gamer (ng gửi trước, ng gửi sau)? Sao mà check 1 thể cho được? Cũng tại lỗi do thằng thớt, đã nạp không đc ngay ngày hôm đó thì báo nhiều phía để họ ghi nhận, báo mỗi điện thoại? Đã vậy còn 20-30 lần nữa, biết vậy lên forum hay hỗ trợ báo thêm đi, bực mình cái thằng thớt chứ không bực thằng 568play ở topic này. :p Tui thấy bài này thằng thớt nó spam hay sao ý.
  9. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

tao khiến mày vào đây đọc và Sủa à. ko bít gì thì im đi. tao bận lên nhờ người khác onl hộ. ko onl đc mới phải điện. đến hn mới có time để vào. thế cái số cảu tụi nó để cho đẹp à.
  10. FAIZ

Vậy là biết lý do bác chửi 568play vì sao thẻ không nhận rồi, nên nói ngay từ đầu để tránh hiểu nhầm chứ, tag @CS06_568Play vào xử lí, cung cấp số seri với tài khoản đi. :D
    P/s: Sau này nhớ viết đúng chính tả + đúng dấu câu hộ cái.;):p
  11. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bất kỳ lỗi nào liên quan đến đồng tiền bát gạo thì luôn giải quyết thôi, giờ bình tĩnh vào báo lỗi nhanh báo lỗi đi, cái thẻ kia nếu còn thì thử nạp điên thoại xem, còn ko được cứ giữ lại đó làm tin, vì theo như mình chơi lâu thì nếu thẻ báo lỗi 3 lần ko nạp được thì thẻ vẫn còn nguyên.
    P/s: chửi ở đây thì toàn anh em gamer thấy thôi, cứ báo lỗi nếu không giải quyết thì hẳn chửi
    FAIZ thích bài này.
  12. Robbie

thôi nói nhiều làm ếu gì, cứ tag mấy thằng ad vào nó xử lý là được rồi, ngta đang bực nói càng bực thêm, kệ cmn hết đi cho lành
    FAIZ thích bài này.
  13. FAIZ

Không sao, dù sao nữa cũng đã biết lý do của bác ấy rồi. Không quan tâm đến lời nói hơi mất lịch sự ấy đâu. :) Vs lại nội dung #1 đầu bài bác ấy đã nói đến lý do đâu. :D
    Robbie thích bài này.
  14. WhiteMouse

WhiteMouse Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

trước mấy cái thẻ mobi cung toàn bị lỗi như thớt , rút kn giờ cứ nạp viettel và vina, cái thẻ đấy bạn cứ gửi hỗ trợ rồi bạn sẽ được trả lại k mất đâu, nhưng k chắc lại trả lại lúc nào vì giờ cung tối rồi sợ bên ktv cung nghỉ rồi, khuyên bạn mua thêm cái thẻ 200k nữa nạp thêm đỡ mất mốc 2m, còn 200k để dịp khác chuyển zô
    FAIZ thích bài này.
  15. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

g5 vs 568play hay bị lỗi nạp thẻ nhỉ may mà mình chơi Zing :pde36:
  16. Robbie

nạp thêm 200 đi để thành 2m cho đẹp rồi send cho anh em xin cái code là đẹp cả đôi đường rồi :pde92:
  17. x1x0n9999

x1x0n9999 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

http://forum.568play.vn/index.php?threads/báo-lỗi-nạp-thẻ-tài-khoản.42753/page-64
    rất nhiều trường hợp đã dc giải quyết
    lỗi thẻ quá
    định nạp thêm ăn tích lũy mà đến tối hôm nay 17/2 còn bị lỗi thì nhác nạp quá ::amazed::
    ::after_boom::
  18. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

bên này nhiều lỗi ghê, chơi bên zing chả gặp bao giờ:cat33 nói cho ae game5 thèm chơi:cat26
  19. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

đừng bao giờ gọi hotline nhé bởi vì sdt để lên chỉ làm cảnh,vô đây báo tầm 1 ngày là xong đối với nuốt thẻ card đt
    http://568play.vn/ho-tro
  20. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn mình đã ghi nhận rồi nhé.
    Do vậy, bạn vui lòng không tiến hành báo lỗi lại để tránh spam nha.
    Khi có kết quả mình sẽ thông báo lại tới bạn.