VHT [Tham khảo] giảm giá hạng chế >=lv150

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Bất Tử.S91, 6 Tháng hai 2016.

?

bạn mong muốn gghc bán những gì.?

1. các món bảo vật các loại.

9.4%
  2. gen và trái ác quỷ .

77.4%
  3. các mặt hàng khác, cmt bên dưới.

13.2%
  1. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

xin vài ý kiếm để khảo sát về các đợt gghc gần đây :pde53:
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thế sau khi thu thập được ý kiến có giải quyết được gì không??? ::baffle::, lập gần chục topic về GG mà có ăn thua gì đâu
  3. Kiều Phong

Kiều Phong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

vote đầu tiên :pde53:
  4. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

gen trái ác quỷ tinh hoa::amazed::bữa h ko còn thấy bán giống như thành hàng cổ vật rồi:cat34
  5. ASL Hề

ASL Hề Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Giảm giá gần đây,nói thật t chả mua 1 cái gì,sách k có,gen k có,hải hồn bán 1 ngày,xàm k tả đc
  6. shirakaiba

shirakaiba Member Tích Cực

GG cái méo gì toàn bán BV 150 160 cho lắm vào ::burn_joss_stick::còn cái vụ ghi nhận gen trái sách kỹ năng cái người ta cần thì éo bán đâu ::beat_brick::
    tuandat1310 thích bài này.
  7. ASL Hề

ASL Hề Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

K biết bán đống đó đc mấy ng mua,haizz
  8. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Sắp có quỹ rồi, k mua đâu :cat26
    ngokimanh1 and yuukis153 like this.
  9. Trương Tam Phong

Trương Tam Phong Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

giờ game chỉ nhắm vào bán đồ cho top lên thôi,anh em tầm trung chưa lên xong trái game kqt đâu mà top thì trái chiếc đủ cho cả buff r nên k bán gen + TAQ 6*,cộng thêm trò ra tinh hoa vs gen ở các loại HD phản hồi vs OG để ae phải nạp đó haiz nch chán,nghe top toàn bảo bạn k mua thì có người khác mua mình cũng hiểu phần nào
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  10. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

đang tích 50k đổi cá mập nên chả rám mua cái dì:cat12
  11. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

Đm đợi nó bán mảnh pét mãi éo bán. hãm Lol
  12. NewBieHaiTac

NewBieHaiTac Member Tích Cực

Mod ở diễn đàn giờ chỉ để trang trí
    Góp ý thì ko có báo lên trên duyệt mà có báo chắc cũng ko có trọng lượng chả ai quan tâm
    Ngoài nhiệm vụ bao che xóa bài thành viên ngứa mắt ra có làm đc gì đâu
    Góp ý nữa mãi cũng thế thôi
  13. shirakaiba

shirakaiba Member Tích Cực

Phản hồi out game thì toàn bản vẽ với bản vẽ .GG ko bán gen với tinh hoa ghép bằng răng chắc
  14. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cho mình hỏi ngày đầu tiên của GGHC này có bán sách hay là ko ? Còn việc nó bán ntn phải đợi hết 1 mùa GGHC rồi mới tiếp tục đề xuất được.

Đợt vừa rồi có 1 số member ý kiến muốn bán đan kĩ năng pet phụ + đá ràng buộc chúng tôi cũng đã đề xuất và có bán, vì vậy nếu chưa tới vật phẩm cần thiết của bạn, thì bạn vui lòng chờ và xếp hàng như 1 văn hóa.

Còn nếu comment kiểu chí phèo như trên thì sau này có lỗi phải gì thì bọn mình xin phép ko dc tiếp những người thiếu văn hóa.
  15. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Sẵn đây mình nói thẳng luôn cho vuông, mình sẽ thu nhận ý kiến từ những bạn góp ý đàng hoàng, những bạn nào có comment xúc phạm đến đội ngũ mod chúng tôi sẽ trực tiếp xử theo luật.

Gửi các bạn comment thiếu văn hóa, nếu 1 ngày chúng tôi bán món đồ bạn mong đợi, bạn hãy cám ơn 1 người nào đó đã góp ý với chúng tôi lịch sự và tử tế, chứ không phải vì những câu chửi hay tạo áp lực từ các bạn đâu.

Thân.
    Destinyy, oOalexOo, DD3010 and 5 others like this.
  16. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

chẳng cần j cả, chỉ mong mod đề xuất bán bản vẽ ôn dịch ::big_smile::
  17. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

bán bản vẽ ôn dịch 1 vàng, các thứ giá free 1 tuần ::sexy_girl::
  18. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình thì chả biết >15x như thế nào nhưng <15x nó đã bán sách kỹ năng như nhiều ng` đề xuất rồi nhé, đừng có bảo là đề xuất bán chả ko đc tác dụng gì nhé
  19. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Đm đi ngang topic nào cũng thấy m hư cấu, tát chết bây giờ :cat31
    Tet thích bài này.
  20. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

:cat4có sao đâu :cat5