VHT Bảo Trì Xong Không Đăng Ký Được VGC

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Nguyễn Hiền, 29 Tháng sáu 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mod thông báo là dời ngày đăng ký, nhưng tại sao giờ đang cho hoạt động. Cả ngày nay giờ mới vào đc game thì đm, VGC đã hoạt động. game cái kiểu đéo gì vậy. Bảo trì không có giờ chính xác, lại còn thông báo vớ vẫn...

1stWait thích bài này.
  2. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

bên mình đang rs lại giải để mai dk lại nhé . Chú ý ngôn từ của bạn ::smile::
    Shaddoll thích bài này.
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đợt này giáo sư có hứng lên làm ứng cử viên ko vậy ::confident::
  5. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

http://forum.568play.vn/index.php?threads/thông-báo-hỗ-trợ-sau-khi-bảo-trì.205381/

"Ngoài ra, do thời gian bảo trì gây ảnh hưởng đến việc báo danh giải đấu Vương Giả Chiến của 1 số thuyền trưởng, nay Vua Hải Tặc cũng xin thông báo sẽ cho báo danh lại giải đấu Vương Giả Chiến vào ngày 30.06.2018, các thuyền trưởng hãy lưu ý báo danh để thể hiện sức mạnh của mình trong tân thế giới!"
  6. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

k ::confident::
  7. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

kó à ::confident::
    J-Fla thích bài này.
  8. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hôm này 30.06 vẫn chưa thấy phần báo danh VGC. lừa đảo hả.
  10. Nguyễn Hiền

Cho hỏi đây là box gì nhỉ. ::baffle::
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mai rồi sao chưa reset ::sad::
  12. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Box quán rượu bạn ơi ! Bạn than phiền ae hiểu nhưng hạn chế từ ngữ nhé !
    @all : mình đã báo lại với ktv, ko biết tình hình sao rồi !
  13. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

đưa điểm công huân vào đổi chiến cuối được 0 đại ca ?
  14. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Mình chỉ mong ra thêm những HĐ ingame có đổi haki bá vương, chứ cái thương thành công hội đổi chả bõ bèn gì. đào haki thì tỷ lệ hơi thấp, ấn hơn chục lần ở mốc 7 và 8 mà ko ra nổi tý nào.
  15. chuabietchoi

chuabietchoi Member Tích Cực

chưa đc reset mà đánh luôn r kìa mọi ng::brick::
  16. Nguyễn Hiền

cái tên box nói lên tất cả rồi bạn, bạn vào quán bar & rượu có ai nói chuyện để ý ngôn từ của mình ko ? ::boss::

tại bức xúc quá bạn ak, nên xyz...haha
  17. Shaddoll

::feel_good::Đăng topic ở quán rượu, và bị khoá mẹ dồi, mình hỏi đích thân e nó, e nó bảo có mod nào nhắc không được spam đéo đâu, kể cả lúc e nó còn là new mem, chỉ nhắc ko dùng chữ màu thôi, luật nhắc 1 lần mem mới đâu dồi nhể, chắc thế nên ai dám rep lại đâu, chỉ dám khoá thôiiii::look_down::
    http://forum.568play.vn/index.php?threads/thắc-mắc-acc-santo-bị-ban.205392/
  18. StrikeBack

^ Mình khóa mà , căn bản thấy nó rất nà bt nên khóa lại cho đỡ rối Box ::ah::
    Đã nhắc nhở mod ban em nó ghi danh ở topic Đảo khỉ rồi , ko biết bị ban mấy hôm mà ae gắt thế ::dribble::
    Shaddoll thích bài này.
  19. Shaddoll

Ok tks mod, e kia bị ban 3 ngày, và từ đầu đến cuối mình vẫn nói rất lịch sự, chỉ vì topic bị khoá mới chửi thôi
    cái vấn đề to nhất là chả mod nào từng nhắc e nó không spam cả, nếu thế thì không biết lôi cái "chỉ nhắc mem mới 1 lần" ra làm j không biết
    Việc ban 3 ngày mình thấy cũng hơi lố, vì xưa nay vụ như này thấy đa số toàn ban 1 ngày, chưa kể mình không hề thấy mức độ đấy gọi là spam, ng ta nói thì rep lại đúng r còn j
  20. StrikeBack

^ Tôi thấy qua thì đúng là có spam vài topic , nếu là tôi thì sẽ ban 1 ngày và nhắc nhở thôi. Mod J fla ban 3 ngày hơi năng tay chút nhưng cũng ko phải là chuyện to tát lắm, mình đã nhắc nhở :D .
    Chuyện nhỏ mình nghĩ cũng ko nên xé ra to làm gì nên để mấy đứa nó tự giải quyết, nên stop ở đây thôi, lèm bèm cũng ko giải quyết được vấn đề gì, nếu bạn vẫn kiên quyết đòi công bằng thì mai mình sẽ nhờ phía NPH gỡ ban cho member CH bạn nha nha nha ! ::adore::::adore::::adore::
    Shaddoll and Persephone like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.