VHT [ hỏi ] Sau vụ update thì em nên chơi dof hay bur đây các bác

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Allain, 2 Tháng mười hai 2018.

1. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

sida dạo này khỏe quá, đi cả 3 đường thì ai mà đỡ được ::ah::::ah::::ah::
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::after_boom:: thời này mà thuần 1 dame cho chết à . haki k đủ thì từ từ củng đủ chứ thuần 1 đường sau đánh ai =)))
  3. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Em mới đủ Haki cho 1 em ah bác nên 2 con là Ko thế
  4. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Vậy theo ý kiến của các bác thì dof lời hơn vậy em sẽ lên dof cảm ơn các bác nhiều
  5. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

thuần 1 đg thì tha hồ đc đi cọ bồn mỗi ngày =)))
  6. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Nếu bỏ lá chắn ra thì cá luôn là dmg của Dof lúc nào cũng to hơn Burgess cả. Thề.
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Tình hình hiện tại là dof là hard core của team ít nhất là 3 bản update nữa nên việc lên dof là bắt buộc.
    Còn bạn nếu lên dof trước khi lên bur thì có thể đánh nhau thua, nhưng ko hoàn toàn. Còn với việc team bạn ko có dof mà lên bur trước đánh nhau thì bảo đảm thua 80 90%.
    Dof trong meta hiện tại thì : dame thuộc dạng khá ( vì nhiều lý do như def lẫn lá chắn), hiệu ứng thuộc dạng khủng, miễn dịch tốt, buff hồi sinh. => Có thể tồn tại khá lâu qua nhiều meta.
    Sabo: dame to, kháng tốt, buff def, nộ, miễn dịch khá ổn. => Tồn tại cũng được vài meta nữa.
    Burgess: dame to. Không còn j ngon nữa. Thuộc dạng tướng phong trào của meta giống như lúc râu trắng hay akainu ra. => Sang update tiếp theo có thể bị out.
    Kết lại là tốt nhất là team phải up dof vs sabo trước sau đó thích chơi j rồi chơi. Sabo thì có thể hiện tại người có người ko, nhưng dof thì ko thể ko lên trước.
    Shanks thích bài này.
  8. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Dof giúp team ổn định hơn nhiều, cái hs quan trọng, tướng ưu tiên hàng đầu
  9. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

đù phân tích ghê nha ::waaaht::::waaaht::
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Ai sida như chú m sắp trận đánh nhau cũng ko xong:pde45::pde45:
  11. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

giờ vứt được con main ra ngoài thì mình cũng muốn chơi bú gẹt vì đang chơi có 4 tướng
  12. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

sida thì bay vào đây ::sure::::sure::
  13. NTT1234

NTT1234 Member Tích Cực

Có sabo :v lên sabo trước thề ngon hơn lên Dof trước,

Còn Dof với burgess thì tất nhiên 100% là Dof rồi :v..ngoài việc dame bỏ qua tam phòng (chỉ tính miễn sát thương haki và lá chắn) thì % xuất hiện hiệu ứng là khá cao :v... lên Burgess thì chỉ có đánh với mấy thằng yếu hơn ( không có Dof) thì đc
  14. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Nếu chơi 2 VC rồi thì cứ bur thôi. Mà vẫn nên lên con dof để lấy hu với hs. Dmg dof cũng khá to và ảo diệu nên nếu set vc 2 chưa build khá nhiều thì nên sang dof =)))