VHT [bức xúc] Cái này hơi động chạm

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nhi1985, 30 Tháng sáu 2017.

1. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

Động chạm thật nhưng mà mình muốn nói thật lòng rằng kĩ thuật viên vô dụng vãi lúa. update xong chưa thấy lỗi mẹ gì đã bảo trì. Mà từ lúc chơi tới h cứ hễ bảo trì là lại nhiều lỗi hơn thế là tdn? ăn lương kĩ thuật viên mà trình độ cũng ngang mình sửa gì hỏng đấy à? Nhớ lúc bắt đầu chơi chả lỗi gì cổng game các kiểu ngon lành chơi dc 1 thời gian đe dọa update gần 2 năm sau mới thấy và trong thời gian đó liên tục THÔNG BÁO BẢO TRÌ NÂNG CẤP SEVER mỗi lần bảo trì là 1 lần vào game trở nên khó khăn hơn ban đầu thì vào hơi lâu về sau vào 1 lúc diss luôn giờ là ko vào dc bằng client luôn zzzzz bảo trì nốt lần này xong các bạn cứ việc đi chơi linh tinh hộ mình cái bạn gái ko có, đi chơi cũng ko thích có mỗi niềm vui là vô vht bắt nạt mấy thằng cu trong CH mỗi ngày mà cũng bị tước mất thử hỏi các bạn còn tình người ko -_-
  2. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

định mệnh tôi vừa phát hiện ra một vụ bạo hành ngược đãi trẻ em ::angry::
  3. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

::look_down::ai ngược đãi Mai vậy. Cho ké với::sexy_girl::
  4. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde73: nó là méo nhé, mình 18+ rồi nhé not trẻ em
  5. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

::sexy_girl::18+ . ::still_dreaming::khỏi ngồi lồng sắt zồi
  6. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

hôm nay tên Đạt Gay uống nhầm thuốc gì chuyển qua thích gái à =))
  7. Silent Cat

8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: bức xúc thật bứt nút
  9. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mèo bây h nhiêu tiền 1 ký nhỉ ::sexy_girl::
  10. Longthalo

Longthalo Member Tích Cực

330 ko vao game duoc giai quyet le cho nguoi ta con choi nua
  11. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

30' nữa ! ::adore:: Chúng ta cùng hóng nào ::angry::
    Last edited: 30 Tháng sáu 2017
  12. ConanKuns

:pde2:thích gái hồi giờ
  13. PainS352

PainS352 Member Chính Thức

vẫn đéo vào đc game
  14. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

Em này cùng sv tý vào phải cho đi cọ bồn cầu mí đc :cat48
  15. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

CH mình nghỉ hết rồi chả có ai bắt nạt được, toilet bẩn qua rồi huhu ::cry::
  16. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Vâng, mình cũng ko có bạn gái, đi chơi cũng ko, vẫn ráng cùng anh em mod hỗ trợ các bạn tối đa từ sáng giờ, tụi mình cũng chỉ biết ghi nhận từng người và báo lên trên, cũng mong fix nhanh để ae mình cùng chơi, biết làm đc gì hơn đây, mong bạn thông cảm, bình tỉnh đợi cùng bọn mình nhé...... ::sad::::sad::
  17. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

qua đây bấy bì ::big_smile:: cưng sẽ đc chăm sóc tận tình chu đáo :pde26:
    javan4 thích bài này.
  18. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Thanh niên này giống mình,gái gú thì ko mà đi chơi thì chán,có mỗi game này làm thú vui hàng ngày
  19. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Vô Cực nghe nói mới gộp hội cl hơn 100m lun r ghê vãi :pde53: sv 2 hội hơn 100m
  20. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Thua sml ace nè mod,thật sự là rất thất vọng,bảo chủ hội hạ lc cân 3 là win mà chủ quan k nghe theo r thua nhảm.mà sự thật là ms lấy tầm 5 ng bên pir,chưa gọi là gộp đc