VHT [EVENT] ĐẤU TRÍ VÀ CHUỖI NHỮNG CON SỐ 9

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi CaptainES2, 14 Tháng bảy 2021.

1. Tenderloin

Tenderloin Member Tích Cực

trước mình tham gia ben group điền như thế vẫn nhận quà bt nên mình nghĩ thế là ok r . xong mod đăng thì mình thấy và cũng hỏi lại rồi ?
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Bên gr nó làm gì có phần tên 4rum mà bạn sai đâu? Với lại luật cho sửa, bạn tự thấy sai thì vẫn đc sửa chả sao cả. Ý mình muốn mod là ko nên nhắc lỗi sai cho từng người như thế, giả sử bạn ăn giải vàng thì thiệt cho ng khác còn gì? Vấn đề đơn giản thế thôi nên dừng nhé ko tranh cãi nữa.
  3. Chaiel

Chaiel Member Tích Cực

4. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Thôi nào =)))
    Ăn được vàng thì mình cũng ko nhắc đâu =))
  5. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn ơi nhớ là có luật ai đủ 30 bài mới đc tính nha :)
  6. CaptainES2

CaptainES2 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

mình hông thích đc hông ::confident::
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Luật là luật làm gì có thích với ko thích ở đây
  8. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ai biết đc mod =)) ev này hình như chưa đủ 3 giải vàng đâu, còn ev khác thì thường hết ev ms quay số mm mà
  9. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

10. CaptainES2

Không đủ thì quỹ lương dồn sang giải sau. Ez mà =))
  11. Bo0crAzy

Bo0crAzy Member Tích Cực

12. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

13. KouKunKK

KouKunKK Member Tích Cực

14. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

15. Skowatki

Skowatki Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

16. 15jun

15jun Member Tích Cực

xóa bài em viết ạ ( ở đây ạ)
  17. 15jun

15jun Member Tích Cực

18. warking