[TRỰC TUYẾN ] VƯƠNG GIẢ CHIẾN 24

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 24' bắt đầu bởi J-Fla, 1 Tháng chín 2017.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

DH nào bạn ? Ảo ảnh nó là trái key cho PB này nên khó kiếm là điều dễ hiểu. trừ các top như OTAN, Lee, BR, IS,... mỗi giải lớn đều kiếm vài mảnh, chứ tầm trung như tụi mình cứ tà tà mà chơi thôi :pde16:
  2. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mấy cái danh hiệu vđ ĐHT với cái vô địch CHC mà không tham gia ấy. làm sao kiếm đủ. t ham danh hiệu lắm. miễn sao tăng LC
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

cái ĐHT thì ko thể set vào GG hay PH đc nhé bạn ! Đó là phần thưởng cinh danh cho cá nhân mạnh nhất ở nhánh ĐHT. Còn quà ko tham chiến CHC mình nghĩ cũng khá hợp lý, những acc mạnh mới cày DH để thêm thuộc tính mà acc mạnh ko ra trận thì làm sao mà win để vào vòng trong có DH đó ! Nên DH đó sẽ cân nhắc cho vào GG với mức giá phù hợp ! Giờ thì mình ngấm dấm rồi, ngủ thôi ! Chào mọi người !::brick::
  4. Culac

Culac Cao Thủ Forum

tình hình xem thế nào kiến nghị thay đổi phần thưởng trợ uy đi chứ mấy ông mod. lèo tèo vài 3 đồng beri nói thật chắc chỉ có mấy ông free từ thuở mới chơi may ra còn hào hứng. thêm tí vàng kiểu lôi đài đi cho nó kích thích nhỉ :pde3::pde3:
  5. murom123s26

murom123s26 Member Tích Cực

mình có 1 cá ch xuống cụm dưới ma ko phải xin phép bố con thàng nào hết::big_smile::::big_smile::::big_smile::::big_smile:: đó là lập nick sv mới mà chơi. mà chơi 1 mình cho nó chăc vô địch cac bạn ah
  6. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

mượn acc phụ cụm 2 vgc để xem chiến báo vs ạ, bác nào cho mượn thì e cảm ơn trc ạ
  7. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

@Petrolimex @J-Fla cái vụ đổi pass và nhường công hội đã xong. Cảm ơn 2 thím nhé!
  8. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

:cat41 chuyện vặt ấy mà
    :cat44
  9. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

scandal hậu CK thật là vui ::band::
  10. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::big_smile::Niềm an ủi nho nhỏ của dân cùi: win quán quân 100%