VHT [Chia sẻ] Chút trải lòng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi LongRiver, 6 Tháng một 2018.

1. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Như nhiều người biết thì mình vừa tạch CAM, do lực không đủ với người ta nên thua, tính tổng thế thì là do đen nên đến giờ này vẫn chưa 1 lần ăn trái TL, lần này đen lần khác cũng đen đâm ra nản.
    Lần này do thấy top các mùa trước ăn hết rồi nên tự tin với 32m trong các kỳ CAM trước ở các cụm cao nhiều người đã từng ăn được nên cũng không do dự khi vào CAM, vào để biết mình muốn lấy CAM và ai không đủ điểm bằng mình thì lui lại để tránh phí điểm giống như cách Chosen và happy.s2 đã làm mùa trước.
    Sau khi vào xong mình có nhờ @Petrolimex tư vấn để yên tâm hơn thì được biết bác ta cũng định chơi đợt này. Lâu nay không biết bác chơi nhân vật nào, có bá hay không nên cũng không hỏi từ trước. Biết bác định chơi mà nhiều lực thì xin nhường, đây là chuyện đương nhiên và dễ hiểu. Sau được biết đã có người định thay thế bác cho e "nhảy lầu" thì e cũng xin trợ giúp, ở đây không phải kiểu quỳ lại van xin. Những việc này hết sức bình thường và dễ hiểu. Thực sự lâu nay cũng ko để ý Chosen luôn vì có thấy phát biểu bao giờ đâu, được nhường ăn thì tốt mà không thì đành chịu và kết quả đã thua. Dù có do thiếu kinh nghiệm hay không thì cũng là đen đủi và cũng buồn nhưng cũng không có gì quá shock cả vì mình đã không đua bằng mọi giá. Ra ngoài có kêu ca 1 chút thì đã sao, có chửi bới ai đâu, nếu quan điểm rất rõ ràng. Hồi nãy bác @Petrolimex lôi ra để nói đểu với miệt thì là lý lẽ "đàn bà" thì cũng không hiểu bác dựa vào đâu.
    Ngày trước chỉ là thiếu 1 chút kinh nghiệm khi trở lại diễn đàn đôi lúc có loạn ngôn liên quan đến các thay đổi của NPH nên bị anh em hội đồng trên diễn đàn, cái đó t biết, nhưng t sống thế nào, đối xử với mọi người ra sao, đàn bà hay không thì ở trong sever, trên hội nhóm và ở ngoài đời nhiều người biết. Bây giờ có việc gì liên quan là 1 số đối tượng thi nhau nói móc, nói mỉa: rồi thì đợt này xịt CAM bọn nó hả hê t nhận ra hết. T hay chửi thề, thậm chí có khi nói hơi bừa nhưng không bao giờ "CÔNG KÍCH CÁ NHÂN" vì ở trên này ít ai hiểu rõ về con người ai cả, 1 số đứa vẫn có sở thích công kích cá nhân làm niềm vui cho tụi nó và bạn bè cùng hội, kể cả một số mod và member thân mod cũng có hành đông tương tự. Thằng VuaBom t cũng từng chửi nhau với nó rồi và cũng chẳng ưa gì nhưng nó là 1 trường hợp điển hình của việc bị công kích cá nhân.
    Nhân đây cũng xin nêu quan điểm của mình cũng là niềm mong ước là làm sao NPH tạo cơ hội cho tất cả mọi người cùng nhau trải nghiệm thật nhiều, cùng nhau mạnh lên, chia sẻ với nhau nhiều hơn, đây là quan điểm thật chứ không "đàn bà" như bác @Petrolimex nói đâu ạ.
  2. icefrog7

icefrog7 Member Tích Cực

Nhiều chữ quá :v
    Yukino Yukinoshita thích bài này.
  3. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

4. BigFther

BigFther Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde22: chấm đỡ trôi
    Yukino Yukinoshita thích bài này.
  5. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

ksao dau bac Long chung toi luon ung ho bac
  6. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Chú có cần chị chụp tất cả đoạn chát riêng với chị đối chứng với tất cả ý cô cmt của 2 topic để chỉ rõ cái tính đàn bà, thích quy chụp người khác khi họ không làm theo ý mình nghĩ không??
    Tạch cam thì buồn tức chửi với lý do mạng lag, tiếc ko vào hết,...
    Ai đời như đàn bà đổ thừa người ta ko nhường mình, cố tình hại mình các kiểu, rồi nào là cố bạo biện là mình chỉ vui thôi , sưu tầm thôi.
  7. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

cần bản tóm tắt!
    BigMther thích bài này.
  8. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Tạch CAM ===> Buồn, nhưng không đến mức nhảy lầu. Trải lòng chứ k phải " đàn bà " như huynh @Petrolimex quy chụp. Anh hiểu chưa. Chịu khó đọc tý sẽ thấy nhiều góc khuất hơn.
    BigFther thích bài này.
  9. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

tóm tắt: Trước em ko biết hay nói tào lao. Giờ em biết rồi. Nhưng em thèm quả tên lửa để trải nghiệm. Các cụ mạnh dạn thấy em vào cho em 1 trái trải nghiệm chơi chứ lâu quá rồi mãi ko đc buồn và nản lắm. Báo tô hay bựa khắm vậy? ::beat_brick::::beat_brick::::beat_brick::
    mrbotao thích bài này.
  10. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

đó không thật là nhờ bác giúp khéo à, không được thì chịu thôi. quan điểm cá nhân cũng không thích kiểu ốp phút cuối như thế, vào luôn từ đầu để còn né, cho 40m vào từ đầu đảm bảo chỉ có những ai tai to mặt lớn sát phạt nhau. bác có công nhận đua kiểu này NPH lợi nhất không
  11. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mình thấy bạn chơi all đánh thường thì cần gì đua tên lửa cho mệt mỏi ra ::confuse::
  12. LongRiver

dồn đò mãi thì cũng phải bung chứ, mà đua thì cũng muốn ăn. với cũng phải có 1 quả để ngắm chứ
  13. Petrolimex

Thế thằng đệ s55 cụm1 vào trước 35m top 1 đấy thì sao?? Theo ý của cô đấy, hay tên nghèo sao ko vào mẹ 37 m đi cho đệ chị đỡ mất 35?? Giả sử đệ chị ốp cuối thì nghèo nhảy lầu rồi nhé., Đua cam mỗi đứa mỗi kiểu[/QUOTE]
  14. LongRiver

đọc lại cmt của bác ở trên. bác nhầm nha. đồ có thể thôi, ko có lý do mạng lag với ko vào hết đâu. 30m mua thêm 15k điểm chiêu mộ là hết lực rồi. không có ai hại ai ở đây hết, do số. ở đây là không thích cách chơi của những người như Chosen, không giao lưu với cộng đồng, ăn phải để đường sống cho người ta, không thì báo trước để còn né, chứ về lực đua t nhận thua không kháng cự
  15. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

16. Petrolimex

Tính đàn bà là gì? Là cảm tính nghĩ soa nói đại ko có logic., Xuyên suốt quá trình trao đổi với chị, chị nắm rõ mới dám nói thế nhé mụi
  17. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

update mới nhỡ có cái hay r bung cũng đc,như là thời trang tết mới chẳng hạn,chứ đua cam cụm bác nhiều thanh niên trâu bò lắm,or tốt nhất là nên kiến nghị chia cụm cam lại r ms bung đc
    LongRiver thích bài này.
  18. Petrolimex

Ở trên chị nói, thua thì nhìu lý do , có thể nói mấy lý do đó ko ai trách
    Còn cô là cô cảm tính, cô cho là người ta hại cô?? Cái này cần chụp ảnh cmt ở topic bên kia không??
    Trích nhẹ" còn tụi nó chơi theo kiểu sát phạt nhau, làm tổn hại nhiều nhất, để có lợi cho nph"???
    NeverDieS60 thích bài này.
  19. Petrolimex

Mi là người có học cao, cái chuyện bỉ ổi thế mà mi bảo là nhờ chị giúp khéo ?? Nực cười
    Mi bảo chị giả vờ nói đua cho chosen nhường rồi giả bộ nói mạng lag cho cô ăn, hành vi này đẹp mặt quá hã
    Đẩy người khác phải lừa dối để mình đạt được mục đích,đẩy họ làm chuyện trái với lương tâm, bỉ ổi ,khốn nạn đến thế mà mi trải lòng là cho vui , tạch là bình thường,
    Đầy thủ đoạn đến thế mà sao tỏ vẻ lương thiện thế??
    NeverDieS60 thích bài này.
  20. LongRiver

hiểu. cái này là t nhờ bác giúp kiểu giả vờ đua xong nhường lại với lý do mạng là ko vào được. đây là xin giúp chứ không phải t lấy lý do mạng lag nên nhường Chosen đâu. Đua kiểu này lợi cho NPH vì top tốn nhiều lực chứ không nói bác hại t làm gì mà tự ái.