Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Tất nhiên nhưng hiện tại bạn ý phủ nhận hoàn toàn mặc dù trước đó bạn ý công nhận là của bạn ý. Quá trình trợ uy sáng mai mod mới lấy đc vì giờ này tech họ ko làm việc.
  2. nuns2koi

Tổ đội chiến đâu có cup mà trao :oops:
  3. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

vậy đợi sáng mai dậy thì xử án tiếp giờ ngủ thôi mấy pác, nói nữa cũng đâu được gì ??
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

về những hình ảnh này, cả hội đồng các mod và ngay cả mình cùng nhiều người khác có thể nhận thấy sự liên quan của tk diễn đàn sonyerin91 với email sonyerin2222@yahoo.com tuy nhiên việc đăng kí mail nhận code event diễn đàn TĐC không nói bắt buộc là phải trùng với email đăng kí tài khoản diễn đàn nên việc dùng một email khác để nhận không có gì sai trái, event này mình cũng tham gia và mail đăng kí nhận code cũng không phải mail đăng kí tk diễn đàn :) các mod có đồng ý về quan điểm này k?
    huuphuch thích bài này.
  5. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

K cần cup nhưng quà động viên hôm offline cũng k có à. Sự nỗ lực của s99 đó mod
  6. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

dưới góc nhìn người chơi thấy bác nói chuẩn vờ cờ lờ ra :D
  7. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

cướp nhà băng sau chuyển tiền vào 1 tk nước ngoài có nghĩa là tài khoản đó vô tội ? còn thằng cướp ra sao thì kệ nó. tiền vẫn là của tài khoản kia ?
  8. nuns2koi

ở mục ts có ghi rõ mỗi 1 tk khi nhận code chỉ được sử dụng 1 Email. Và Email này chỉ là cái vô tình khiến cho các mod càng thêm có = chứng rằng những tài khoản clone có liên quan tới top 1 và bên cạnh đó email khác hay ko cũng có thể nhận hộ những có thể chứng minh 1 điều rằng cùng 1 tk diễn đàn khi đắng kí email nhận code và clone là cùng 1 email. Khi đã nghi ngờ sẽ bị khóa tạm thời. Và hơn thế nữa mod blades có đăng ảnh bạn đó thú nhận là clone của bạn đó. NHưng khi ở nhận giả ở đây bạn ý phủ nhận hoàn toàn và coi lời nói trước là nói trong lúc tức giần càng khẳng định thêm bạn ý có gian lân.
  9. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Ban đầu mình ban tất cả acc có chữ saphirine. Rồi bạn saphirine vào xin mở acc và nhận 29 acc kia là clone của bạn ý. Mình đã mở, nhưng sao đó thêm 50 acc có cùng địa chỉ email và số điện thoại với acc clone của bạn saphirine, hôm nay bạn ý đa nhận 80 acc là của bạn ý. Sau khi mở khoá xuát hiện thêm hơn 200 acc có liên quan đến email và số điện thoại kia. Ngay sau khi xin mình mở khoá bạn ý có đe nghị xoá những comment liên quan. Vậy tại sao lại có nhiều acc liên quan đến email và số điện thoại của clone mà bạn saphirine đã nhận thế. Chắc chắn phải liên quan đến bạn saphirine thì mời biết được rõ email và số điện thoại.

Bên cạnh đó chính tài khoản saphirine cũng từng dùng email trùng với clone để nhận code trrong một số event. Điem nghi vẫn là sao bạn saphirine lại liên quan nhiều đến cái email kia.
    Và tất cả acc có liên quan đến email kia đa phần đều trợ uy ngược với bạn saphirine. Có một số người may mắn nằm cùng cửa với bạn saphirine thì xuất hiện được trong 1 trận.
    Mỗi lần trợ uy của bạn saphirine chi mỗi trận đều cỡ 19 - 20 k điem. Và mình nghi vẫn bạn sử dụng clone ở 1 - 2 trận kiếm điểm và rút.
  10. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Num tloi cái kia r mình đi ngủ cái ;l
  11. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

chả có liên quan gì :eek:
  12. nuns2koi

Muốn gì nào nói thẳng ra đi đừng ngại mod bị đập trai mà.
  13. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình k nói cướp giật gì ở đây cả, nhưng những điều mình phân tích ở trên bạn có công nhận không?
  14. Dondo yolo

thì bạn ấy lập 1 đống nick saphie xong lập 1 saphie khác nhận thành quả với email và sđt hoàn toàn trong sạch ấy ? Bạn hiểu ý mod chứ
  15. Dondo yolo

Chắc chắn là ko ! vì nó ko có 1 chút thuyết phục nào khi mà đối tượng phạm luật quá rõ ràng
  16. nuns2koi

Nói về lí thì đúng đấy. Bởi đây nó chỉ là game và nó ko đáng chú ý cho lắm. Nhưng so về luật thì rõ là sai.
  17. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Topic lập ra là đe cải thiện chất lượng. Ko mang tính chất gây thảm hoạ, thứ 7 găpj mặt rồi. Nếu bằng chứng chưa đi đến kết luận viện kiểm soát sẽ tạm dừng và thả tự do cho bị cáo. Thanks các bạn
    saphirine91 and Violet.PrQ like this.
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

cơ mà ngày cuối bạn sap có 2k mà trợ úy ăn cả 20k thì kinh đấy, bắt trận nào ăn to thế :D
  19. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

cho mình xin 500d ảnh trợ uy của bạn được không
  20. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

cảm ơn bạn mod nhiều!!! :)