Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Với cách thức thiếu fairplay của bạn mình hoàn toàn có thể tước quyền top 1 của bạn và nhượng lại giải này cho người kế sau. Đúng rằng bạn có lách luật nhưng bạn lại để lại khá nhiều khe hở. Và theo điều 4 của mod blades thì ko cần biết bạn đã trợ uy hay chưa mình đều có thể hủy toàn bộ số điểm của bạn đấy. Còn về việc nỗ lực và tâm huyết của bạn, ok mình ghi nhận về tình bạn đã thuyết phục được mình.
    saphirine91 thích bài này.
  2. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình rất mệt với bạn. Đúng là đúng và sai là sai. chưa đúng hay chưa sai là thế nào. Cái sai của bạn là có hơn 80 accclone và để lộ thông tin cá nhân cho người khác (hoặc chính bạn) giúp tài khoản chính với hàng trăm clone trùng thông tin mà bạn đã nhận sở hữu. Chỉ cần hai điều này mình có hủy toàn bộ kết quả liên quan. Bạn mong muốn được nhận giải mà vẫn không chịu nhận mình đã sai. Ai nhìn vào quá trình của topic cũng đều biết bạn sai. Bạn cần chứng cứ gì cũng đều có. Và tất cả những người chứng kiến đều công nhận những bằng chứng mod đưa ra là sát thực tế. Và muốn biết cách bạn trợ uy ko dùng clone để đối chiếu thì bạn không dám nói.

Bạn đã nói là có lách luật, lách luật với những bằng chứng kia thì vẫn chứng minh bạn có lỗi. Mình muốn dừng topic này. Nếu bạn hiểu thì mình cần một lời xin lỗi với các bạn trên diễn đàn. Rồi mai mình sẽ gặp bạn tại sinh nhật.
  3. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Thằng này mặt dày vl. chơi bẩn bị các Mod vạch mặt ko chịu nhận sai còn đòi nhận giải=))
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ngồi đọc mấy chục page cũng thấy mệt mỏi, thiết nghĩ các mod đã cố gắng hết sức để tạo sân chơi lành mạnh công bằng cho mọi người cũng như đã cố gắng để đưa ra những chứng cứ thuyết phục nhất để kết thúc vấn đề rồi.
    Với tư cách là một người chơi mình đồng ý với cách giải quyết của các mod và có lẽ cũng có rất nhiều người khác cũng đồng ý với cách giải quyết này. Tuy nhiên một giải đấu trôi qua cũng là lúc chúng ta cùng nhìn nhận lại, với tôi tư cách là một người tham gia giải không phải là lúc để vui mừng vì đạt thứ hạng cao mà là lúc đề mình nhìn lại những điểm yếu những thiếu sót và nhìn nhận về điểm mạnh của các đối thủ để có hướng đầu tư và phát triển đúng đắn, không ngừng phát triển để mạnh mẽ hơn, về phía các mod thiết nghĩ dù rất bận nhưng cũng nên rút ra những điểm được và chưa được của một giải đấu để tổ chức những giải đấu tới được mĩ mãn hơn, đặc biệt là đưa ra những điều luật chặt chẽ và kín kẽ để những lần trợ uy sau và những event sau được tốt hơn, tránh tình trạng như thế này tái diễn.
    Về tình về lý về luật, theo mình thấy rõ ràng việc làm của soyerine là chưa được tuy nhiên từ đó có thể thấy được những khuyết điểm của khâu tổ chức, các mod nên có hướng để điều chỉnh lại luật từ vụ việc lần này, về tình có thể nói là soyerine vừa có tội mà cũng có công khi tìm ra những điểm chưa chặt chẽ của luật để lạng lách đánh võng, thiết nghĩ các mod nên khoan hồng cho bạn ấy coi như phần thưởng lần này để bù cho công phát hiện lỗ hổng của luật và cũng để răn đe các trường hợp khác cho giải lần sau, kéo dài thêm cả 2 bên đều mệt mỏi thêm mà không giải quyết triệt để được vấn đề.
    Trước một sự kiện lớn ở cả 2 miền nam - bắc sẽ diễn ra vào chiều mai, các mod và bạn ấy có lẽ nên nhường nhau mỗi người một chút, và cũng để các mod có thêm thời gian chuẩn bị kĩ lưỡng cho sự kiện mà bạn ấy cũng có chút thời gian để sắm sửa đi off với các anh em trong G chứ
    :)
    GOD and saphirine91 like this.
  5. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Đề nghị Mod tước top 1 của thằng này trao cho người sứng đáng chứ loại này khó cải tạo lắm:v
  6. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

cảm ơn các mod và Cảm ơn hoaca đã có đôi lời
    Mình xin chân thành nhận lỗi và xin lỗi các mod cùng các bạn!!
    Violet.PrQ thích bài này.
  7. nuns2koi

Mod biết chứ ngay từ đầu mod đã nói rồi làm về luật, về lý, về tình. Tuy nhiên có thể bỏ qua luật để mà làm. Mình muốn xác nhận từ chính lời bạn ý nói để là xem bạn ý có đủ tư cách để nhận giải hay ko thôi. Nhưng điều đáng buốn ở đây bạn ý vẫn kiên quyết nói rằng bạn ý ko sai.
    Violet.PrQ and saphirine91 like this.
  8. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có mỗi thế này mà kéo dài mệt mỏi ghê.
    thôi người ta cũng đã nhận sai rồi mod blade công bố kết quả và đóng topic thôi nhỉ
  9. Violet.PrQ

Người trong cuộc thường khó giữ bình tĩnh mà, dẫu sao người ta cũng biết lỗi và nhận sai rồi còn gì
  10. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Giờ sin lỗi cũng muộn rồi. Cãi chày cãi cối mình trong sạch giờ bị vạch mặt thì quay ngoắt 180 độ chỉ để nhận cái giải thưởng gian lận. có nhận giải anh em cũng khinh như chó loại 2 mặt
  11. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Bạn chú ý từ ngữ dùm mod nhé :) bức xúc trong chừng mực thôi nhé :D
  12. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

Xin lỗi được thì cần gì công an. Lúc đầu em thấy thím ấy khẳng định như vậy em cũng muốn thím ấy bật đc để em cười vào mặt mod 1 cái cho sướng. Cơ mà thím ấy chày cối đến cuối ngày hôm nay mới nhận. em thấy thất cmn vọng quá
  13. nuns2koi

Thân chào các vị thuyền trưởng!
    Về vấn đề của bạn Saphirine91 này cuộc tranh chấp tại topic này cũng có rất nhiều cái để học hỏi. Từ người chơi và lẫn NPH đều có thể hiểu và học hỏi đc nhiều điều lẫn nhau.
    Các mod cũng là người chơi và cũng có thể hiểu được vị trí của gamer các bạn như thế nào. Và cũng mong các bạn hiểu cho vị trí của các mod và đừng làm khó cho các mod.
    Về luật thì bạn này cũng đã nhận sai, nhưng cái sai ở đây của bạn ý chỉ xuất phát từ cái tôi của chính bạn ý với lòng nhiệt huyết với VHT khá lớn. Điều này khiến mình rất vui!!! Cho nên mình mạn phép tuyên bố vẫn giữ nguyên giải thưởng này cho bạn ý với những lý do sau:

1. Đấy cũng là món quà từ NPH gửi tới người chơi nhân ngày sn VHT.
    2. Tiếp đó cũng nhờ bạn này mà các mod cũng nhận thấy được nhiều lỗ hổng.
    3. Tuy ko fariplay nhưng mong các bạn gamer cũng có thể hiểu được công sức bạn này bỏ ra.
    Phần thưởng sẽ được trao tại buổi off Sn VHT 2 năm tuổi. Rất mong toàn thể gamer có thể ủng hộ NPH để có 1 VHT vững mạnh. Và cũng mong các bạn ủng hộ việc trao giải lần này của mod.
    Thân! Xin cám ơn.
    Violet.PrQ, saphirine91 and GOD like this.
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình thì cư tưởng pak ấy là hacker :D
  15. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

em cũng nhiệt huyết này. mod thưởng hạng 4 -10 đi :D
    pepsi18 thích bài này.
  16. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

Xin cảm ơn và 1 lần nữa xin lỗi mod vì thái độ ngày hôm quá!!!
  17. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

Haiz. Thế thì cứ trao giải cho nó luôn đi bày đặt điều tra này nọ cuối cùng đúng hay sai nó vẫn ẵm giải.
  18. Violet.PrQ

Mình cũng thấy vui thay cho bạn ấy, cơ mà vài trăm clone thì thật quá khủng khiếp (ít nhất là khủng khiếp với người lười như mình :D)
  19. Zens66

Zens66 Member Tích Cực

như thế này mà còn mặt mũi nhận giải thì cũng phục bạn đấy =)) mình rất ghi nhận nỗ lưc thách thức chửi bới các mod rồi lại quỳ lạy van xin để được cái giải này. Tại hạ xin bái phục
  20. nuns2koi

hãy chứng minh đi :D