VHT [Hỏi] Nghịch dại :((

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Zinan, 5 Tháng bảy 2017.

1. Zinan

Zinan Member Tích Cực

chẳng là mình vừa nghịch dại chuyển từ main VC qua chơi main TC... chót rồi quay đầu cũng khó. Tẩy tiếc các kiểu thấy tạm ổn mà lúc đem vô thử nghiệm thì thất vọng tràn trề :(( dame nộ không thấm, dame đốt cũng chỉ 600k... mà chỉ số con main đâu đến nỗi tệ TC 228k TCTP 3,839 NN 341 còn ngọc, trận hình 10 dòng stđn. Cao thủ TC nào chỉ giáo giúp mình còn thiếu gì nữa để có thể chơi Tc ổn ổn 1 chút. Tks all :)
  2. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

thiếu tên lửa nha::ops::
  3. ezio

ezio Member Tích Cực Tân Hải Tặc

sử dụng trái tên siêu tên lửa 8* +10 nộ 150 ::byebye::
  4. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Khong tiền đừng đú, phai max STDN các loại, thớt sai lầm đấy, khi nhà nhà có ảo ảnh thì thớt sẽ khóc cho coi
  5. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Tên lửa có liên quan đến dame nộ TC của main ah bạn :b
  6. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chỉ số cũng khá rồi đấy, nhưng phải phá trái giảm st nữa dame mới thấm.:pde45:
  7. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Thì tạm thời chưa ai có ảo ảnh cả mà :) chắc cũng phải 1 2 tháng nữa may ra mới có người có. thay đổi chút cho có hứng chơi chứ chơi VC mãi cũng nhàm
  8. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Ray Law tui trí 10 nộ turn đầu hết mà. Nộ vẫn thấy cùi quá :cat12
  9. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Build ưu tien STDN rồi TC, kết hợp đi với Ray mới tăng hiệu quả, Kaya nữa, TL thì khỏi bàn, build lai chua đấy
  10. Zinan

Zinan Member Tích Cực

tạm thời mới chuyển nên cứ dòng nào nhiều * thì tui chọn thui :) up chiến báo ntn nhỉ tui up lên các bạn chỉ giúp
  11. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

copy r post lên đây bạn xem sao mới biết đc chứ thấy chỉ số cũng ổn mà
  12. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

cơ đó là ngon rồi ông ơi, hok lẽ ông muốn nả 1 phát tui hok còn gì ông mới chịu :pde2: mấy top người ta nẻ banh chành vì người ta nạp vào cũng hok ít, mình còn thiếu thốn nhiều thứ xoáy lửa 600k là ngon rồi.
  13. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

14. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

@Violet.PrQ thấy main người ta không, mới chuyển nhẹ mà thế đó
  15. Zinan

Zinan Member Tích Cực

sv cùi nhưng vẫn phải mạnh mẽ lên chứ bác. Từ lúc tui chơi qua 3 4 mùa liên sv mà sv mình chỉ nhìn ngta chơi :((
  16. gunslinger

đó là do tui với ông chưa về 1 nhà đó, 2 thằng về 1 xem TDC, CHC có càng quét người ta không ::ah::
  17. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Tui cũng tính qua từ bữa mới chơi mà không có cái chuyển cảng. bây giờ cái cái chuyển cảng mà không biết chuyển ntn??? chưa chuyển bao giờ :)
  18. gunslinger

thì zô chỗ tiền thưởng kế bên cái bình exp chọn chuyển trận doanh rồi qua thôi.
  19. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Ok. Tối qua. Tui đang ở cơ quan, khóa IP nên không chơi game được :(
  20. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

bạn full trượng chưa? chưa thì full đi :3