VHT [Hỏi] Số sao tẩy trận

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Culac, 29 Tháng tám 2017.

1. Culac

Culac Cao Thủ Forum

Ai cho em xin số sao max của các dòng khi tẩy trận với?? :cat12:cat12
  2. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Tầng 1: 7
    Tầng 2: 11
    Tầng 3: 15
    Tầng 4: 23
    Tầng 5: 30
    Tầng 6: 37
    Tầng 7: 43
    Tầng 8: 48
    Expendables thích bài này.
  3. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Xa quá =-)))
  4. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

5. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

6. Culac

Culac Cao Thủ Forum

Cảm ơn mọi người :pde15: tiện đây cho mình hỏi luôn tẩy thì nên ưu tiên lấy những gì nhỉ??
  7. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

bạn chơi theo hướng nào dân thường hay đại gia :pde28::pde15:
  8. Culac

Culac Cao Thủ Forum

theo hướng VC và MC nhé. dân thường đại gia lquan gì bạn?? mình đang xin ý thông tin mà
  9. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Trận tẩy thủ hoặc mấy dòng chỉ liên quan tới dame chính
    Dân thường dễ gì tẩy trúng dòng ngon::big_smile::
  10. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

dân thường hay đại gia nó lquan đấy bạn mình k troll đâu nhé, may mắn tẩy phát ra đúng ý mình gần như là k có, tẩy trận hình là cái thốn nhất đấy bạn, VC thì thường sẽ tẩy STDT xong đến VCTP xong đến VC% xong đến SM% còn MC thì STDN, dân thường thì cứ dòng nào ổn ổn hòm hòm là xài thôi k theo đuổi dame to hoàn toàn đc vì khá khó, bạn hiểu ý mình k?
  11. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Lấy chủ yếu các dòng dùng được cả team, ví dụ giảm stđt, giảm stđn, VPTP, sinh mệnh, ...
  12. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Tẩy cái này là thứ thốn nhứt, thôi thì trước mắt cứ dòng nào ngon lấy trước rồi sau khi đã tẩy full dòng ngon hết rồi nếu dư nguyên liệu thì mới tẩy lại theo đúng thứ mình cần hoặc tẩy nhiều * hơn.
  13. Culac

Culac Cao Thủ Forum

yep yep tích cả tháng tẩy trong chưa đầy 1p =)) may mà cũng đc 5 dòng full khá ngon =))
  14. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Công nhận, như báu tích chừng 1-2 tuần thôi là ngồi tẩy mệt nghỉ được mấy cái luôn rùi còn cái thứ này tích 1 tháng mà cứ tưởng mình tích có 1 ngày, tẩy cái vèo xong... à không hết luôn [[=