VHT BẬT MÍ THÔNG TIN UPDATE PHIÊN BẢN THÁNG 4/2020

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Hime, 31 Tháng ba 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

bạn thì bảo ổn bạn bảo ko ổn mình biết làm nào với 20h có giải tdc r mà. 19h là ý kiến nph thu thập được từ phía gamer các b đó số đông rảnh lúc đó nên nph mới để 19h
    vuahaitac123456 thích bài này.
  2. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Điêu. Mình làm gì có được nhận ý kiến vote giờ nào :(
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Đâu phải vote b =))
  4. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Thế sao mình ko thấy ai đề cập là boss mấy h thì hợp lý mà mod bảo theo ý kiến của số đông vậy mod ::too_sad::::too_sad::
  5. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Gamer nào cho ý kiến thế bạn? Cái h đó thường là vừa ăn uống xong, giao lưu trong gia đình, hoặc là một số người đi làm về. Đừng bảo thu thập ý kiến từ mấy thanh niên choai choai rồi bảo là của gamer, đến chịu.
  6. Tyng7788

Tyng7788 Member Tích Cực

lập thớt vote giờ là rõ nhất :haha:
  7. Hime

Đến chịu thì chịu thui vậy nhé
  8. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mik nghĩ Mod Hime nói cũng đúng thôi. 19h có thể nhìu ng bận nhưng sang h khác sẽ có ae khác bận. Mỗi ng chịu khó mất 3p vô game r auto là ổn mak.
    Void, Yukino Yukinoshita and Hime like this.
  9. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

đúng bác
    Hime thích bài này.
  10. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

7h hợp lí r nhé, vs mình thì là thế =))
    Hime thích bài này.
  11. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

to be continued....
  12. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Tham gia các hoạt động giờ toàn online bằng điện thoại. Làm gì có ai có thời gian đâu mà online trên PC. Nên giờ nào cũng được hết mà.
  13. GangbangTheory

GangbangTheory Member Chính Thức

like ạ, tầm 9r là hợp ní nhứt, vừa boss nhỏ xong đến boss to @@ mình thấy nhiều người 7-8h cv mới xong xuôi mới ol đc ạ
  14. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

tùy người chứ, có người ko đi làm thì tầm đó ng ta onl đc pc, tôi cũng toàn onl pc này, nói chung là thời gian mỗi ng 1 kiểu làm sao làm hài lòng đc tất cả, chỉ có như bác onl = đt giờ nào cũng đc thì ko nói làm gì
  15. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Thay vì góp ý bảo mod cố gắng đưa lên đổi giờ. Sao bản thân mình ko tự cố gắng giải quyết vấn đề thời gian đi =)). Đi làm thì cũng có đi làm this, đi làm that chứ, có người trực ca đêm thì mất cả buổi tối rồi thì sao, đổi lên buổi sáng ư =))). Buổi sáng thì sau dịch hs, sv hiếm khi ở nhà lắm. Thế là chuyển sang buổi trưa, giờ ít ai onl nhất =)). Làm sao mới vừa đây
    Bunocagisha and Hime like this.
  16. GangbangTheory

GangbangTheory Member Chính Thức

vote 21h30 hợp lý nhất ạ::yes::, vì tất cả mọi người sau khi ol các hoạt động trước đó rồi ai cũng đánh boss tối như thường lệ thì đẩy boss to cuối cùng chốt hạ là xong 1 ngày nhiệm vụ ạ :)) còn e thiết nghĩ bỏ mấy cái ý kiến sáng với trưa ạ vì nó không theo dòng thời gian của game. e chân thành cảm tạ ::sweet_kiss::
  17. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Giờ mới đọc bản update , sao con ray lại mất đi % dame khi đối phương dính đốt lửa với không buff giới hạn máu cho đồng đội nữa vậy mod ?
    Đúng ra khi up tướng lên ver mới thì nó vẫn phải giữ được những cái cũ và up thêm cái mới chứ sao lại xoá luôn đi cái cũ , nick mình đánh tc ko dùng sabo chỉ có ray buff giới hạn máu thì giờ lại không có nữa , vậy đánh sao
  18. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

VOTE cho bỏ phiếu toàn 4rum hoặc fb múi giờ là ok nhất, mỗi người đây mỗi người 1 ý. Riêng mình thì 8h30 nhe hihi vì tối để online 1 cái là online tới hết event tối r buff mỏ các kiểu lun. T3 t5 colo tàu chiến r boss 1 thể luôn. 19h hơi lỡ cỡ ăn cơm r có việc làm chưa xong chưa về nhà được. VOTE BỎ PHIẾU MÚI GIỜ TOÀN 4RUM HOẶC FB NHEEEE
  19. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

bên NPH chốt giờ nào tôi nghĩ ae cứ thế mà theo, chứ mỗi người 1 ý kiến lại khó quá vì thời gian mỗi người khác nhau, nếu được bầu chọn, tôi sẽ chọn buổi sáng
  20. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

mình thì thích 12h đêm đến 6h sáng nhé :pde1: