[TRỰC TUYẾN] CÙNG CÔNG HỘI CHIẾN LẦN 20

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 20' bắt đầu bởi kissyou90, 27 Tháng sáu 2017.

1. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

cụm 3 chung kết là Gold vs Quậy gòi ::angry::
  2. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

tràn đc thì phải có cơ sở, LC phải hơn mới tràn đc người.
    Trừ s213 ra làm j có ai đủ khả năng tràn đc s180?
    Chưa kể mấy sv kia toàn lv thấp hơn, LC ngang cũng khó mà tràn chứ nói gì kém.
    Khó, cụm lệch quá chia kiểu j cũng ko hấp dẫn.
    Ví dụ s213 vd rồi lên cụm thì mùa sau vẫn bị lệch.
  3. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

auto thôi, đánh thật ta cũng ko có cửa :pde76: lôn lỳ @LeeNaNa chiều nhẹ tay giùm
  4. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

thấy Dragon bán "than" nhiều quá. Nên @J-Fla cho 1/16 gặp ngay CH vô địch cụm 2 mùa rùi. Có 1 thuyết âm mưu ko nhẹ ở đây:pde10:. Nếu win thì ko còn j để nói, mà ko win ko bít có được ra đi ko J ? :pde16:
  5. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

đánh hết mình đi, sợ cái gì.
    Những người còn phấn đấu là những ng đáng đc trân trọng.
    Hóng s179 vs s49 kèo hay.
  6. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Phải có tý cựa quậy gì chứ, làm gì mà mất hết nhiệt huyết vậy :pde86:
  7. cutitaplov3

cutitaplov3 Member Tích Cực

cụm 2 bị lỗi hóng đền bù lớn ::big_smile::
    LCKemDâu thích bài này.
  8. Miojio

Nato top mạnh z mà, chơi tới lun đi, lâu lâu mới đc xài vàng cho CH:pde22:
  9. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nói mùa sau 213 lên cụm mà vẫn lệch cũng k đúng, cụm s231 từng cá nhân thì yếu thì nhưng cả 1 tập thể thì chả phải dạng vừa đâu, đây vẫn là cái CH khiến ta toát mồ hôi hột mua LC 2-3 acc mà còn tí thì thua
  10. Miojio

CHC thì lúc nào Dragon kung hết mình nhé. Tại mấy HD thì kai' CHC nãy là để cho não HD nhiu nhất (do CH iu' nên ko auto dc ) :pde4:
    GauIMeo thích bài này.
  11. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

hết vàng rùi, tiết kiệm đem đi đấu giá cái áo 60k cụm 1
    haiz giờ có con kidH hạ LC xuống nó vả vỡ mồm, VC giờ cựa quậy gì nữa:pde36:
  12. GauIMeo

s213 lên rồi thì những sv còn lại lệch.
    Khả năng lớn là s180 & s231 auto vào ck?
  13. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Trong khi mọi người đang bàn về CHC, sv164 vẫn đang nhìn nhau cười ::baffle::
  14. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

sao tui éo thấy gì thế này 16 ô trống trơn ::confuse::
  15. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::ah:: klq mình nhé mình k can thiệp váo cái chia bảng này nhé =))) ma cũ ra oai với ma mới đi chứ =)))
  16. GauIMeo

kidH về bản chất chả thấy khác kid thường là mấy.
    1 là hs main, 2 là sắp JinS, boaH có tính toán là phá bt mà.
    Phản dame nó đâu tồn tại suốt cả turn, bị gõ trúng là mất tác dụng rồi.
  17. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

cụm 2 + 7 đang lỗi mình báo ktv rồi chờ đợi thôi ::tire::
  18. Miojio

Ko tham gia mà đứng chỉ tay kung z :pde7:. Mún ra oai phải có thực lực mới ra oai đc nhé :pde92: ( đôi khi phải thêm chút mm nữa :pde36:)
  19. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

đánh 1 người thì tính đc thế, đánh 2 ng tính nổi máu con nào thấp nhất ko? Riêng trái của kidH ko cộng đã đủ sấp rồi, nó khác kid thường ở chỗ đấy và chỉ cần đc đánh là buff khiên thêm cho 1 con nữa.
  20. Vivu

Vivu Cao Thủ Forum

Nay lắm trận hay thật, hi vọng đặt nhiều và Dragon để giữ tôn nghiêm cho cụm 1, lối đánh top liên thắng của s179 thật sự khủng khiếp, đọ top Gato cũng chẳng ăn nổi, may ra thì có Nato và BKs là cưỡng được