[TRỰC TUYẾN] CÔNG HỘI CHIẾN MÙA 41

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 41' bắt đầu bởi OreYahari, 4 Tháng năm 2020.

1. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

xem làm gì bác rõ ràng r cơ mà ::big_smile::
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

íu xìu mong hên thì win thui mà bác ::bad_smelly::
  3. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Thôi có gì mai ch Vô Cực s478 kiểu gì cũng lên cụm 3 r ( lên với chức vô địch hoặc vé bán độ ). Có gì để giáo sư Ron cụm 3 chỉ bảo thêm các bạn ý. Lúc đấy xem bảo ai ngu đc nữa:cat14
    Ron thích bài này.
  4. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Thế à. Vậy thì mục tiêu làm gỏi cụm 3 sớm hơn mình tưởng ::hehe::
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Tiếc quá. Tỉ lệ cao là công hội mình sắp có thử thách mới chờ đợi ở cụm 2 rồi ::hehe::
  6. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

thích nhá::brick::
  7. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Mùa sau cho iêm xuống cụm đi mod ơi, ở cụm 1 khắc nghiệt wa -.-
  8. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

tui trong ch VC s478 có bao h bán độ đâu ông. bon tôi để team mạnh nhất mà k mua liên thắng thôi.
  9. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

mùa trước Black mạnh vl ra. coi lại đi mẩy 3. dàn dưới bọn tôi toàn là acc phụ cày free cho đủ người CHC ấy chứ
  10. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

VC có 2 top là zedris với trùm còn lại toàn acc phụ của mấy ổng chứ ai mà mạnh :((((((
  11. Ron

Ron Cao Thủ Forum

thì đấy. Có cmt nào t bảo công hội bác bán độ đâu. Nhưng dù sao cũng nên cẩn trọng lời nói chút
    [​IMG] :cat45:cat45:cat45
  12. Jiro

Jiro Member Chính Thức

13. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

mịa em, cái CH to đùng thế mà còn kêu khắc nghiệt, family mùa này còn ko đc vào vòng trong này em
  14. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

ghét nhất kiểu nhắn tin xong chụp lại tin nhắn, cảm giác như bị phản bội
  15. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Bác ấy cũng xóa cmt lâu rồi. Nhưng mà đọc được mấy dòng này shock thật sự, người ta nói người có quyền lực hay xem thường kẻ yếu hơn quả thật ko sai
  16. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

478 k gặp đc 328 nhỉ, chán thế ta đang hóng 2 cái chi nhánh của mình bem nhau
  17. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

bỏ hết mua cân 5 đi trong vài mùa liền là ok xuống =)))
  18. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

do chc đợt đó trùng quỹ. nên đa phần bọn tôi k mua cho đủ 10k quỹ đấy.mà s478 bọn tôi còn có 8 ng chơi à.nên k có hard trong mấy chuyện hđ đâu
  19. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

bên s478 thắng chắc r ô =)))))
  20. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Ko có hard mà vẫn chơi rút người, làm vậy để tăng tính hấp dẫn chăng. Bên tui tuy đông người onl nhưng dồn hết ở nhóm giữa và đầu k nhé. Còn nhóm đầu 4 người onl, mấy acc còn lại t cầm, lực bao nhiêu vẫn như cũ, mạnh lên được xíu xiu. Với nói thẳng luôn là mùa trước ch tui cũng chả có ai mua liên chiến cả.
    Bác cứ giải thích nhóm cuối mạnh ko mua liên chiến rồi ko quan tâm mấy giải liên sv như này khác nào xem nhẹ công hội tôi :)