VHT [Hỏi] Anh OTAN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi cslionhaki, 28 Tháng năm 2016.

1. cslionhaki

cslionhaki Member Tích Cực

Cụm 1: giờ thật sự là thảm họa khi có anh OTAN... anh đã làm và nắm giữ Vô Địch biết bao mùa CHC... Công hội NATO CHC liệu ko có anh OTAN liệu có vô địch được không... em rất tò mò... ko biết mùa này nếu anh ko xuất chiến liệu NATO có dành được vô địch không... em mong anh tạo sự mới lạ cho CỤm 1 và anh hãy là khán giả trong mùa này được không anh @OTAN
  2. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

3. 0TAN

0TAN Member Tích Cực

Cám ơn em đã quan tâm, anh là vô đối, em quên chuyện nhường đi nhé
    Kylin and ÚttTranq like this.
  4. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde36: Lầy quá đê
  5. ÚttTranq

ÚttTranq Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Nguy hiểm =)))
  6. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:cat37 thằng chủ thớt lầy vãi
    đến ông fake 0TAN cũng thế :cat37
  7. cslionhaki

cũng chỉ là mong muốn cho tất cả anh em cụm 1... cứ rơi vào cụm 1 là chán chẳng muốn có CHC nữa... Guil bác OTAN toàn hàng ngon... thêm bác otan chốt ở cuối ai mà còn hứng thú để chơi nữa... Nói thật để đánh đến người thứ 29 của Guil NATO đã là khó chứ chẳng phải bác OTAN chốt nữa... có Guil nào đánh đc đến người 29 guil NATo
  8. cslionhaki

híc ông cứ rơi cụm 1 đi... cảm giác người lớn đánh với trẻ em xem còn muốn đánhnữa không
  9. Kollerlee

Kollerlee Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

1 yêu cầu nho nhỏ của chủ thớt :cat4
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thế thì cứ đặt mục tiêu đánh đến Otan thì có thể ngẩng cao đầu rằng mình vô địch.::big_smile:: hay chung qui ra là phần thưởng??
  11. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

tên nào tạo acc clone chơi lầy thế :pde29:
  12. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Cụm 1 giờ không chấp người được đâu, S49 S145 S10 toàn anh tài, mà có làm vậy cũng là khinh thường đối thủ. Chưa kể không có chức năng loại TOP 15 người CH ra.
    @loadvn @votinhcoc
  13. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

Đắng lòng các thể loại clone, CH nào thế e để gặp bọn a nhường.
  14. cslionhaki

vâng... nhưng có thể chơi chấp kèo mà... Guil anh giờ bá đạo nhất rồi... anh chấp 1 người trong trận chung kết có lẽ ko gọi là khinh mà thể hiện mình là đàn anh tạo cơ hội cho Guil khác được 1 lần VĐ...
  15. cslionhaki

em ở Cụm 1 nhưng Guil không được vào vòng trong... đắng lòng trận cuối bị chính Guil anh loại... buồn không chịu được... thế em mới xin cho ae khác cũng như để các anh thể hiện mình nhường mà họ không đc thì phải chịu
  16. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Khéo chiều nay Nato khó thở với Gato đấy.Hi vọng Gato bật để bạn khỏi chạm Nato nhĩ
  17. cslionhaki

nói thật là họ chỉ khỏe đc 1 2 người thôi bác... guil bác khỏe đều thế mà cũng e ngại họ... em chỉ muốn được thưởng thức CHC 2 Guil khỏe đều gần nhau bem nhau thế mới hấp dẫn cho game nói chung và Guil anh nói riêng để ae cùng cố gắng chứ ko phải phụ thuộc vào anh
    votinhcoc thích bài này.
  18. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Bạn nhận xét thế là khi dễ công hội gato,onepie, Bks quá rồi.
  19. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

e xin cho ae khác mà ae khác có đồng ý ko ý chứ, nếu muốn thì xem lại CHC mùa trc OTAN ko cần ra tran lan nao e nhe
  20. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

clone vs muc dich vao khich ay ma