Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

trước hết mình cũng xin cảm ơn các bạn mod đã rất công bằng và rất hợp lý trong việc xét lý và xét tính như vậy Mình cũng rất hiểu những điều bạn mod vừa nói. Mình xin tóm gọn lại vấn đề của mình mong các mod và các bạn xem xét dùm mình

Về lý: cách làm của mình thực sự có thiếu tính fairplay có gây bất công với 1 số bạn khác. mình chỉ nghĩ đơn thuần đó là chiến thuật để giành giải. Mình xin gửi lời xin lỗi và mời các bạn đó uống nước hôm sn VHT tới ở HN nếu được gặp các bạn.

Về tình: mình rất cảm ơn các mod khi chịu xem xét và đề nghị lên trên giúp trường hợp của mình để mình có thể được nhận giải. Mình cũng gửi lời xin lỗi tới các mod với những lời nói ngôn từ khiếm nhã ngày hôm qua

Về luật: mình cũng là người chơi nhiệt huyệt và trugn thành. mình cũng rất coi trọng bất cứ bộ luật nào được các mod đề ra trong 1 giải đấu. Mình cũng chưa từng có ý nghĩ vi phạm vào những điều luật đó. Và thực tế là mình cũng chưa vi phạm vào các điều luật các mod đề ra

Cuối cùng: mình xin phép gửi lời xin lỗi chân thành đến các bạn vì lời nói ngày hôm qua. Mình cũng chỉ là người chơi tham gia 1 cách nhiệt huyết với mong muốn được 1 lần vinh danh như các vua hải tặc lớn. Được sánh vai cùng hoa ca cùng nhận giải. dù cách thức của mình có thiếu fairplay nhưng cũng mong các mod có thể du di và nể tình tâm huyết cũng như công sức của mình với vua hải tặc mà xem xét trao giải cho mình lần này.
    P/s: hứa sẽ cùng các mod và các bạn uống nước và trực tiếp gửi lời xin lỗi vào ngày mai.
    Xin cảm ơn!
  2. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

thế cuối cùng bạn ấy đc trao giải ko
  3. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Bạn nói là bạn gian lận từ đầu thì có phải bây giờ đã có vài k vàng để xài rồi không :D cứ loanh quanh với mod giờ thì cái code chưa chắc đã dc
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Dự là mai pak ấy sẽ nổi nhất trong SN ở HN :D
    pepsi18 thích bài này.
  5. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mình xin nói luôn với bạn. Đồ uống NPH mời toàn thể gamer thì liệu có cần tới bạn phải mời NPH ko?? Mình hiểu ý tốt của bạn, nhưng sẽ có nhiều khác hoặc ai đó sẽ nghĩ rằng NPH trao tặng bạn giải chì vì vài cốc nước. Nên bạn đừng nhắc tới việc này ở đấy nhé. Mình đã nói từ các cmt ở phía trên phần thưởng nó ko là gì cả. Nhưng khi trao cho bạn thì sẽ mang rất nhiều tiếng ko tốt. Và bạn ko chỉ thuyết phục các mod xem xét mà bạn cũng cần thuyết phục những bạn khác chơi fairplay cho bạn được nhận giải.
    Đúng là NPH có ra luật chưa chặt chẽ các mod cũng sẽ rút KN về việc này để giúp cho các giải sau tốt hơn. Và giờ mình chỉ muốn xác nhận 1 điều như sau:
    Clone đó là của bạn và bạn chơi ko fairplay đúng chưa?
  6. nuns2koi

Về trường hợp của bạn có thể gửi hỗ trợ lên trang g5 để bên đó hỗ trợ trực tiếp. Việc đối chấp này chỉ để đưa ra những = chứng để tước giải top 1 thôi. Bạn có thẻ inbox gửi mình đầy đủ thông tin và mình sẽ giúp đỡ bạn.
    Last edited: 22 Tháng tám 2014
  7. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

đọc từ trang đầu @.@ mệt v~ . cuối cùng bạn saphirine91 cũng phải nhận :)) và cầu xin để được trao giải ;);)
  8. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

http://diendan.game1.vn/index.php?t...-spam-đăng-ký-trên-subweb-trợ-uy.39564/page-4
    Vậy giải thích rõ ràng post #77 của Blader dùm mình cái. Thích vu khống ai thì vu khống à?
  9. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

mod nuns ơi mình chưa đăng ký tham gia buổi off vậy mai mình đi thì có được code không vậy
  10. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

nhũn rồi nhũn rồi
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

đăng kí thì có vé mời khỏ trả tiên nước, ko đăng kí vẫn đi được nhưng phải trả tiên nước:)
  12. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

thanks bác nhé :)) em đi lấy code thôi mà :D
  13. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

Thế bác Saphi có giải không :)
  14. nuns2koi

Như mình nói ở CMT là bạn gửi lên hỗ trợ game5 bên tech đó họ sẽ trực tiếp đưa = chứng cho bạn rõ. Còn về phía bên này mình đối chấp trực tiếp với giải add vàng mới xin trực tiếp từ bên họ thôi. Bạn vui lòng gửi hỗ trợ nhé.
  15. saphirine91

Trước hết việc đồ uống mình xin đính chính rằng ý mình chỉ là 1 hình thức thay cho lời xin lỗi đến các mod và các bạn về những lời khiếm nhã hôm qua cũng như dĩ hòa vi quý, một cơ hội giao lưu với các mod và mọi người trong dịp vui lớn của VHT chứ không có ý gì khác

về tính- lý- luật mình cũng đã nói ở trên rồi. đó chỉ là chiến thuật mà rất nhiều người khác cũng sử dụng chiến thuật này tuy nhiên mình sử dụng các clone lách qua khe hở của luật nên không thể coi là phạm luật dc

Mình tự nhận thấy với nỗ lực cũng như nhiệt huyết của mình với giải này nói chung với cộng đồng VHT nói riêng là có thể xem xét.

Mong các mod xem xét nhưng lời nói hết sức chân thành của mình để có thể kiến nghị giúp mình được nhận giải thưởng. Dù có được giải thưởng hay ko mình cũng xin cảm ơn các mod và các bạn đã rất quan tâm và dành thời gian cho vụ việc này. cũng như xin lỗi các bạn với những ngôn từ không phù hợp ngày hôm quá Xin cảm ơn!!!
  16. nuns2koi

Vậy nghĩa là bạn nói rằng bạn ko sai? Và giải top 1 của bạn hoàn toàn trong sạch và bạn xứng đáng được nhận giải?
  17. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

Hôm qua thim bảo ko phải acc thím, giờ thím lại nhận rồi. em khinh thím
  18. GOD

Ý pak ấy là lách được luật của Mod nên ko được xem là phạm luật
  19. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mệt quá, vừa vào diễn đàn đã thấy om sòm rồi, thêm 2 trang chữ mà vẫn chưa giải quyết xong :)
  20. saphirine91

Mình xin trình bày với mod là
    Trong vụ việc này mình có cái chưa đúng là đã sử dụng cách thức thiếu fairplay để giành giải. Mình ko dám khẳng định mình hoàn toàn trong sạch vì nó còn tùy vào phán xét của riêng từng người. Mình chỉ muốn các mod và các bạn xem xét nỗ lực và tâm huyết của mình với ngày hội SN VHT để có thể công nhận kết quả trợ uy của mình.
    Mình xin cảm ơn các mod và các bạn rất nhiều!!!