VHT [ TỔNG HỢP KẾT QUẢ ] EVENT ĐẶT GẠCH

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Vinci, 19 Tháng ba 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Xin chào tất cả các bạn !

Sau 1 thời gian xem kỹ các bài dự thi "Đặt Gạch" mà các bạn tham gia. Dưới đây là tổng kết danh sách các bạn tham gia tại đây.

Mọi thắc mắc về kết quả event các bạn vui lòng post tại topic này trước 24h ngày 20/03/2016, quá thời gian trên mình sẽ close topic và tiến hành request phần thưởng cho các bạn.

Một số lưu ý trước khi thắc mắc :

- File kết quả gồm cả danh sách trúng giải, danh sách các bạn tham gia và bị loại, các bạn xem cột tình trạng thể lệ để biết mình được giải hay bị loại nhé. (Mẹo : dùng tổ hợp phím Ctrl + F sau đó gõ tên bạn để tìm kiếm nhanh hơn)

- Các bạn vui lòng kiểm tra kĩ kết quả, bài tham giathể lệ event trước khi thắc mắc, bên cạnh đó đọc kĩ Nội quy Event Box để tránh bị ban.
    L0vingU, FAIZ, Meliodas and 1 other person like this.
  2. Vinci

Có một số bạn có vấn đề trong file kết quả (Có thông tin trong GForm nhưng không tìm thấy thông tin tham gia) gồm :
    @Rias
    @mimi
    @chipcon0
    @1692935554
    @BearFamily
    @PopPi

Riêng bạn : @meliodas cung cấp lại cho mình email đúng. Cùng một bài nhưng bạn điền 2 email khác nhau.
    Tất cả các bạn trên cung cấp lại cho mình thông tin bài đăng trong thời gian thắc mắc. Nếu không chứng thực được mình sẽ loại !
    FAIZ thích bài này.
  3. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ủa mình đăng acc khác mà nhỉ .1 acc này với emeil:lexuanthien1996@gmail.com
    với acc theweddjing01 emeil: hoaisj@gmail.com
    FAIZ thích bài này.
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình góp ý 1 chút,cái ds ấy,những ai OK thỳ mod nên để lên trên hết,còn FAil thỳ mod nên cho xuống dưới,chứ xen kẽ khó nhìn lắm
    sonngoc thích bài này.
  5. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

#58 mod check lại dùm mình vs
  6. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Chơi = trình duyệt, chụp kèm phần thông tin sever như bạn ở dưới đấy bạn.
  7. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

trường hợp của mình là đăng mà nó không hiện được trực tiếp chứ ấn vào link là vẫn hiện ảnh bình thường mod ạ
  8. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

lai co ten :cat37
    FAIZ thích bài này.
  9. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Đây là cái tội lười đánh bbcode.
  10. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36:
    FAIZ thích bài này.
  11. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:pde79::pde79::pde79::pde79::pde79::pde36::pde36::pde36::pde36::pde36:
    FAIZ thích bài này.
  12. Vinci

Bài của bạn phải có phần ID + server nhé. Như bài của #59 ý :)
    FAIZ thích bài này.
  13. Vinci

Bạn phải upload ảnh sau đó đăng lên mới được. Mình không nhận link nhé. Nhỡ may trúng link nhạy cảm lại mang tiếng không trong sáng :cat3
    Lỳ Cowboy and Nhokvipdz like this.
  14. Vinci

15. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

16. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

Hay chơi = client nên k hiển thị tên SV, tưởng chỉ chuột vào phần Đấu giá hiện lên Game5.S140 rồi mà vẫn miss :(
  17. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36: nút ban để làm gì
  18. Tà Tà Kiếm Cơm

ban hết đi:pde36:
    FAIZ thích bài này.
  19. Tà Tà Kiếm Cơm

mà mới check xong,đã trúng 3 code,k biết code ngon k,đem bán bớt kiếm cái code vip tri ân zing đã:pde2:
  20. Phucnemayban

Phucnemayban Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Tinh Đại Hải Trình

Chơi bằng client nên chụp không có thông tin bên trái như web vậy cái biểu mẫu có server với tên server chi vậy haiz
    FAIZ thích bài này.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.