VHT [Thảo luận vui] Về hướng phát triển tướng sắp tới

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi HealthySmile, 20 Tháng bảy 2018.

1. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

Tôi nhận tôi thiết kế bất cứ cái gì, nhưng tôi biết trong 4r hay mở rộng hơn là trên fanpage ko thiếu người làm, nph cạn ý tưởng, muốn có những ý tưởng từ gamer thì phải trả những cái giá phù hợp để mua ý kiến, ko có tiền, quà làm động lực mà tự dưng có ý tưởng á::ah::
  2. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

::big_smile::.. có công ty nào nhận trả lương trước mới đc thành quả không ??? chỉ tui với
  3. B-god fanboy

ở đây đéo phải đi làm ông hiểu ko? t có nói rõ là ko làm được thì treo giải tổ chưc để người chơi tự làm giống bên tàu và thái
  4. B-god fanboy

@StrikeBack cái lỗi CHC t đã nêu trong chính topic trực tuyến của CHC nhé, còn tag cả mod nữa, nhưng ko ai quan tâm, xong hết cái CHC lần 2 và lần 3 lỗi tôi cũng đăng hỏi và cũng ko 1 ai quan tâm nốt
  5. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Thế thì chỉ việc Yêu cầu đề xuất " Event Thiết kế dành cho Gammer ". nói thật ý tưởng thì ông cũng lên google seach ra mà tìm hiểu " gọi tắt coppy ý tưởng ". Những người Indesign bay giờ " kể cả tôi " cũng tham khảo từ các WEDSITE bên ngoài nước. Với lại đừng vội đắc ý câu nói " cái gì tôi cũng làm đc " . ếch ngồi đấy giếng.Topic chủ thớt " THAỎ LUẬN VUI VẺ " chứ không phải bóc phốt và chê bai. Lập topic khác dùm đi::big_smile::
    Persephone thích bài này.
  6. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

@El Nino drama kìa m =)) 2 thanh niên bay màu nửa năm r` :pde36:
  7. IamTheKing2

IamTheKing2 Thành Viên Mới

P/S : Ban @trunghieu1088 @IamTheKing nửa năm vì spam nhảm ! Lúc gây cấn nếu ko có ý kiến cá nhân bồi thêm, các bạn có thể ko cmt và ngồi đó hóng cũng đc mà, hay phải cmt để mọi người biết mình là ai .[/QUOTE]
    Xin lỗi Mod vì những hành động quá khích ::too_sad::::too_sad::::too_sad::
    Góp ý: cái đoạn "các bạn có thể ko cmt và ngồi đó hóng cũng đc mà" nghe nó hơi yếu đuối và mình vẫn chưa thấy sợ mấy. Mình nghĩ Mod nên nói là " Những cmt có dấu hiệu spam và kích động ban thẳng tay" nghe nó khí chất hơn nhiều :)
    StrikeBack thích bài này.
  8. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Giả dụ server bạn có đen đủi bị phát nữa thì vui lòng tag mình vô dùm để mình xử lý nhé ! Còn hiện tại giải đã qua lâu, mình rất tiếc ko thể làm gì hơn ::surrender::
  9. B-god fanboy

bạn có đọc ko vậy, mod quote bảo ý kiến gì đăng vào đây thì t đăng vào đây,và dính thì nó phải có luật đầy đủ bạn ko phải lo chơi xấu, và t nói là nph nên tiếp thu từ gamer, vì chính họ là người chơi, họ sẽ nghĩ ra được nhiều ý tưởng mới cho event, item, hay thậm chí là tướng mới và phù hợp với game hơn
  10. B-god fanboy

đơn giản cho mình hỏi 1 câu, sao ngày xưa bọn tàu với bọn thái nó làm được, bọn tàu nó chủ game ok nó có tiếng nói hơn, thế bọn thái gay có gì hơn mình sao nó vẫn yêu cầu được cái thể chuyển chức cho nước nó?
    StreetStyle and Shaddoll like this.
  11. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Spam ko đúng nơi thôi. Nhưng thế thì nặng tay quá. Tầm 1 tuần là đủ dồi::after_boom::
    Shaddoll and StrikeBack like this.
  12. NhatNhoa88

NhatNhoa88 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

Đồng chí cứ học thật xuất chúng đi, đang ngồi học nó mò đến tận nơi cho tiền tiêu với tài trợ kinh phí :)