[OFFLINE] ĐĂNG KÍ THAM GIA OFFLINE VHT MIỀN NAM

Thảo luận trong 'CLB Miền Nam' bắt đầu bởi Lovefing, 15 Tháng mười 2015.

1. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Thân chào các vị thuyền trưởng.

OFFLINE không còn quá xa lạ đối với mỗi chúng ta, cùng trò chuyện, tham gia những minigame sôi động. Các thông tin buổi off sẽ được chúng tôi liên tục cập nhập. Nhưng trước tiên hãy ghi tên mình vào danh sách tham dự nhé.
    Link đăng kí: https://goo.gl/zsTWXJ
  2. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nhân dịp " ko nhân dịp gì cả" nên off hả mod :pde5::pde5::pde5:
  3. Lovefing

Tất nhiên là có :pde43:
  4. Thánh Bartolomeo

Thánh Bartolomeo Member Tích Cực

off line nữa rồi:pde34: ko biết a e s195 có ai đi ko nhỉ :pde78:
  5. Thánh Bartolomeo

ủa mà cái chỗ phần Ảnh CMND là sao v mod :pde62:
  6. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chụp rồi chèn link ảnh :pde10::pde10::pde10::pde10:
  7. Thánh Bartolomeo

ko thấy cái chỗ chèn link mà :pde10: nó để mỗi cái khung thôi
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

dó là chỗ chèn link
  9. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Sao miền trung luôn luôn bị thất sủng vậy mod, và cái vụ tặng code cho những ai cmnd ở miền trung hình như vẫn chưa đến tay gamer đúng k mod @Lovefing
  10. Lovefing

Yên tâm là ko bị thất sủng nhé. Còn code tặng cho ai ở Miền Trung sẽ được gửi đến sớm thôi bạn.
  11. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

12. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

Hum bửa có miến trung mà mod . Vậy có tổ chức k thế mod :pde5::pde5::pde5: . Hóng
  13. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

út k biết à, cái đó là tổng bộ cáo lỗi và gửi code vào mail acc có cmnd miền trung mà
  14. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

Có hả Bin . Sao út không nhận được nhỉ
  15. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Cho cái thời gian cụ thể để coi bửa đó rảnh ko đã mod ơi đk rồi ko đi thì kì
  16. Thánh Bartolomeo

hôm bữa mình thấy có bài đăng phân tích về kĩ năng thường và kĩ năng nộ của main , nãy mình lục lại mà ko biết mục nào, a e nào biết cho mình xin cái link nha :pde4:
  17. diectuan99

diectuan99 Member Tích Cực

sao zạo gần đây toàn bắt phải thêm thông tin về CMND ko thế này +.+! giống như sợ cục tình báo thế giới vậy đó >.<
  18. Lovefing

Tránh clone, đảm bảo quyền lợi cho người tham gia thôi bạn.
  19. AllyOuNeedIsSkill

Vài bữa nữa nhé út
    SirltUt thích bài này.
  20. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

sao ko làm luôn tuần này cho nóng, mà tổ chức gần thôi Q10, Q11 thôi chứ off như SN Q5 xa quá