[Tổng hợp] Các trường hợp chưa nhận được code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Koneko, 28 Tháng hai 2015.

Moderators: Vinci
  1. KoTEnVoDoi

KoTEnVoDoi Thành Viên Mới

ad ơi xem lại dùm với mail em vẫn ko nhận đc code :( . ac.jpg
  2. KenMen

KenMen Member Chính Thức

@TheOldMan mod ơi check lại giùm mình event CAM 13 nhé mình có tên nhưng chưa nhận đc mail :)
  3. HLloveLH

HLloveLH Member Tích Cực

Check giúp mình event Cam 13 với mod
  4. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

CHC mk thắc mắc vài tuần rùi sao chưa có hồi đấp vậy
  5. KoTEnVoDoi

KoTEnVoDoi Thành Viên Mới

6. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

7. KenMen

KenMen Member Chính Thức

@TheOldMan mod ơi check lại giùm mình event CAM 13 nhé mình có tên nhưng chưa nhận đc mail :)
    Tên Diễn đàn mình là KenMen
    Tên Nhân vật đăng kí nhận thưởng là JInJIn -S184: HERADAS
    Mail nhận thưởng đúng như trong hình mà mình chưa nhận được.
  8. RayZ

RayZ Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

H là mod @Raito đảm nhiệm event box nhé
  9. BlueOcean

BlueOcean Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

10. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

11. BiMun

BiMun Thành Viên Mới

Mod ơi e có tên trong danh sách trúng thưởng code liên thông tháng 8 nhưng có chút vấn đề khi e cập nhật thông tin gửi đi tên mail là haile17193@yahoo.com.vn trong danh sách lại chỉ có haile17193@yahoo.com như vậy chắc chắn e sẽ không nhận được mail có code của mod...nhưng mod không cho thắc mắc những vấn đề về mail như vậy là do e,nhưng e đâu có phải do mail của e là do lỗi cập nhật thông tin thôi,e xin mod xem xét lại và gửi lại đúng địa chỉ mail ạ đây là hình ảnh kết quả ạ 12002380_621763004630093_7140858873042689858_o.jpg

Các file đính kèm:

12. Petroleum

Petroleum Member Chính Thức

mình vẫn chưa nhận được code mod ơi @Raito
  13. Gru

Gru Member Tích Cực

Mod ơi xem lại giúp em, chuyện là em tham gia mini game cosplay trên diễn đàn và trúng được 1 code...nhưng hiện tại em vẫn chưa nhận được trong khi các bạn khác đã có...
    theo lời Mod @Baymax thì đã check lại giúp em là mail đã gửi..nhưng thực tế em chưa nhận được mail code nào.. xin các Mod trợ giúp..thanks các Mod..
  14. Datpapa

Datpapa Member Tích Cực

cung đang mong mỏi cùng b, đã hỏi mod và mod bảo b chờ nhé :(
  15. duykhang04vn

duykhang04vn Member Chính Thức

16. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

17. OngCu

OngCu Thành Viên Mới

thế khi nào phát code tuần san 87 z mod
  18. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

xin chào mod @Raito . Mình có tên trong DS event Công Hội Đại Chiến nhưng vẫn chưa nhận đc code mod check lại giùm mình nhé ..... cám ơn mod .
  19. PrinceUSD

PrinceUSD Member Tích Cực

xin chào mod @Raito . Mình có tên trong DS event Công Hội Đại Chiến nhưng vẫn chưa nhận đc code mod check lại giùm mình nhé ..... cám ơn mod .
  20. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@Raito mod ơi check giùm mình event Công Hội Đại Chiến mình vẫn chưa nhận đc mail. Thank mod !!!!
Moderators: Vinci