VHT [Trực tuyến - Thảo luận] Vương giả chiến mùa 14

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ 14' bắt đầu bởi kissyou90, 11 Tháng sáu 2016.

1. Kite Siver

Kite Siver Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde36: quẩy quẩy
  2. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

Danh sách các bạn đã tham gia dự đoán đây nhé :)
    mình đã cập nhật 3 bạn trúng thưởng ở #2 của topic trực tuyến nên các mem vào đó xem nhé
    Chúc mùng 3 bạn đầu tiên đã trúng thưởng :pde78::pde78::pde78:
    aisa_1 thích bài này.
  3. ColinRola

aisa_1 and Ruler like this.
  4. Kurumi Tokisaki

Kurumi Tokisaki Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Ruler thích bài này.
  5. Kurumi Tokisaki

Kurumi Tokisaki Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

À cái này xếp theo gg form à thê sorry
    Ruler thích bài này.
  6. Kite Siver

:pde36: chia buồn cùng mod
  7. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Tí nữa thì bị loại ở 1-32
    Kurumi Tokisaki thích bài này.
  8. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

win r` có trả tiền bản quyền ko :pde36:
  9. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

ráng mà lết vào BK đi :pde36:
  10. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

có OD bá nhất quả đất mà còn xoắn hả anh ::baffle::
    LeeNaNa and Violent like this.
  11. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

:pde29: lại đc cái thằng 2 quả ôn dịch nằm đâu rồi cưng TTG hay ĐHT
    yuukis153 thích bài này.
  12. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

A yếu mà
    K sợ hơi phí
    yuukis153 thích bài này.
  13. Kise

hên lắm vào top 8 thôi chứ BK cửa hẹp quá lách qua ko dc :pde11:
  14. ColinRola

Đã lên sóng 2 cặp dự đoán ngày mai. mọi ng qua
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/minigame-Đồng-hành-cùng-vgc.132462/page-4
    để dự đoán nhé. còn kết quả mình vẫn sẽ thông báo ở cả 2 bên :)
    ChristianKhanh thích bài này.
  15. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

16. Kise

17. ColinRola

Phỏng vấn aisa.s2 cụm 2!

PV: Chào anh! Em là phóng viên của VHT mình em có thể phỏng vấn anh vài câu liên quan đến giải đấu VGC mùa này đc k?

aisa: rất sẵn lòng.

PV: Anh cảm thấy như thế nào về VGC mùa này khi mà cụm 2 - một cụm toàn những quái vật đáng gờm ?

aisa: câu hỏi của bạn cũng là suy nghĩ của mình. toàn quái vật nên còn lo bị tach sớm. mùa vgc này phải nói cụm 2 rất hấp dẫn, mình cảm thấy hồi hộp chia bảng và hóng những trận gay cấn của các top

PV: Em cảm nhận được sự lo lắng trong câu trả lời của anh ^^ chắc anh đã chuẩn bị rất nhiều cho mùa giải VGC khó khăn này vậy anh có ý định đầu tư vào trận đấu giá này không?

aisa: k chuẩn bị dc gì cả. acc vẫn thế k lên dc mấy. cũng muốn đấu áo chỉ sợ giá cao quá k theo kịp.

PV: Vâng vì được biết chỉ số main anh vẫn đang là con số khủng khi chưa có áo hoàng kim ^^ vậy anh đánh giá ai là đối thủ đáng gờm với anh và có thể tiến sau vào trong giải?Vì sao?

aisa: nhánh bên này đối thủ nặng ký nhất quan sát dc là libra. mùa trước nữa từng hạ libra 3-0 nhưng giờ đã khác. gặp trong colosum toàn thua. nhánh bên kia kệ đi. toàn trâu bò , lợn gà ngựa .... =)) .

PV: Nếu đợt đấu giá này thành công anh dự đoán bao nhiêu % mình sẽ tiến sâu vào chung kết ?

aisa: đấu giá thì khó nói lắm. hên xui vì cũng nhiều người người ta tích vàng. acc aisa cũng k còn đc đầu tư như trước nên tiêu gì cũng phải tính toán.

PV: Vâng mùa giải này thật sự khá khó khăn và đau đầu nhỉ!
    Cảm ơn anh vì buổi trò truyện này! Chúc anh gặp nhiều may mắn và tiến sâu vào trong giải và hứa hẹn nhiều trận gay cấn hấp dẫn! ^^

aisa: cảm ơn bạn.

Phỏng Vấn Tuấnmina

PV : Chào bạn TuấnMina.s236. Mình là phóng viên của VHT, xin phép được hỏi bạn vài điều về giải đấu VGC lần 14 này.

TuấnMina.s236 : Oke, bạn cứ tự nhiên.

PV : Thanks bạn. Đầu tiên , bạn cảm thấy không khí mùa VGC lần 14 này như thế nào?

TuấnMina.s236 : Ồ, mình thấy mọi người nhộn nhịp hẳn, bình luận rất sôi nổi. Đặc biệt khi mà @LeeNaNa lần đầu tiên sở hữu được trái OD , tiện thể mình xin được chúc mừng bạn ấy.:cat26

PV : Ở vòng 1/8 sắp tới, bạn đã có những chuẩn bị gì khi phải đụng độ Bril.s216 , một trong những người khá nổi bật trong nhánh của mình.

TuấnMina.s236 : Với vẻ đẹp quyến rũ của mình thì mình tin rằng chiến thắng là điều khó thoát khỏi bàn tay của Bril *cười đùa*. Mình hi vọng may mắn sẽ mỉm cười với mình ( Boa hóa đá 5 người chẳng hạn kaka):cat15

PV : Bạn có mục tiêu nào trong đợt đấu giá lần này để đạt được thứ hạng cao trong đợt VGC lần này không?

TuấnMina.s236 : Ồ mình cũng hi vọng sẽ đấu giá thành công được Áo vàng với giá 10000v trở xuống . Còn cao hơn thì mình chịu . * Lại cười * .:pde81:

PV : Bạn thật là bá đạo. Theo đánh giá của bạn thì trừ bạn ra , ai là người có khả năng vô địch cao nhất trong cụm này *troll* ?

TuấnMina.s236 : um, mình thấy Út câm:pde79: , à nhầm út điếc chắc chắn là ứng cử viên số 1 cho chức vô địch VGC cụm 5 mùa này.

PV : Hi vọng bạn sẽ giành được chiến thắng trong vòng đấu sắp tới. Bạn có lời nào muốn nhắn nhủ đến người thân cũng như bạn bè không ?

TuấnMina.s236 : Vâng , tiện đây mình xin cám ơn ba mẹ đã tạo điều kiện cho con ăn học để con có thành công như ngày hôm nay, cũng như lũ khốn nạn đã quan tâm và không giúp đỡ mình những khi khó khăn, hi vọng mùa Euro này 500 anh em lên nóc nhà ngồi hết. Cám ơn tất cả. Mong mọi người ủng hộ cho mình.:pde36:

PV : Cám ơn bạn vì buổi trò chuyện rất vui ngày hôm nay. Hi vọng chúng ta lại được gặp nhau trong trận chung kết. Chào thân ái và quyết thắng.
    Last edited: 20 Tháng sáu 2016
  18. Kite Siver

:pde9: :pde61:
  19. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cổ vũ bên ngoài chứ đâu :cat12
    Violent thích bài này.
  20. Giấy

đắng mề :pde36:ta thấy sv mi nhiều đại diện vào liên sv lắm chắc mùa sau vẫn cụm 1 thôi